Thằng zzzlanazzz thích tao ở đâu châu đấy thì vào đây

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Funch, 19/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mồm mày bảo h thấy tao ở đâu rúc vào đýt chơi nhé =)) rồi lại chấp mày ngang mày ;;) thế mày thử xem những cái tin nhắn của mày xem là ai chấp ai nhé =)) tao chưa thấy ai ngu độn thớt như mày ku à. Alo thằng nào rồi lại đi vơ vào tao =)) mày đang cố cào (!) ra ăn vạ đấy hả =))
    VD : tin nhắn của thằng độn này :
    =)) cười cá gì hả ku bệnh tật :)) tiếp đến
    như thế thì ai chấp ai =)) tao chả thèm chấp nói chuyện hay nt với 1 thằng điên khủng hoảng như thế loại này ;)) mày ngon thì cứ xuống cái QN rồi nt tao ra cho mà chém, đừng có gọi điện lung tung rồi chém gió là tao nhé buồn làm cu em à =))

Nguyên văn bởi con bệnh này bên box cấm =)) nó thích làm người nổi tiếng à >:)

2. Mập

Mập Chiến Binh

Sợ quá đi mất :">

3. Những tin nhắn của nó thì buồn cười thôi rồi =))
    xin lỗi anh em diễn đàn vì những lời lẽ tục tũi của nó nhé =))vì nó bệnh quá chưa thấy ai điên loạn như nó ôi dời ơi, mày thích đ!t mẹ tao đến thế cũng không phải mơ như thế đâu ẻm ơi ;;) còn chửi rủa cả họ hàng hang hốc nữa cơ =)) mồm trên diễn đàn bảo kô chấp, nhưng cách sử sự của nó khác gì thằng ranh lên 4 t? =)) mình chưa bao h nghe điện của nó lần nào, nó cứ tơ tớ kêu mình giọng nhà quê, rồi này lọ, eo ơi khiếp, anh ý nt toàn ngôn ngữ loạn đảng, xạo lạo quá =)) nhưng mình là người có học có bao h thèm nt lại ;;) nhưng anh ý đòi h cứ thấy mình ở diễn đàn là đớp ngay thì kinh :"> sáng nay 1 chàng đại hải anh ấy nt thế này
    =)) có làm được thế kô hay tinh thần tự sướng quá cao độ thế :-"

Còn mấy thằng thuê bao bạn mềnh alo nó, có bao h nó nghe máy, rồi cũng như này :
    =)) tao chỉ buồn cười những tn của mày bất bình thường thôi, đừng hỏi tại sao tao hay thích trêu mày đơn giản vì tao thích mày thể hiện =)) hahaha !

4. đánh nhau chưa mày =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi