Góp ý Thần Mã

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi JingJing, 21/5/20.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. PD còn có chức năng khác là mua zen = PD .

2. Chủ top xem trong topic này:
    http://diendan.gamethuvn.net/thread...-ttd-e-gop-y-kien.1041199/page-2#post-9722366
    Chủ Top nói:
    Acc rs 2k phải bán 5k -7k bạc 2k1 phúc duyên thì mới thấy vừa lòng,,,
    Trong khi TM có 5k thì chủ top lại bảo là đắt. PD 1 tháng thì hết, nhưng tm có thể chuộc lại nha.
    Cái Tpoic nào cũng tào lao bí đao

3. Nói như này chả khác gì cãi cuồng =))
    Tranh cãi nhâu kịch liệt thật.

4. -Ngày xưa cứ nạp thẻ rs đc bạc và đc cásh shop luôn, đồ full bán trên chợ ảo và b,s loren bán bằng zen luôn, shk cũng bán cash shop, mà hết máu là mất luôn :v

5. mong Admin cho bán lại tm + 0 = card shope để anh em tự đập lên 6 như ngày xa xưa cho vui

Nhân viên Thuế thích bài này.
  6. AE đừngg cãi nhau tranh luận làm gì cho mệt thêm ra. FAN sắp bán thần mã theo acc nên ae khỏi nghĩ ngợi nhiều ....

7. Góp ý góp ý thôi ~ chứ không sao hết game vui vẻ ~ tào lao nó mới hay nhưng FAN sắp bán tm theo acc r :)) Còn t mua tm đủ dùng từ lúc nó có 2k1 cơ ~ góp ý thôi mòa bác ơi

8. So so cái con mẹ m> FAN sắp bán tm theo acc r kia kìa , ở đó mà sửa .. Mấy thằng ôm tm đấy giả lên giờ tm tụt thì vui :)

9. Mua chơi chán thì bá. Ko lỗ đâu. Sinh ra đồ theo acc thì mấy mà nát game

10. Bạn cay cú à. Thịt lợn lên giá ầm ầm đấy zO ko cay luôn đi. Người chơi ngày càng đông chả lên giad

11. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

hì cảm ơn bạn trả lời hộ mình , có đứa nói mình chơi Mu từ năm 97 mà không biết admin bán đồ trong shop , hình như là thím @danchoi5x đóchơi từ năm Bốc Phét thì phải

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi