Góp ý thằng này bán con này thất đức quá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi abinh, 10/9/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BẠN VÀO CHỢ XEM ĐI HỘP RUUD 10.000 ĐẦY AE BÁN 500 BẠC
    THEO TÔI NÊN BLOK HẾT ĐI

zzbaokezz thích bài này.
  2. Đây không phải lỗ hổng . Đây là bạn đang cố tình chuộc lợi từ người khác . Bằng cách giăng bẫy để người ta mua nhầm .

Tín Ngôzzbaokezz đã thích.
  3. E chưa ...
    Nhưng bạn ấy chưa gì làm căng
    E chưa muốn trả
    Lại còn nhắn tin vs người thân e
    E chậm chứ chưa lừa ai bao giờ

4. admin phải chỉnh lại màu con pet cho rõ . rồng thường ko cho bán chợ ảo hoặc tô màu đen cho nó khác biệt với loại rồng vip

zzbaokezz thích bài này.
  5. Người mới chơi ko phân biệt dc chứ lừa thế nào dc ae tỉnh táo

zzbaokezz thích bài này.
  6. theo tui thì rồng con ko lên cho treo chợ ảo chỉ lên cho gd trong game

zzbaokezz, ngayhomqua890tuyetcam37 đã thích.
  7. Vẫn dễ bị nhầm - thay tên thì còn phân biệt hoàn toàn hoặc mặc định giá của nó quy định không quá 1 k như giá trị chung

zzbaokezz thích bài này.
  8. Tầm anh em chơi sành sỏi thì ok chứ tầm mấy em mấy bác u3x 4x 5x lơ mơ lắm

tuyetcam37zzbaokezz đã thích.
  9. Thôi ko bàn luận nữa đóng tốp :)

10. Cái ngu của thanbai là đã ăn trộm nhưng còn khoe nên chết là điều đương nhiên

zzbaokezz thích bài này.
  11. @fantasymc cho cất hòm đồ và đưa lên chợ ảo trứng muunpet đi anh. Cái vụ trứng muunpet không giao dịch được. Không đưa được lên chợ ảo cũng đau đầu lắm. Kẻ bán lừa, người mua lừa...
    P/s: Một người bán trứng nêu ra ý kiến.

zzbaokezz thích bài này.
  12. Chợ ảo đã sạch đã bỏ mục VIP RỒNG ... còn vấn đề gì anh em nêu ra để bài trừ luôn !

zzbaokezz thích bài này.
  13. Screenshot_2018-09-12-00-33-33.png hình như admin đã thực hiện theo ae rồi nhá ...

zzbaokezz thích bài này.
  14. điều tui thích nữa là chỉ cần xem món đồ chợ ảo nó hiện to vật phẩm ra y như hồi ss6 ... >:D<

abinh thích bài này.
  15. sao vẫn còn rồng :-ss

Các file đính kèm:

16. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Thế này được quy vào tội lừa đảo rồi mà.Lừa đảo một cách trắng trợn là khác ý.
    Nên bác Fan bắt giam là đúng rồi:))

tungkute thích bài này.
  17. upload_2018-9-12_10-51-20.png upload_2018-9-12_10-51-34.png upload_2018-9-12_10-52-1.png upload_2018-9-12_10-52-31.png upload_2018-9-12_10-52-49.png upload_2018-9-12_10-53-12.png đã được như ý rồi bạn nhé

nghiahyzzbaokezz đã thích.
  18. (Xét ở một góc nhỏ MUHN)
    Những kẻ lừa đảo đa phần là thiếu giáo dục nhân cách từ nhỏ, sau này con cái chúng đẻ ra sẽ có nguy cơ giống như chúng hiện tại.
    Nếu ko bị pháp luật hay Fan sờ gáy thì sẽ làm cho chúng càng thêm sa ngã. Cấp độ lừa đảo sẽ tăng dần theo thời gian,cộng đồng này, xã hội này sẽ phải gánh chịu những hậu quả không đáng có,... Fan loại bỏ lừa đảo chính là Fan đang làm 1 việc thiện cho cộng đồng gamethuvn hay rộng hơn là cho xã hội, ngoài xã hội cũng có nhiều người như Fan, ta hãy biết ơn họ.
    Chào Thân ái!

19. 1 thằng Ngu sủa hay;₫)

20. Bài viết tâm sự có tâm
    Dạo này tôi nghỉ đâm dảnh quá

tungkute thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi