Góp ý Thần Mã

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi JingJing, 21/5/20.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lúc đó khác giờ khác tùy thuộc vào nâng tỷ lệ của admin tỷ lệ cao thì thần mã rẻ tỷ lệ thấp thì giá lại lên đó là quy luật bạn mua 1 con thần mã 5k bạc vậy lúc bán đi bạn có bán 1k4 hay 2k ko ?

2. Bạn lảm nhảm clg vậy ?
    Bạn hỏi làngày xưa nào bán đồ trong shop ??? tôi chơi từ bản 97 tới giờ bán đồ trong shop nào ?

thì tôi trả lời bạn là
    shop admin, mua bằng PD chứ cái gì ?

liên quan đe'o gì đến GC với cả không GC, mặc hay không mặc ????????

Còn bạn bảo :
    phúc duyên thời điểm đó có giá hơn cả bạc dùng để đấu giá sock + bán giá thì đắt và chắc chắn lúc đó bạn cũng ko thể mua được bộ nào

Thì tôi càng khẳng định là bạn bốc phét chém gió, xạo Ioz, vì cái thời đó chỉ có giá là 2k5 bạc/món đồ treo chợ đầy. Thậm chí 2k/món lẻ cũng có người bán.
    Nhiều đến nỗi chính tay tôi còn cầm hẳn 1 bộ Thần Thoại Full max 15, 1 bộ Hoàng Long full max và rất rất rất nhiều đồ lẻ khác đi quay vũ khí excellent socket.

Tốt nhất không có thì im mồm lại để người khác nói cho mà nghe bạn ạ.
    Bạn là cái thằng ở đe'o đâu chui ra được có từ năm ngoái đến năm nay là cùng, chơi thì cũng chắc gì đã lâu bằng ai mà ngồi nói chuyện như đúng rồi ấy !!???

3. Còn nữa, bạn bảo PD ngày xưa có giá hơn cả bạc thì bạn quả thật là vailoz đấy.
    Bạn biết bạc ngày đây ae giao dịch bao nhiêu không ạ ?
    Tôi không biết cái xưa của bạn là thời đe'o nào, nhưng xin thưa với bạn, bạc thời Toàn batsa còn làm thì có lúc lên đến 78 đấy bạn ạ.
    PD ngày xưa ngoài mua đồ shop admin thì cũng chỉ để mua Zen là chấm hết bạn nhé.
    Vì nó quá rẻ mạt cho nên không bao giờ được nhắc đến trên thông tin khi bán acc đâu ạ.

Sau này PD mới được dùng để làm mấy cái trò con bò như mua logo, mua phút VIP,...

Không biết thì dựa cột mà nghe.
    Tôi thấy bạn lập cái topic Versace 1.0 là tôi đã thấy bạn lộn xào rồi.
    Lảm nhà lảm nhảm, luyên tha luyên thuyên !

4. đã ko biết thì dựa cột mà nghe :))

5. biết đấu giá đồ admin = phúc duyên ko ? đồ ko max gc thì admin có treo đó cũng chẳng ai mua có 1 vài người mua nhưng chỉ trang trí acc thôi nhé

6. 2k5 1 món ok nhưng max GC ? hiểu thế nào là max gc và đồ ko thể gc ko đã ngu lại thích thể hiện

7. MU này lắm thằng đã ngu nhưng tự nhận mình hiểu biết thật :))

8. chắc *** biết đấu giá sock như nào ? và chắc cũng *** được đấu bao giờ =))

9. GC hay ko GC thì liên quan con că.c gì đến việc admin có bán đồ hay không ????
    Bại não à ???
    Hỏi thế nào trả lời thế ấy còn vẹo vẹo cái Iồn gì ?

Còn về biết ĐGS hay ko biết thì vào đây mà đọc, xong thì ngậm cái mõm vào nhé:
    http://diendan.gamethuvn.net//threads/tht-k-th-tin-ni.915545/

10. bạc là mãi sau nhé :)) thế mà cũng đòi chơi MU LÂU =)) kém cỏi

11. đây đã từng đấu giá được cái tay vũ bão full 15 = phúc duyên nhé và bán lãi gần 2 triệu thời điểm đó nhé

12. còn đính chính trên tôi nói admin ko bao giờ bán đồ trong shop tức là đồ FULL + đồ cuối + đồ vip ngay trong shop nhé nên hiểu rõ vấn đề..còn phúc duyên ngày đó sử dụng đấu giá sock mãi sau chuyển thành bạc dựa theo kết quả đề.và đợt nào tôi cũng tham gia và giành giải mãi sau admin cho thành viên tự đấu và rồi đóng cửa tính năng rất hay đó còn tôi chơi MUHN này từ ngày nó mới bắt đầu cũng ko gọi là khủng nhưng cũng ko kém ai bao giờ đâu nên đừng tự cho mình là hiểu biết trong khi chẳng biết cái mẹ gì :)

13. bạn ko hiểu à??? đang nói lúc trước giá nó rẻ chứ tỷ lệ đập vẫn thế thôi bạn à. trước ngọc cũng rẻ, thần mã mua đc bằng cash nên nó có giá đó. Giờ ko mua đc bằng cásh mà phải quay nên nó ít hơn xưa rất nhiều. cung ít cầu nhiều thì giá nó sẽ tăng thôi.

14. tôi đang nói chung chung là vậy nói chung là giá cả lên xuống quan tâm làm gì mua vào xong bán đi có lỗ mấy đâu

15. Bạn nói như cư’t.
    Bạn hỏi 1 đằng lại bắt người khác hiểu 1 nẻo ?
    Câu hỏi của bạn chỉ có 7 chữ trong khi bạn đính chính dài như cái sớ thế kia thì đến bố bạn cũng chả hiểu được trong đầu bạn chứa cái gì.
    Tôi thì tôi chả dám nhận là đã chơi lâu hơn ai, mặc dù thời mu97 thì tôi cũng có vài acc, tôi bỏ, và 2014 thì tôi quay lại. Nhưng tôi chỉ nói những cái gì tôi biết.
    Cái gì tôi không biết, không chắc thì không bao giờ nói.
    Tôi nghĩ nếu bạn không dám nhận sai vì nhỡ mồm hỏi ngu thì ít nhất bạn cũng nên im mẹ mồm đi mà rút kinh nghiệm về phong cách nói chuyện, bạn ạ.

16. Vấn đề k phải là bỏ ra 1 k bạc tiếc, T thấy mấy thằng hãm lol thật chơi thì ít mà vào làm game thay đổi về tm đồ đạc khá là nhiều, Còn t mua tm lúc t chơi chỉ có 2k1 thôi... Thấy mấy ông mới chơi pm hỏi thì thấy họ mới vào game việc đầu mà đã mua con TM 5k hơn trong khi truóc 2k-3k.... Không phải so sánh nếu người mua chơi song bán thì k nói, còn ôm 1 đống song đảy giá lên là thất không ưa r, Mong ADM sắp tới quả lý chợ ảo 1 acc chỉ bán đc 1 con TM thôi thế là hợp lý

17. - ADM bán thì tm theo accc, chứ k GD đc, còn bạn hiểu đồ nhóm 3 và đồ gd đc nó ntn, cũng giống như sói đó... Còn t chơi ở đâu ntn là việc của t, T đáng GÓP Ý chứ ADM người quyết định,,, Còn bạn muốn buôn bán thì k ai cấm cả cứ buôn bán bt thôi,có ai cấm bạn đâu,...

18. Có cách nào khóa mõm nó lại không bác ?

19. đấy là những gì tôi biết tôi nói đấy bạn lại bảo ko có đấu giá sock bằng phúc duyên thì bạn chưa gọi là chơi lâu rồi :)

20. loại như mày mua con thần mã 5k còn kêu này kêu kia thì chơi MU này làm gì vào mấy MU ss6 mà chơi đồ full bán trong shop đầy ra nghèo lại thích đú

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi