Thông báo Thông báo cực quan trọng về Guild

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như vậy mới biết được tinh thần tương trợ trog G đến đâu. mỗi tháng có 1 phát thì 1 mem ghi điểm là ok rồi

2. chủ nhật mất điện thì nghỉ đăng kí hoặc đua gui

3. như thế này lại hay .bác fan cứ tiến hành thoy.cho ae thử sức đua G là ntn#:-s

4. thôi xong,hnay bận việc ko đang ký đua G đc rồi

5. thế mới đen. tối làm về ngồi vào máy mới đọc thông báo. Đã mất G còn bị ngồi tù. thật là quá bất công

6. Đề ghị bác Fan áp dụng điều này từ tháng sau: "Những Guild KHÔNG tham gia đua hàng tháng, bắt đầu từ ngày mai 5/10 sẽ bị thanh lý Guild, chủ guild sẽ bị ngồi tù trên bảng phong thần 3 ngày."
    Bác thông báo gấp quá nhiều guil không lắm bắt kịp.

7. Mất 999 bạc như kiểu đc 999 poi dư đó :))

8. Versac1 k dua G đã bị xoá mai mất 1k lập lại =))

9. Cậu Chủ Nhỏ

Cậu Chủ Nhỏ Kỉ Niệm Xa Rồi

Sau hôm này sẽ có nhiều tên Guil gắn bó lâu dài rùi đây . ^^

10. hay nhỉ..lẽ ra nên cho ngồi tù hẳn 5lan ấy

11. Ngồi tù 3 ngày :))

12. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Thực chất là nhắc nhở chứ không phải thông báo. Tháng nào đua guild cũng nói câu này trên quản lý acc, ở chỗ không thể không nhìn thấy.

13. để bắt đầu từ thang sau đi anh Fan ơi,mấy hôm nay em bận cắm chuột suốt nên không để ý giờ mới biết thông báo cua anh.

14. Và giờ thì phải lập topic để "không muốn nhìn thấy thì phải đọc lấy". Kiểu như mấy bộ phim dán nhãn 19+ nhưng toàn trẻ 16 tuổi đi xem.

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  15. Em có ý kiến là Top guild không nên để vì số lần reset quá chênh lệch nên để bảng xếp hạng bằng những guild đã đăng ký đua guild và ghi điểm thì hay hơn :) gắn sao chiến thắng cho nó máu chứ

16. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Đã sửa bảng TOP Guild theo ý kiến đóng góp của bạn ^_^

Sở Bá VươngTay Thép đã thích.
  17. em có ý kiến là anh bắn em xin ít Xzen =))

18. Cảm ơn admin đã cập nhận :) nhưng mà guild e ghi 8 điểm xếp 27 và có 7 member tham gia tên guild TheDeath lại không thấy đâu ạ :"> chắc do lỗi không biết các guild khác có tương tự ko, một lần nữa xin được góp ý ạ :">

19. cả Guil TrangBom nữa...KLQ nhưng nhờ ý kiến của bác mà Guil 9xPro của em có vinh dự mở mày mở mặt =))

20. Xong con ong . Em chủ cái G đc 5 mem . Hqua chả đua đòi gì . Sáng giờ chưa vào nhưng giờ thì xác định rồi . Tạm giam 3 ngày @@

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi