Offline Thằng @anhtungb8 mày vào đây này

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BaBykool1, 4/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nếu ko có khất oke men. ko mất gì lời nói.. nhưng bạn nó kiệm nhời quá thím à :(

2. hay là cậu ấy quên vì công việc, đt thì hết pin, dào này không vào games được :">

BaBykool1 thích bài này.
  3. Nhớ năm ngoái em có bán cho bác Nghị già 7k5b giá 500k. Bác Nghị chuyển luôn 750k =>>> rồi em cũng trả lại bác ấy 3k bạc giảm thiệt hại=))

BaBykool1 thích bài này.
  4. ^^ thế đã may cho thím nghị :D

5. hết pin mà máy bận ngay sau 1 nốt nhạc.. mà có phải mình gọi hay nt 1 lần đâu.. đa số là tối ấy..., ko nhẽ cày tết tăng ca ngay đêm híc

6. nó lừa nó cứ lừa. chánh dc thì tốt :))

7. Khụa thấy mấy lần đổi thẻ lấy bạc,mình cũng đổi thẻ mà nhảy vào đòi nhận thẻ trước là mình đã cảnh giác rùi,tham là tham chứ ko phải dòng đời xô đẩy j hết.

BaBykool1 thích bài này.
  8. chưa biết là có lừa hay ko nhưng nếu cứ xin là mình cho...., nhưng lại ko gì nên cú .. ko nhịn đc

9. cái top tôi tố cáo nó trên kia nó còn cãi trắng kia kìa. ae đừng có tin làm gì cho mệt. vẽ

BaBykool1 thích bài này.
  10. vẫn còn ibox gd đây bạn này :D tốp nó ko cãi đc đâu.. chỉ sợ 2 mót vào khóa pic thôi :P

11. Có IP diễn đàn có biết đc IP máy có thu đc acc trả lại bác ko nhỉ :D 1k3 ko nhiều nhưng cũng đắng lòng.

BaBykool1 thích bài này.
  12. mình
    ko kiện nó ^^ chỉ là cho nó thay cái id mới hay là lặn 1 hơi lâu lâu mới sủi tăm thôi :D.. khi nào thấy nó vào diễn đàn thì vào pics nó lêu lêu trêu tí :D

13. tôi thấy nó trên giao mua đồ trên chợ trời xuốt mà ^^

14. Nó đã muốn ăn thì người nghèo cũng không tha. Gặp thể loại như này là do số mình đen, chứ không đề phòng được.

15. quá phủ phàng

16. lắm thăng ko bít nói gì luôn

17. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

mày không nhắc đến tao thì tao không nói
    ý mày là tao như thế nào tao không hiểu ý cau mày nói
    mày có chuyện gì gì cứ noi thang mịa ra là tao đã làm gì mày đừng úp úp mở mở như đàn bà thế

18. lại nhọ cho chủ top rồi có điều ông kia bán rẻ danh dự quá 1k3 bạc =))

19. báo lên phường đi chú

BaBykool1 thích bài này.
  20. Không trả lời mà gần 1 tuần, gọi máy bận thì ít nhiều đã là không được rôi. làm gì bận đến nỗi như thế:))

BaBykool1 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi