8 về game Thần mã tăng giá chia sẻ lại kinh nghiệm Up len +6

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ngockhanh8, 15/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chả là hôm qua mới cập nhật lai giá TM thấy tăng giá kinh quá, vậy là ngay lập tức bán ngay con TM full tiết đang bảo hiểm được 1k6 mua 2 em thần mã +0 rồi số tiền còn lại mua nốt ngọc với số ngọc có trong bank rút hết được 180 viên và háo hức bắt đầu up TM kết quả là cho cả 2 em lên 6 và bán 1 em 1 em để lại dùng. Ngày trước đã chia sẻ kn rồi hôm qua có bạn vào bảo chia sẻ thì hôm nay tớ lục bài cũ rồi post lại, lần nay hơi khác một chút đó là tớ mua 2 em TM +0 rồi cho từng em lên cùng nhau còn đây là bài cũ: "Tôi muốn chia sẻ với các bạn kinh nghiệm up TM lên 6 với các bạn nếu bạn đã có 1 chú thần mã +6 rồi thì bạn hãy lấy con thần mã +6 làm gốc và để ý nhé khi nào thấy TM sáng lên hết cỡ ban hãy đập ngọc vào con TM lv 0 còn nếu bạn không có thần mã +6 để làm gốc bạn hãy cứ đập ngọc vào để cho thần mã lên lv +1 rồi từ đó bạn hãy cố gắng để ý nếu thấy thần mã chuẩn bị sáng lên hết cỡ thi lại đập ngọc vào cứ thế cho đến khi lên +6"
    - nhưng có 1 chú ý nếu bạn đập ngọc vào TM lúc nó chuẩn bị tối đi nó sẽ trở về 0 đấy :D
    - thứ 2 là: nếu thần mã đã lên đến +5 thi hãy dừng lại khoảng 5 hoặc 10 phút rồi hãy làm tiếp, tớ đã làm theo cách này và thành công khoang hon 30 con thôi trong đó có 6 con mất 6 viên bless chúc các ban may mắn thành công

gjahao thích bài này.
  2. mình không còn acc, còn thì cũng chỉ là vào chém gió không đầu tư. Thấy topic bạn rất hay nhưng không biết kết quả thế nào :"> chỉ sợ úp lên đây nếu ae làm được theo thì lại bị fix :)) lần sau có chia sẻ ai hỏi thì pm người đó thôi bạn ah

3. Ui quan trọng gì cậu đời sống được mấy đâu, nói thì dễ thôi chứ làm được nhu thế lạ là chuyện khác, tớ up tm vẫn theo cách cũ và thấy vẫn hiệu quả nên chia sẻ hết với mọi ng

4. nếu được thì tớ khuyên cậu nên tranh thủ làm giàu, một thành 2, 2 thành 4 khi nào cảm thấy đủ thì thôi, tranh thủ cơ hội đi

5. chỉ là vui thôi mà! có mấy ai giàu được đâu, làm thì cũng được thôi nnưng đó ko phải việc chính

6. nói thế nhưng chắc gì ai cũng đập đc.

7. đúng quá đi ấy chứ! có người thạo việc nầy có người giỏi việc khác mà

8. Mawcj dù mình không ép tm nhưng cũng cảm ơn tinh thần chia sẻ kinh nghiệm của bạn.

9. kinh đập đc 6 viên bess lên @@ bái phúc

10. làm giàu không khó..........e đã thử và mua được hẳn 1 mảnh đất ngoài bờ đê

11. Thực tế có những con tốn 200 viên bạn ah! 6 con đó là may mắn thôi, cơ bản thì tớ vẫn làm theo cách này, còn nếu có 1k ngọc mà phi ầm ầm vào thì chắc chắn 1 điều là ko bao giờ được, khả năng tập trung để up được lên 6 là rất quan trọng vì chỉ cần không xác định được thời điểm thân mã sáng rực lên hết cỡ thì nó về 0 ngay lập tức

12. hồi mới chơi mu đã làm thử và mất 1k ngọc :))

13. đợt năm 2012 mới chơi MU thấy thằng bạn đập 8 ngọc lên +66..........thấy ngon hí hửng mua TM+0 và ngọc về đập......cuối cùng mất mẹ nó tâm 500 ngọc
    Bjo vẫn giữ con TM+0 làm kỉ niệm =))

14. chuyện đó cũng dễ hiểu thôi mà, mình thấy có mấy ông xoay được SW3 với SW3,5 mới thấy họ kỳ công và đáng nể, xoay được cái SW3,5 của DL mất mẹ 3 lần, tính ra còn đắt hơn mua 1 cái chợ ảo, những chuyện đó người ta làm đuợc nhưng mình thì chịu

15. kinh nghiệm chia sẻ là cái quý nhưng người # áp dụng cái được chia sẻ ntn mới khó,khi làm nhiều sẽ quen "đấy mới là kinh nghiệm bản thân có" lúc đấy mới rõ là lúc nào là sáng nhất là nên đập,và cái gì cũng cần mất "học phí" thì mới lên được :D

16. Bạn này chắc cũng nhiều tuổi rồi đây, có khi = tuổi mình cũng nên:-?

17. thế bác nhầm rồi e 9x nhưng cũng gắn bó với MU khá lâu rồi :D

18. tuổi ttẻ tài cao =))

19. Thế ah! ;)) thế mà nói chuyện chững chạt thế! tưởng đâu là 8x đời đầu như tớ chứ!^^

20. may mắn + kn = thành công

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi