thằng VŨ chơi MG VuYou mày vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi _TongLe_, 3/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. kính thưa anh em .anh em thằng này nó bán acot cho tôi nhưng nó đã hack lai maild của tôi và đổi gt nhân vật THUONGPR0S từ 2k xuống còn 50 lần.ai biết nhà thằng này ở đâu pm tôi mày sống đc đấy

2. ác kinh khủng. 2k về còn 50 lần sợ thật. khổ thân chủ tp :(

3. đang xin adm giúp đỡ ,thằng danh này

4. thằng này nó ở trong HCM city anh àh,còn thông tin về thằng bẩn bựa này em chỉ biết vậy thôi,thế là lộ rõ bản chất của anh em nhà thằng CongThuan rồi nhé,cảnh báo với anh em là hiện tại tôi mới chỉ biết được những acc này là của anh em Thương korea và Vũ đang cầm : XinThaMang,JenyCuong,VuYuGo,AtiTug,CongThuan(đã bán cho anh TongLe) đó là những acc mà tôi biết từ đợt nó còn gửi tiền từ bên Hàn về VN nhờ tôi đi mua bạc và đồ cho nó,sau 1 time có vẻ mình thấy nó chơi được,nó cho tôi acc sonkorea và gửi số DT cho tôi và bảo là : "sau này em còn giúp anh nhiều,em cứ cầm lấy mà chơi" rồi sau đó có 1 topic của xinhnhattb kêu bị 1 thằng có nick diễn đàn là XinThaMang lừa mua bộ trí tôn (chỉ xúc chân hay tay gì đó chả nhớ) xinhnhattb còn đăng lên cả số DT,chủ số DT tên là Thương đang sinh sống ở bên Hàn,số lượng đồ của hắn tại acc XinThaMang phải nói là nhiều người phát thèm,đó mới chỉ là đồ nó show trên chợ ảo,còn đồ trong người thì phải nói là toàn đồ khủng và đắt tiền,trong đó có 1 quyền trượng TD full tôi bán cho nó từ đợt đấu giá được và nó bắt đầu làm quen với tôi từ đó,số DT của nó tôi vẫn còn lưu trong DT : 00821086889026,không dừng lại ở đó,nó còn lợi dụng mối quan hệ của tôi và anh Vjetkaka định lừa 2 acc XoanPhat và acc Sawoa mà anh Việt đang định bán,nó gọi điện về cho tôi và hỏi anh Việt bán bao nhiêu,sau đó nó nói chuyện với anh Việt và định thoả thuận với anh Việt là sẽ mua 2 acc này,anh Việt sẽ chuyển sdt cho nó trước rồi nó sẽ chuyển tiền về VN cho anh Việt sau,nó định lấy tôi làm trung gian cho cuộc mua bán này của nó,lợi dụng lòng tin của mình,nhưng cũng may nhờ anh Việt phát hiện ra số DTT của nó ở trog topic của xinhnhattb mà kịp thời đề phòng,lúc đầu tôi không nghĩ cái nick diễn đàn XinThaMang là của anh em nhà nó,nhưng đến khi anh Việt bảo tôi xem lại số DT,tôi ngờ ngợ,lôi DT ra kiểm tra thì mới giật mình,sau đó nó nhờ 1 thằng em nào đấy cũng ở HN đăng topic tố cáo tôi lừa đảo cái acc sonkorea của nó,lúc đấy có mấy người vào cứ nói tôi lừa đảo thế này thế nọ,nhưng tôi biết là tôi không nói gì thì cũng không lại được với 2 cái mồm của thằng thienkiep và thằng liverpooll nên kệ mẹ,cho bọn nó nói,còn tôi thế nào thì anh em đã từng GD hay chơi với tôi thì biết,lời nói của 2 thằng đây cũng không làm giảm đi độ uy tín của Shok2 được,đến hôm nay thì tôi mới có cơ hội để nói ra cái bức xúc này,không những anh TongLe bức xúc bị hack mail mà em cũng bức xúc từ lâu rồi

Bơm Ma Na thích bài này.
  5. nó ở bên topic kia còn bảo anh bày đặt tự đặt topic gd với nhau kìa .cũng may mà hôm nọ việt kaka bảo mình

6. tôi biết chính xác nó ở buôn mê thuột hay thuật gì đó ,địa chỉ chính xác hơn thì ko biết. nó lừa đảo lâu năm rồi, nó cũng ra HN rồi, nhìn như đô vật :)) ăn được ko

7. ko cần biết nó như nào. nhưng thử bước ra ngoài này rồi alo tôi xem.tiếp nó nhiệt tình

8. =D>=D>=D> cho bài phát biểu của bạn shok2 :)):)) quả thật vụ này quá Vê Lờ . thiênkiep hay xinhnhattb hay ai thì kệ bà chúng nó đi ! mình như nào chúng nó đâu đủ khả năng mà nhận xét . với chủ TP thì xin chia buồn nhé !

9. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Sông có khúc, người có lúc...

Lòng người ai mà đoán hết đc, khi đã muốn chiếm đoạt,,,lừa đảo:-"

10. ok .thằng này ở tận MN à. xa đấy nhưng có dịp ra ngoài MB thì nó xác định đi .nó lớn rồi còn làm chuyện đó.

11. tôi biết thằng atitung này wen mấy người ở hn và nơi nó đã từng đến . :D ko ngờ nhìn mặt như thế mà lại ra rứa... :))

12. ok chỗ nào ở HN .Tôi bảo thằng em đến xem sao. hình như thằng này là em thằng vũ

13. nói ra thì ông có đi tìm ko mơi là quan trọng . mà ông đúng là TongLe dk bên 1.0 chứ ?

14. cứ nói xem nào. ngày xưa tôi chơi con đó nhưng bán lâu rồi

15. pm yh tranduyv tôi bảo cho . nói ở đây lộ

16. để tính coi
    2000 > 1000 > 500 > 250 > 125 > 62 > 50

6 lần đổi GT mất : 2*200 + 200 + 200 + 200 + 200 + 200 =1k4 bạc hả
    không biết có tính sai không nữa

17. Giờ thì đã hiểu rõ :|:|

18. tóm đc nó mua hẳn 10 cái thẻ VTC bắt nó ăn = hết cậu à =)) ko phải đánh đau tay ra !!!

19. Đúng là sông có lúc ngừng chảy . Người có khi đứt thành từng khúc :)) sông có lúc và người thì nhiều khúc =))

20. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Dựa vào đâu để em nói những lời này?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi