8 về game Thần mã tăng giá chia sẻ lại kinh nghiệm Up len +6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ngockhanh8, 15/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. rất hay. cám ơn bạn trước

2. :D e chơi mu từ lớp 7,Mu phòng mạng Lan đến bây giờ,k tự nhận mình là hiểu biết hay tỏ vẻ sự đời nhưng do cuộc sống nên cũng có thể suy nghĩ "già hơn" và chơi mu cũng toàn tự mình mày mò "kiếm cách câu cơm " nên cũng biết chút :D

3. không tự nhận mình là hiểu biết ấy là hiểu biết đó, ngày trước tớ đã post bài này 1 lần rồi nnưng mọi người bảo vớ vẩn nên tớ cũng ko giải thích thêm, ai muốn nghe thì nghe

bibopipo thích bài này.
  4. trên youtube vẫn còn 1 clip đập TM do @Tay Thép làm
    đã check theo và thành công
    cám ơn @Tay Thép nhiều nhé :D

Tay Thép thích bài này.
  5. TK chủ top có bài này của chủ top ae cũng có cơ hội xài TM do chính tay mình làm ra và giá sẽ tụt ^^

6. cảm ơn bạn đã làm theo và thành công :D

7. 200ngọc g em nó vẫn là con số 0 tròn trùng trùng

8. Ra sức mà đập tm lên 6 bán đi bạn :))

9. k biết bác đã thử test lại vụ ấy ở SS8 này chưa? em nghèo rồi nên chả có đk mà test :D

10. k biết bác đã thử test lại vụ ấy ở SS8 này chưa? em nghèo rồi nên chả có đk mà test :D

11. cẩn thận nhé từ lý thuyết đến thực tế là một thử thách gian nan đấy, các bạn có thể sẽ thành công, nhưng thất bại thì cũng rất có ý nghĩa để rút ra kinh nghiệm cho bản thân, quan trọng nhất là biết khi nào thần mã sáng lên hết cỡ, các bạn hãy thật tập trung và nhớ đừng nóng ruột, chúc thành công

12. đã từng xem tận mắt nhiều a tài đáp 6v lên +6va m kưng thật bái phục đôi lúc nó về lao vào máy dập luôn kết quả vs 79v bên p10 lên +6 và 350v sever1 e nó vẫn = 0.cảm ơn chủ top về bài viết rất hay.nhưng mỗi người 1 việc,k phải ai cũng làm được như thớt đâu.ae có ngọc thì nên thử vận may còn k có ngọc thì đừng nên thử k kết quả đạng log lắm đấy=))

13. đúng mà! mình làm được một số việc mà nhiều người không làm được và ngược lại cũng có một số việc người khác làm được mà minh ko làm được, phần thưởng chỉ dành cho người dũng cảm thôi!

toilabayco thích bài này.
  14. về cơ bản ae k có đk k nên thử.đời k như mơ =))

15. chưa cậu ơi mới tái nghiện mà cứ từ từ :">

nghoandd thích bài này.
  16. ko bjo fix cái này nhé bạn, nó là nguyên tắc rồi :)), nó cũng giống như đập đồ exc ko luck lên 9, đợi ngọc sáng hết cỡ thì đập. Nhưng căn đc nó sáng hết cỡ thì có mấy ai :))

17. Góp vui :))

nghoandd thích bài này.
  18. Anh ra đi với đôi bàn tay trắng và đã xây dựng nên một khoản nợ khổng lồ =))

19. hay đấy :)

20. tôi vẫn còn 1 con +0 nè.mất 300 ngọc k lên đc +5.nói chung là hên xui lucky nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi