Thằng DayThiChua và chủ Gui HaiDuong vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi colotode9, 13/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

à mà mày cắm con nào thế Biên ? cobestyle hay suntek nếu động vào mem ThacLoan thì cho Loạn luôn đi ;))

2. sắp có đánh nhau to rồi anh em ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ^^!

3. kakaka mình có đồng đội rồi tui dang choi o x1-4 thế là vào x1-2 gặp thằng ôiphetinh nó bem cái con gấu trúc của mình còn có 3 máu thế là hết DUa G hom wa nản luôn

4. @ Chủ thớt: Tớ xin chia pùn :( :((

Bác dậy thì hình như có bộ chiêm tình 15 thì phải.... bác có định bán hok em mua ;))

5. thành thật chia buồn.thế made in china hay made in ADMIN thế?

6. chắc là chine mới gào lên thế chứ mà in ADM chắc chỉ đá xoáy thôi ko dam ra mặt nhu vậy đâu :(

7. Thế mà cũng hỏi, của Admin thì chủ Topick không đến nước khóc to vậy đâu.

8. thôi xong coi như cho chúng nó con chó vàng để hôm nay chúng nó làm bữa rựa mận liên hoan hôm qua đua Gui top 1
    tôi đăng bài lên đây cũng để anh em biết độ chó má của 1 số thành viên Gui HD . :))

9. made in đâu thì chả gào.nếu của ADMIN ngậm bồ hòn làm ngọt chăng mà không gào.

10. Cái gì cũng kéo chủ G vào ... game này đâu phải chỉ mình tôi chơi , mỗi người mỗi tính G khác cũng vậy mà ..Tôi cũng đang rao bán acc rồi chắc cũng ko ở cái MU này lâu đâu. Hôm qua tôi cũng bị bem mất 1 SoiHK 2 gấu trúc cũng ngậm bồ hòn làm ngọt thôi game mà ...văn hoá người VN là chửi chửi người khác là chó thì mới thấy vui à ...Mình là thanh niên VN thì đừng làm mất đi văn hoá VN chứ...Kẹp chuột ở NON_PK đi sao lại kẹp ở ser PK mà kêu gì...

Last edited: 13/9/10
    LoveStorm thích bài này.
  11. thế liên hoan rượu mận có ai thế?

12. [Vip]Tu0jDayThj

ruột đau như cắt nc mắt đầm đìa khi em ra đi

13. Chủ G mà có ý nghĩ như này thì anh em trong G bầu chủ G mới đi cho nhanh (đại hội đi thôi).

14. [Vip]Tu0jDayThj

G caydem4 va HaiDuong đối địch đi cho vui ;))

15. cái kiểu bầu này=>lại 1 guild ra đi=>guild mới thành lập.chán các chú.

16. Không bầu nhanh thì khi chủ G ra đi anh em lại tan rã à?

17. vậy bầu nhanh tranh tài đoạt vị đi.chủ guild mới chắc cũng như quân.chả ra kí gì????

gọi là cá mè 1 lứa.phải không ta.

18. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Haiz... chia buồn cùng thằng em :(

Anh cũng thấy lạ là con DTC nó bem con Soul chứ không phải là con Sum của mày (vì hôm đua G nó toàn đi săn anh). Nếu nó động vào con Soul thì G CayDem của chú mày phải xử lý thôi ;)

@ Boong: Cảm ơn ông rất nhiều hôm qua. Khi nào Admin trả thưởng tôi sẽ "hậu tạ" :">

19. Sút cho vỡ mồm bây giờ

ko xích lại đc cái thằng DTC hay sao mà nó giật đứt xích thế

20. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Chú đang online 3G trên tàu Bắc - Nam à? :-o

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi