Thằng nhingiem2k mày vào đây .

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Galactic0s, 31/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Galastic mat acc ha em.Hinh nhu thang PhamBangPhi no cung hack cua anh mot lan.Dot truoc 1 thang ten bang phi o cau giay hack sdt dang ky 0936061185 cua con tien_tau86

2. đại ka tha em.đi qua thì bình luận tí thui mờ.mắng nhiều về em đập chít đai ka đấy >:)

3. Đúng rồi đấy anh Galac + CongTuBui cùng bị hack Sim anh ah nó là Phạm Bằng Phi ở Càu Giấy

4. ngày block Tên account mô tả ngắn gon
    31/01/2010 15:14:00 ToanHuy Mời xem lý do bị block, có thể được thả vào ngày 26/10/2012 15:14:00
    31/01/2010 15:14:00 werjod000 Mời xem lý do bị block, có thể được thả vào ngày 26/10/2012 15:14:00
    hang` dep xem di
    http://gamethuvn.net/?page=ranking#Blocked

Last edited: 31/1/10
  5. Ở đâu thế cậu mong la Fan giải quyết nhanh dùm với

6. Uhm nếu vụ việc ko có hướng giải quyêt thì đành chấp nhận như vậy thôi

7. anh zai chủ topic bình tánh nhé cứ từ từ!!!!! kô đy đâu mà vội, nó có trốn được đâu mà lo, nhục dân 9x quá , bây giờ em mới bít có thằng đy móc sim đấy, pzồ nói phét thật

8. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

hihx nó đã nói trả thì thôi.chủ topic đến chỗ nó xem mặt mũi ra sao.thằng cu kia có gì xin lỗi ng ta.lên tìm ra 1 hướng giải quyết cho hợp lý và vui vẻ.tết nhất rồi đánh nhau làm gì

9. Tôi vẫn bình tĩnh như thường mà cho no cơ hội 2 ngày rồi đấy

K biết là đồ đạc tài sản như nào rồi có bị mât mát gì ko?

10. ** toàn ông chém gió,ko biết đánh nhau ,chém nhau gì mà ở đây thì có vẻ to mồm lắm...
    Ko biết cuối cùng sao.Gặp nhau rồi lại:"sao mày lấy sdt của tao...."xong đấm đá vài cái có người can rồi thôi.
    Lại cái kiểu vừa đánh vừa mong có người can cho mà xem......
    =))=))=))

11. xác nhận là số phone 0972 005 224 là số của Toanhuy , đã lưu lại từ cách đây tầm 2 tháng rồi , đã gặp mặt người có số phone kia và đúng là người ở Bắc ninh , măt bặm trợn lắm , rất hình sự , ai dây phải là xin chia buồn rồi
    nếu đc tôi xin lật lại hồ sơ về 2 lần bị hack acc đã bị rơi vào quên lãng , mặc dù đã post ảnh tố cáo nhưng admin không hề đả động đến .

12. VuCaoDucHy

VuCaoDucHy Chiến Binh

cái gì cũng phải từ từ mà giải quyết anh à bảo anh kia chả acc là được gì phải động dao+búa nếu không anh quyy VND ra sử lý à anh nếu không đòi lại được anh tìm nó đòi cho em Kon DL Ling*KuTe* nhé em là có ông anh cũng bị nó hack...................

13. Tình hình là vừa đi uống rượu về trong giây phút nhớ lại mọi chuyên. Đầu tiên nó dùng sdt 0975268862 nhắn tin cho tôi và hôm sau dùng 5 sdt khắc nhau để nt với tôi lấy lí do này lí do khác chủ yếu là nó có 5 số thường xuyên liên lạc để đăng kí lấy sim của tôi ( lỗi này do tôi sơ suất ko trách ai dc) chắc chắn nó làm ở VT nên mới am hiếu như vậy Nhưng ko sao tôi đã cho nó thời gian là 2 ngày còn nó muốn sao thì tùy nó. Thằng anh tôi nó bảo là ko đánh nó làm gì cả chỉ rạch mặt cả nó + người yêu nó thôi còn Acc kiểu gì cũng lấy lại đc.

việt ôngtrum ghe qua topic của bạn ko chia buồn với bạn ah

Chào tất cả anh em đi ngủ thôi. mọi chuyện ngày mai sẽ rõ ràng. đây cũng là 1 bài học để những sim đăng kí acc của mình cẩn thạn hơn.

Last edited: 1/2/10
  14. vừa tớ mới ngủ dậy..đọc hoa cả mắt mới hết.chia buồn nha..mấy hôm nữa tớ về quê vợ .rùi di uống rượu dải xui .

gặp nó sẻo cho tớ cái tai nha.về ngâm rượu .

15. cắt mẹ lưỡi nó đi thấy người ta kêu mất là vào bầy đặt mất sim.
    mày sn 91 a` được bao nhiêu tuổi mà xưng mày tao ở đây.

16. ghê nhỉ các anh hùng thừa máu nhỉ ! đòi laj đc của đã là tốt lằm rồi còn chuyện khác em khuyên các bác nên thôi đừng để người khác kích bác mà khổ , đánh cho nó biết là được. còn vì sao em nói vậy à em giờ đang méo mặt chạy hộ thằng bạn tiền ( mỗi thằng ít chạy cho thằng anh nó giảm án đây ) chả báu bổ gì đâu ! lúc em nói đánh vừa phải thôi anh ạ thì không nghe đến bây giờ mới khổ . vợ con bố mẹ giờ đổ hết lên đầu thằng em đang đi học !

17. Ko hiểu gì hết :O
    Ăn cướp tiếp ah. Thế thì chém chết luôn, bố thí cho nó cái acc. Tớ sắp về HN rồi, đang hứng đây :))

18. Chuyen nay co ve hay day.....
    =>cu gap no dj....
    =>chem no phat....
    =>than uot con nay...sn 91 con vao day "tao may"cung ai....
    =>phai chem thoj,pan chu topic ak!!ch nay ko tha dc...
    =>cho con ny no mat ***** luon de...

19. megavnn92

megavnn92 Tân Thủ

Các bác giải quyết cho êm đẹp, chứ bị công an sờ gáy mệt lắm. **, lần trước e đi cùng mấy thằng a chém 1 thằng hơn e 3 tuổi. e có chém nó đâu mà cũng bị gọi lên lằng nhằng, lần đấy nó phải nhập viện. *** ra :(

**, riêng con ny nó mà 9x để phần e nhé :D

Last edited: 1/2/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi