thằng VŨ chơi MG VuYou mày vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi _TongLe_, 3/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Em chỉ thấy là diễn đàn đã có những người uy tín, cũng như zngocdungz...có uy tín có tiếng ở diễn đàn này ai cũng biết. Vậy mà mua đồ của 1 người có 400k mà lại bùng, chạy mất!

P/s: em chỉ nói theo suy nghĩ thôi anh ạ!

2. vụ việc quá nghiêm trọng .

3. xin thông báo với anh em thằng vuyogo đã thay đổi rất nhiều tên nick diễn đàn để khỏi sợ lộ .anh em sang bên box hỏi đáp nhìn

4. nói cứ như là mày trong trắng lắm ko ===========

nói cứ như là mày trong trắng lắm ko==

5. nó sáng thì ko sáng nhưng cũng chẳng tối tóm lại là chơi đc ! sao mày lúc nào cũng thích xoắn nó thế ?

6. tôi chả xoắn gì cả
    nhưng lúc trước nó cùng thằng hoằng tráng xiên tôi thế nào lúc mới vào diễn đàn

hơi tí vào tp của nó là nó chửi

7. Kiếp nghèo =))

8. tập trung chủ đề chính đi các bạn :))

9. Nó chơi quả ác man thật

10. anh em ko lên cãi nhau. tập trung vào chủ đề chính cho adm giúp đỡ tôi

11. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Đọc hoa cả mắt :)) Công nhận văn chương lai láng thật :))

12. mới thấy nick diễn đàn là thuongkorea vào topic này.sao k thấy lên tiếng k bik nữa

13. nó là đứa nào chứ .vào đây mà đối chứng đi anh em thằng vũ

14. đôi chúng đi =))

15. Cái bọn rẻ rách này thì chấp nó lại = nó ngày trước bên 1.0 solo ~:> ***
    Cầm Ati*Tung Vemillien Yugo* mà Đ éo ăn đc nổi Soul Empires cầm DK Ati*Tung trên 2000 lần rs + Vemillien hơn Empires 300 lần + Yugo*** mà có ăn đc phát nào đâu toàn chốn sang p18 cái bọn rẻ ráck ý thì thù sâu nhớ dai thật chắc TongLe ngày đó + AnhVanYeu + momaibenem + DLG cho nó nhiều Kiếm Rồng vào mõm giờ chúng nó quay cắn lại :D

16. Huy qua box tố cáo post bài nhé. ở bên này bị khoá lại đó. Chia buồn nhé. Mong admin sẽ xử lý hộ bạn.

17. ừ. cậu ad ym tôi. baby1310_yeuanh nhé tớ có việc hỏi tí

18. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Em đã nhận được tin nhắn của anh chưa? Tại sao còn cố gắng nói những lời này? Đến Admin cũng chưa hề nói rằng mình là một người có uy tín trong chuyện giao dịch chứ đừng nói đến 1 member. Em là Mod, em phải làm sao để người ta thấy được cái thực, cái chân thành, cái cần thiết và cái chuẩn mực đúng. Trong mọi giao dịch, ko ai là người thực sự có uy tin, chỉ là do chúng ta tự cảm nhận mà thôi. Em là Mod, ko được cảm nhận bừa, xằng. Vì cảm nhận của em ảnh hưởng đến nhiều thành viên khác!

19. nó đang ỏ bên HànQuoc nè tôi biết chỗ ỏ của nó nè đang đinh mua w3SUM của nó nghe thế này thì không dám nũa rùi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi