Thông báo Thông báo cực quan trọng về Guild

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vụ này Guid mới có chất lượng cái cảnh anh ơi cho em vào guid lại diễn ra như thời 1.0

2. Xem cái bảng tốp gui buồn cười vãi cả *** có khoảng hơn chục gui gọi là ngọ ngoạy đua còn lại .....chứng tỏ cuộc đua gui có một sự hấp dẫn cần phải xem xét. Hết sức tránh tình trạng không quản lý được lại đưa ra chính sách này nọ. Xin nói lại gui là nơi tập hợp nhóm giao lưu , còn việc đua gui nên để tự nguyện không nên ép buộc nếu thật sự đua gui hấp dẫn đã không lèo tèo thế này. Nhìn cái bảng gui mà buồn

3. Trách nhiệm nặng nề cho các chủ Guil :))

4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đây là vấn đề trách nhiệm của chủ GUILD ! Yêu cầu chỉ là guild tham gia chứ đâu cần kiếm giải.
    Chả nhẽ guild của bạn yếu đến mức 1 điểm cũng không ghi được ?

5. @fantansymc em có một acc : rf2012 em chỉ nhớ mỗi account còn sđt đăng ký người khác cầm rồi ạ, bây giờ em muốn tìm sdt đăng ký acc này admin có cách nào giúp em vs :) em chỉ còn đứa con tinh thần trong acc này để tiếp tục gắn bó vs MUHN thôi, giúp e vs nhé tks a.

6. Ghi 1 điểm thì ghi làm gì, ông làm quản lý kiểu gì mà lại đi khuyến khích người ta đối phó cho có chuyện. Định báo cáo thành tích là có hơn 100 gui đua trong đó có 80 gui ghi 1 điểm à? Tôi phục ông rồi không còn ý kiến gì nữa công nhận ông giỏi

7. Mình thấy nó nhảm nhí thế nào bạn à, đua G nếu mà đã thích đua thì đã đua rồi còn này nọ...
    Hôm đua G mình đi Vĩnh Phúc lắp máy từ hơn 6h sáng đến tận 1h sáng hôm sau thì xong. Lúc sắp máy conect được mạng gần 12h vào nhớ ra thôi chết cha đua G ko vào kích 1 điểm mất G vài hôm sau mất thật :))

DungVersac1 thích bài này.
  8. lập lại a ê có 999 bạc thôi mà :">

9. Tôi cũng cho là cái quy định này nhảm nhí chắc hết việc để làm rồi

10. Cái này lâu ghê rồi mà ai vẫn đào đc lên đến ác

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  11. Tốn kém qúa, không tham gia còn ngồi tù bóc lịch. Hic

12. chuyên gia đào mồ bốc mả mà lị :))

ThienMinh thích bài này.
  13. Thấy lắm bạn móc những tốp cách đây 1 hoặc 2 năm về trước nữa cơ

14. kiểu móc đít ra ngửi :))

15. Thế mà rất nhiều người vào ngửi mới lạ chứ, chú nói thế khác gì móc anh fan nhà ta cũng vào ngửi cùng đó thôi

16. đây là topic của FAN
    vậy mà ăn nói k kiêng nể gì cả
    vãi mấy thánh này

17. càng của FAN thì Fan càng phải nghe những lời AE nói thật
    chẳng lẽ FAN thì mình phải quỵ lụy ak
    phải nịnh nọt mới sống được hả
    nhầm với châm ngôn sống của em;)

18. Cho ngồi tù mọt gông vì tội phát ngôn bừa bãi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi