Thắc mắc thời gian sự kiện hàng ngày..

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Solberry, 14/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thế bác cho e hỏi cái sự kiện Castle Deep Event n bao 7h tối hang ngay tối nay bác dan e đi vs 1 bieu bac 1k bac

2. Mục săn bắt kundun chắc nhiều người biết .đã được bỏ từ lúc lên ss8
    Sự kiện kanturu thì mở được thời gian đầu lúc mới lên ss8 bên sv7 đi đánh huyết quỷ ở kanturu được ngọc zen bó tên 15... đã bỏ
    Castel deep event thì chưa thấy sự kiện này bao giờ.
    Double gear hồi ss6 ở sv riêng giờ trong sv20 ngày mở 2 lần .giờ ở trên QLACC ghi cho có vậy thôi chứ ko đúng trong game nhé . mỗi lần bạn F5 lại thấy nó báo 20phút nua sẽ mở nhưng thực tế trong game cả chục tiếng nữa mới mở.

3. Ko có đâu bạn nhé . có nhiều sự kiện đã ko còn tồn tại nữa như
    Săn bắt kundun
    Castle deep
    Kanturu event
    Ngoài ra double gear cũng đã thay đổi .

YeuVoNgo thích bài này.
  4. Các bác cắm chuột K2, K3, K1, Island.
    Cứ để auto thêm 1 món : Hộp (H p)
    em để như thế mà tháng nào cũng đc hơn 30 box kundun.
    đều đều như vắt chanh.

Solberry, lovegirltbBianconeri đã thích.
  5. Dạ thưa bác, Castle Deep chính là CÔNG THÀNH CHIẾN. Em mời bác qua sv chung và đọc Tip chữ nhỏ chạy phía trên màn hình "Công thành chiến đã bắt đầu, hãy sẵn sáng đăng ký".

Kanturu Event mình thấy vẫn có thông báo vào khoảng buổi tối. Về thời gian thì mình cũng chưa so sánh, tại sự kiện này thấy ở MU khác cũng ít người quan tâm.
    Săn bắt Kundun thì 12 tiếng / lần, mời tìm tại K7.

6. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Mình còn đang mơ ước 1 lần được đặt chân vào DG kiếm lấy 3 viên đá quý về làm 3e MNN hoặc RC:))

YeuVoNgo thích bài này.
  7. Cái săn bắt kundun ko phải bạn nhé nó khác với săn kundun k7 .
    Trước đây hồi ss6 có event cứ 15 phút 1 lần boss kundun lại xuất hiện săn con boss đó được ngọc zen nhẫn cốt rồng ... và trước còn tăng lần rs nữa .
    Còn về con boss kundun k7 ko bao giờ có thời gian chính thức nó die thì sau thời gian dod nó lại tái sinh .

Hoàng Việt thích bài này.
  8. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Cậu này nói chuẩn rồi.Kundun k7 12h lại xuất hiện nên nó chết vào giờ nào thì ngày hôm sau đúng hoặc chênh lệch ko đáng kể nó lại xuất hiện trở lại.

Bianconeri thích bài này.
  9. Bạn chịu khó theo dõi thông báo trong game mấy hôm là hiểu mà

10. Mình biết rồi.
    Nhưng ý mình là cái thời gian mà nó ghi trên QLAC ấy, nó là thời gian chuẩn của săn Kundun trên k7 chứ có phải thời gian cho Event săn Kundun trước đây đâu. Đúng không ?
    Vòng lặp của nó là 12 tiếng kể từ khi admin reset lại server => Xuất hiện Kundun. Admin QLAC sẽ đặt thời gian 12h tiếng kể từ lúc này chứ không phải theo bước chân con Kundun.
    Vì Admin QLAC với Admin game chắc gì đã là 1 người.

Còn việc nó sai lệch thì là do anh em cố tình giết nó chậm, hoặc làm gì đó thì mình chịu.

11. Cái săn boss kundun trên quản lí acc mỗi lần bạn f5 nó lại báo 10phút nữa sẽ xuất hiện và lần nào cũng như thế nhé . bạn thử nhé . giờ các event trên đó có mấy cái ko đúng . cũng như event double gear . mỗi lần bạn f5 nó lại báo 20' nữa là bắt đầu hoàn toàn khác với trong game . về con boss kundun trên k7 như chúc (YenDieu) từng nói là 3h 1 lần .

12. Oh Shit ...
    Giờ mới để ý, tại bt thoáng qua mình thấy ghi số, lại cứ nghĩ nó là số tiếng.
    Giờ nhìn kĩ mới thấy hoá ra là số phút, vì sau đấy là giây đếm lùi.
    Xin lỗi ae :)

// Kundun sao lại 3h/lần chắc là bị chỉnh hay như nào ...
    Chứ từ hồi SS2-> SS4 mình có nghịch MU Off, mặc định hệ thống là 12h nó mới mọc 1 lần.

Bianconeri thích bài này.
  13. cái con kundun k7 đó thì mình ko rõ đâu chỉ thấy chúc ( YenDieu) nói thế thôi chứ mình cũng ko khẳng định được cái này :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi