8 về game thần mã sau update!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi bekill16, 15/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ko biết mọi ng sao, chứ sau lần update vừa rồi cắm chuột thấy tm mất máu rất nhanh. vừa lấy về full hp, mà cắm chuột k3 2 ngày mà mất 2 nấc hp rồi. Bình thường thì mấy ngày mới mất 1 nấc thôi. soul mặc TM +15 từ đầu đến đít. ko biết có phải Fan do Fan fix cái gì ko...

2. Có lẽ là đã bị fix, giá zen lại lên thôi vì phải mất phí auto và thần mã nhanh hết tiết thế này

3. mình cũng thấy thế mg mình bt một ngày mất có mấy HP mà jo mất nhiều quá

4. Hj thấm vào đâu so vs đứng Arena đứng bãi cùi thỉnh thoảng có anh đj qua rỉa một cái 2 3vạch ra đj,chưa kể Rồng chiến mới thoáng thấy là nằm chả kịp chạy

5. công nhận đấy. nhanh hết máu quá

6. Chuẩn luôn, chẳng thấm gì so với arena đâu, Suol thủ đồ full 9% rate từ đầu tới khiên nhưng mỗi trận xác định mất 12-15 máu thần mã. 2 -3 chuyến là đi 1 vạch rồi. đấy còn chưa tính có bạn nào vui tánh đi qua cào cào mấy cái nữa thì... :))

7. hjx Ngay làm vài con là vừa

8. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

Vui Vui Vui

9. hjx ảena giờ loạn lắm

10. tm giờ mềm mỏng lắm, ko như hồi xưa đâu, kiểu này chắc cầm SHK train cho đỡ mất tiết! ^^

yasu92 thích bài này.
  11. gần cả tuần nay bận nên chưa lên Arena lần nào. cứ cắm chuột vứt ở k3. mỗi lúc về nhà kiểm tra mà nó ko dis là đã mừng

TranVanDuy thích bài này.
  12. Như vậy cũng lâu rồi mà, lên raklion, arena mất nhanh hơn mấy lần ý

13. cách dy nhất là dùng đồ cùi và ko cộng máu. em nó chuwa chạm đến mình đã lăn ra chết rồi nên tm gần nhu là ko mất tiết :))

14. t thấy từ khi lên ss8 thì đúng hơn Soul bị giảm thủ đi đeo tm lại mau mất máu hơn còn thủ của Mg tăng đáng kể

15. tui cũng thấy vậy, TM nhanh mất máu quá

16. đi arena dc mới đeo TM lên mà xót quá lại bỏ xuống :))

17. h cũng mới để ý đợt đầu quái arena cắn thoải mái h căn vài cái đã tụt máu r

18. lên 13 thôi 15 nhiều quá

19. hình như 17 lại có bào trỉ tiếp . không biết có ji đôtj biến không .dạo này mu nhiều sóng gió bão bùng gê

20. sóng gió nhều thi thì trường cũng biến động theo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi