Thiệt thòi cho những anh em không có poin dư quá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi waoboy8k, 7/10/10.

?

Theo Bạn Có Nên Có Sự Kiện Để Kiếm Poin Dư Không

1. Có . Vì Nếu Có sẽ Cần Bằng poin hơn

63.6%
  2. Không . Không Cần Thiết

36.4%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiệt thòi cho những anh em không có poin dư quá . Mình nghe nói trước anh em bên 1.0 chuyên sang có sự kiện gì mà có poin dư ấy nhỉ . Những ai có poin đấy mà có thêm poin vợ chồng tầm 8k nữa thì mạnh quá . Admin nên cho sự kiện đó lại 1 lần nữa có lẽ là nên để vĩnh viễn sự kiện ấy để cho các anh em mới chơi sau này nữa . Nhưng max poin dư chỉ tầm 10k or 20k thôi kể cả những anh em có poin dư trước cũ thì cũng chỉ max là 10k or 20k . để cho anh em được bằng em bằng anh . Không thì thế này thì có lợi cho các anh em bên 1.0 chuyển sang mà có poin dư quá.
    Ai đồng ý thì bình chọn hoặc không nhé :P
    Thấy hay thì cảm ơn phát nhé để cho nó có không khí :D

Last edited: 7/10/10

2. Cóoooooooooooooooooo
    đồng ý cả chân luôn ^^!

3. Hay quá có người cùng ý kiến với mình . Cảm ơn cậu nha

4. Cái này ko nên đâu.Rối lắm

5. vãi. cooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

6. tuyen6ngon.

tuyen6ngon. Guest

cái mà bạn gọi là "lợi" đó ko phải tự nhiên mà có đâu

7. có là phải tốn sức lắm đó:P

8. assminMUHN

assminMUHN Tân Thủ

giờ mà có sự kiện đó thì ví dụ chủ top kiếm dc 2k point dư , thằng có sẵn 2k nó kiếm dc 2k nữa là nó có 4k = > cũng như ko =))
    chưa kể chủ top ko kiếm dc point nào còn thằng nhìu point nó lại kiếm thêm dc thì toi =))

9. mới chơi mà cũng đòi bằng những người chơi từ 1.0 sao. Người ta phải cày bục mặt mấy năm trời mới có point dư đấy. Bạn muốn có point dư thì bỏ tiền ra mua 1 nv phụ về là có ngay.

10. Đấy là góp ý của tôi . Diễn đàn là để góp ý mà . Được hay không là do admin . Còn bạn không đồng ý thì cứ biểu quyết vào KHÔNG . ai cấm bạn đâu :-"

11. theo tôi thì nên có sự kiện :D

12. :)) có event này thì mấy ông có point dư càng có lợi thôi, = hòa

13. tớ mới sửa lại bài viết rồi đó . cảm ơn bạn góp ý nhé . UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

14. ờ ờ. Thì tui cũng chỉ ý kiến thế thui:))

15. anh ấy là chủ tiện nét kia mà . hjxx. nên bất cứ event j anh ấy đều có thể tham gia được hết. nói chung là nên có đi, tôi đây cũng thuộc hàng sống về đêm tuy vc mới 2k nhưng toàn gặp anh em trên 10k ở 5-1. phải nói là ko có time nghỉ ngơi đâu toàn 5h sáng đi ngủ 9h sáng có mặt chứ ko dễ chơi đâu. các bác cứ thích 10h ngủ 7h dậy thì làm sao mà đua tốp làm sao mà VIP được. cosssssssssss lần 2

16. đúng là anh em songvedem với nhau :)) . cổ vũ nhiệt tình nha UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

17. suyeuheo

suyeuheo Sẽ Mãi Yêu Anh Như Vậy

nghĩ là ko nên. Vì tự lực cánh sinh tốt hơn là từ event mà ra point =.=
    " có côg luyện võ có ngày lên lv " nên = chính sức lực mình bạn ạ ^^
    point nào mà cũng như thế thì liệu còn ai muốn cố gắng để mình đc nh point hơn ko. Còn ai có ý chí vượt ng khác :)
    nhìn những ng top mà xem họ cày cuốc ra sao để được như thế ^^

18. hehe. Em nói chuẩn quá :D
    Không có công cày mà bằng người cày 2-3 năm à.
    Thử tính xem đi =)) Giờ rs > 2k 1 lần 1 ngày -> 1 năm 365 lần . 365 lần kia có đc 4k point dư ko .
    Nếu giờ 20k tức cày phải 5 năm đấy. Không biết đúng ko nhỉ .

19. suyeuheo

suyeuheo Sẽ Mãi Yêu Anh Như Vậy

ngt suy nghĩ chưa sâu vấn đề anh ạ. Đâu phải là dễ đâu.
    Chủ topic đưa ra ý định này ADM sẽ ko chấp nhận đâu ^^. Đừng cố

20. Đấy là em góp ý thôi mà :D . còn ai không đồng ý thì cứ nhấn vào chữ KHÔNG bé xíu trên kia kìa :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi