Thắc mắc Thần mã vs RC?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi moewie94, 15/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. moewie94

moewie94 Cư Dân

Em đang muốn tậu 1 chú thần mã hoặc rc để cắm chuột cày master cho nhanh. Các pro cho em hỏi là nên ra web thuê con nào ạ? đeo con nào khoẻ hơn ? đeo con nào lên exp nhanh hơn

2. thần mã thì mua thôi chứ không thuê được , còn exp thì thần mã tăng exp hơn RC gấp đôi 136% so với 64% hay sao ấy , còn rồng chiến tăng dame 89% so với 56% của thần mã thì phải . Tương đối thì vậy ( thần mã đang nói là thần mã + 6 nhé ) mua khoảng 2k sic

3. moewie94

moewie94 Cư Dân

đúng thật, trên web chỉ có thuê RC chứ k có thuê TM. TM chỉ có mua trong cash shop thôi mà +0 có vẻ k ngon lắm

4. mua Bless về đập lên +6 mà dùng, % kinh nghiệm tăng theo Lv TM

5. Như nói ở trên , tm+6 mua 2k bạc hoặc mua bless về mà đập , ọc máu mắt ra mới được 1 con + 6

6. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Đập tm lên 6 làm như dễ ăn lắm. Hên thì vài chục còn xui cả trăm bl biết lên chưa!

hoangdieu thích bài này.
  7. Cho TM6 sll ai nhanh tay là có nè :))

nhunguyet3 thích bài này.
  8. Thần mã kinh nghiệp cao gấp đôi so với rông chiến nhé. Nhưng nếu bạn auto skill ở các phòng 7 , phòng 8 thì Rông chiến là sự lựa chọn. Mang rông chiến auto ở k2 thì ko sợ các thành phần rỉa thần mã.vì pk ko mất máu. Mà lại con tăng dame đáng kể.

hoangdieu thích bài này.
  9. moewie94

moewie94 Cư Dân

em đang tính thuê con RC+11 ngoài web. bác nào thuê rồi cho e hỏi con hàng tăng bn kn ạ? có đáng tiền k nhỉ :D

10. MasterPie

Cấp độ tối đa của Pet Vip chỉ ở múc +4 thôi nhé.

11. moewie94

moewie94 Cư Dân

nghĩa là ntn cũng chỉ ra +4 thôi hả bác

12. MasterPie

Hiển thị vậy thôi bạn, tối đa chỉ +4.

hoangdieu thích bài này.
  13. Nếu bạn muốn train master thì nên dùng Thần Mã +6, còn nếu pk thì dùng Rồng Chiến

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi