Thằng Boong là thằng nào mặt dày thế tố cáo tao à =))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LeThiMaiHa, 19/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. biết thế nào cũng có con dog akay tìm cách trả đũa mình mà
    http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=69199
    để anh dạy chú 2 điều nha :
    1 là cách pót hình
    2 là mấy câu chửi bt khi pk như "dog cắn trộm" thì chưa đủ cấu thành hành vi phạm tội đâu =))

muốn post phải post thế này này =))
    đây là hình DK cùi X5 xích cổ 2 con dog x2 lại trong đó có 1 con tự xưng là "ng gánh vác sứ mệnh TL" gì đấy =))

thêm cái ảnh cuối cho hoành tráng
    [​IMG][/IMG]

rồi bầy dog đâu vào sủa đi nào =))

2. Chú này thế mà được !

3. Bác sĩ thú Y hôm nay đã tìm đc đồng loại ra định ăn Thác Loạn đấy à.. May cho chú là bọn a đang chuẩn bị solo vụ lớn,ko thì lại có thằng vừa chạy vừa chửi.. Sủa lên nào

4. suyeuheo

suyeuheo Sẽ Mãi Yêu Anh Như Vậy

chả thấy có cái gì là hay
    Buff đầy mình còn bày đặt sĩ diện hão :-j
    ở x5 ko có đất sống nên sang x2 làm càn. Ăn đc 1 2 phát mà post nhăg cả kêh lên. Hãm

Mình ở k3 xem 1 lúc mà nó có dám ra đâu. BSTY đừng có ể ngt nhốt vào sở Thú HN.

Last edited: 19/9/10
  5. xem trong ảnh tao đứng có 1 mình thôi nhá solo 1 vs 2 đấy mà chúng nó ko chịu ra cứ đứng trong đấy mà sủa
    còn mày hôm qua mỗi lần tao ra là nằm sao ko nói tiếng nào thế giả chết à =))

6. suyeuheo

mày chết trc còn sĩ diện hão gì :)) đi tìm buff loạn lên xong cứ rúc bên trong mà sủa. Ngu thì câm đc rồi

7. ÔI,hôm qua á,bay nhờ,hôm qua anh còn chả tháy chú dám ra khỏi k3... Thôi làm trận sản phẩm với DK của anh đi,G anh đang máu ăn thua lắm,quan trọng là chú có điều kiện ko thôi =))

8. suyeuheo

anh làm thế em nó lại run bg :)):))

9. Anh đang chán vì G mình ko đối thủ,phải có kích thích thì nó mới dám solo chứ em... Nhà nó giàu lắm,nhà mặt phố bố lang thang đấy e ạ. =)). Muốn nổi như G anh thì phải dẹp đc G anh,chứ ko phải đi săn đc vài thành viên là lại post đâu em thú Y nhé

10. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Vào game luôn ko bác sỹ thú y? ^^

11. Thằng này ăn c.ứt nhiều quá bị ngu rồi, lúc nào cũng nghĩ mình nguy hiểm =))

12. suyeuheo

ơ, nó làm Bác Sỹ Thú Y suốt ngaỳ ở Sở thú, cần gì nhà nữa anh. Nó chỉ ngáp mấy câu để ruồi nhặg bay vào mồm rồi thôi đấy mà

13. Mấy con dog thacloan thì chắc là ko buff đâu nhỉ hài quá mấy thằng 38 này củ chuối vật

14. suyeuheo

mẹ khỉ chỉ dám đọc mà ko dám post bài à :|

15. đúng là pót cái gì có thacloan là 1 bầy chó nó vào cắn =))
    ức chế lên nào các con giời của anh =)) anh yêu các chú lắm =))
    mà đàn ông con trai cãi nhau chưa đủ hay sao phải kéo cả con phò su vào nữa thế hả :)) trình cùn của con này vô đối anh sợ 1 nước =))

16. suyeuheo

nói cho mày nghe nhé, TL chủ yếu là Sum. Đếm xem đc mấy mốg khác. Còn mày vào đớp xog té à.
    T đag nói là thằng BSTY đi xin Buf đủ thứ rồi mới dám lên đánh :-j ko hiểu thì ngậm mồm đi

17. G anh dạo này nổi như cồn,mà hình như chú ko dám trả lời bài solo của anh thì phải ha... SAo thế nhỉ????
    Thằng nào cũng nhận đàn ông như chú ý,nhưng spam bài G anh đến tận trang 34,độ đàn bà lấn hết cả độ đàn ông rồi,cho nên chú đừng nói ai là đàn ông ở đấy =))

18. Haha chú cứ nằm chạy đi buff thế có mệt không anh hỏi thật anh thấy chú nhục và thú vật quá >:) ra trường định xin vào sở thú nào thì pm anh nhé, anh cho 1 chân hót c.ứt đúng sở trường của chú ;))

19. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Tao tưởng mày chơi thân với anh Bình 38 lắm cơ mà =))

Có đêm hẹn tao mày ngồi chờ ở máy 3 quán 38 đấy =)) Tao đang ngồi 38 lên không ku? Chém gió thì đừng hóng hớt :-j

20. con phò này thích cãi cùn gớm nhỉ tao lại thấy TL lúc nào đội hình cũng đầy đủ dk elf sum đấy =))
    mà mày bảo tao đi xin buf à =)) toàn acc tao buf cho tao cả đấy ngu thì đừng có nói

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi