ThienThanhHi và Tiến sô đa !!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi LuckyStar, 13/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Master

Master Thần King

Và những ngày như cuối tháng vừa rồi thì thà cắm chuột ở K7 hoặc Kantru3 còn nhanh hơn, đúng không? Khi đó bạn cần chỗ hay cần EXP? Chưa nói đến việc cái MAP đó là chỗ của Event Illusion Tempe, lấy MAP đi rồi thì dùng cái gì để tổ chức Event?

2. Cấm Hỏi

Cấm Hỏi Yêu Ngọc Linh

Lúc ki sờ ta này: sao chú mài vẫn chưa chịu hiểu nhỉ hay chú mài cố tình không hiểu thế?
    Giờ mài vào 1 khách sạn. Nếu là KS 3 sao: phục vụ ở mức bình thường và mài phải trả 1 số tiền vừa phải
    Nếu là KS 5 sao, mài được phục vụ như Đế vương nhưng mà phải trả tiền nhiều.
    Mài không thích map vip thì đó là chuyện của mài, để cho những thằng có tiền nó làm vip, còn mài thì phải cày cuốc mệt hơn vì mài ko phải là vip. Còn bất quá thì: nó thế đấy thằng nào chơi được thì chơi ko chơi được thì nghỉ. Xong chưa? Mờ U nài của thằng Fan nó có quyền làm gì là việc của nó.

3. Master Chắc Hiêu câu Nói '' Giờ Cao Điêm" là Như thế nào. ==> Ngày cuối tháng Lương Người Online như thế nào và Time Online trong ngày Hôm đấy Như thê nào

4. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Nói thế này cho gọn và dễ hiểu vậy:

1. MU do webgame lập trình, họ không tạo ra bất cứ loại map nào để làm map VIP (và cũng chẳng có game nào được lập trình để có map Vip).
    2. Map VIP cũ là map dùng để tổ chức sự kiện (Event), nhưng tại 1.0 không tổ chức được nên admin mượn tạm, giờ phải trả lại đúng vị trí của nó để tổ chức sự kiện cho SS4. Hiện chưa rõ việc tổ chức sự kiện này, nhưng đây là hướng đi lâu dài- trả mọi thứ về đúng vị trí của nó.
    3. Tài khoản VIP được tăng 150% EXP tại bất cứ sever, map, level nào... nó không những có lợi hơn so với việc cày ở map Vip (cũ) mà còn có lợi hơn nữa khi các vị muốn party, giúp đỡ, săn boss, kiếm đồ... cùng bạn bè của mình. Hãy chơi và cảm nhận trước!
    4. VIP và "bố đời" là hai khái niệm khác nhau, không có quyền gây ảnh hưởng tới quyền lợi của những thành viên khác trong game.

p/s: Tại sao không có bất kì GO nào được lập trình để có map VIP riêng biệt? Vì bản chất của Game Online là để người chơi tương tác với nhau (Massively-Multiplayer Online = Trực tuyến nhiều người chơi). Như vậy ta có thể thấy tầm quan trọng của ý thứ 3 tôi đã nói ở trên.

5. em_sai

em_sai Hiệp Sĩ

cháu mới 10 tuổi thấy chú chơi MU hay hay định chơi ss4 mới ra ! nhưng mấy chú hay chơi chữ quá cháu cha hiểu gì ! "bố đời" là gì vậy chú Thiên Thanh Hi ơi ? cháu chơi võ lâm thấy có map vip đâu ? MU này có ca map vip cho những người thừa tiền sướng nhỉ ? cháu vào làm vip MU mấy hôm xem sao ?

6. XK Sniper

XK Sniper Hiệp Sĩ

chà.
    ông anh vẫn ko hiểu ý bản phủ rồi.
    bản phủ nói về vip để nhiều người ko hiểu sai về từ đó, về vấn đề đó chứ ko có ý mỉa mai anh đâu.
    theo cách nói của anh là đánh lận con đen vậy thưa với anh rằng:
    hoàn cảnh tạo ra cái gì.
    để theo kịp thời đại cần những gì. theo bản phủ thì cần phải tiến hóa anh thân mến à.
    thực tế anh mong muốn gì ở map vip vậy.
    1 mình 1 chỗ, chờ đợi ở tỉ lệ rơi đồ ....
    thưa với anh cái map vip cũ rick kia cần phải đc thay đổi bởi có nó nhiều người tham gia game và cắn chửi nhau quá. vậy đó là người chơi game hay game chơi người.
    anh còn nhớ có 1 topic bên tố cáo tại g4v ko
    bản phủ với thằng Giang gà tuyên chiến đó, vậy mà off anh cũng tham gia nó có xẩy ra gì đâu. bởi Giang nó chỉ nói 1 câu "em nhầm" do anh đổi nick nhiều quá =))
    thế đấy anh à. chơi game và quen biết nhau và khi con người trở nên hòa mình cùng thực tai hơn thì có thể đem lại khá nhiều điều tốt đẹp.
    về việc fan thay đổi map vip thành tài khoản vip thực tế là gì:
    đó là bài học ở hầu hết các game khác khi tăng kinh nghiệm cho quá trình train lv. như vậy nói gì thì nói fan đã đi sau người ta 1 quãng đường rồi.
    h đến anh anh vẫn ko thấy đó là cái thực tế mà hầu hết gamemer mong muốn và đã chấp nhận. anh định đi sau người ta cả cuộc đời sao.

còn chờ gì mà ko uống ô van tin :|

7. XK Sniper

XK Sniper Hiệp Sĩ

thưa với đồng chí em:
    fan nói tốc độ dừng lại ở 563 =)) + thêm chỉ tăng der and att thôi
    vậy 1k6 với 1 thằng vừa max tốc độ khác nhau chỗ nào
    fan tính hết rồi ai cũng có vị trí như nhau nhưng khác nhau về cái chất thôi :|
    ss4 hay đó chơi rồi sẽ biết

8. Chủ topic chơi DK >>> Không có VIP chắc đek biết cắm chuột chỗ nào cà :)) Thôi thì Admin cho riêng con DK của chủ topic TK VIP tăng 300% kinh nguyệt xem có còn thắc mắc nữa không :))

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nhân tài Đất Việt h mới dc khai quật:))

10. =)) Cháu này cố gắng phát huy thì sau làm vua chơi chữ đá xoáy =))

Mời cháu vào VIP chơi >:D<

11. Invisible

Invisible Hiệp Sĩ

Kết 1 câu chủ Topic là người hơi ích kỷ!

12. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

em_sai: Mấy chú trong topic này còn hiền lắm, chưa thấy ai chơi chữ cả. "Bố đời" là nói vui những ai tự coi mình là bố của thiên hạ.

Việc cháu chơi Võ Lâm không thấy có map VIP là dĩ nhiên, vì như chú đã nói "không có bất kì GO nào được lập trình để có map VIP riêng biệt". Chúng ta đồng quan điểm trong vấn đề này!

13. ;)) Kinh Ngiệm víp hay đấy như thế thì đỡ phải mất đoàn kết khi tranh nhau Map mà mọi người ai cũng như ai

14. em_sai

em_sai Hiệp Sĩ

lại đc từ nữa " đá xoáy " may là hay đi vs chú nên biết từ này . thực sự đó là cháu không hiểu thì hỏi thôi không "đá xoáy" ai cả muk`. Đợi cháu vào ss4 làm VIP vs nha !

15. đọc mấy lần bải đầu của chủ topic mà chưa hiểu lắm, ai có thể cho link bài bị close được ko

16. em_sai

em_sai Hiệp Sĩ

tình hình là cháu mới vào ss4 cha hiu thế nào cả . cày lên 250 lever mà không có zen làm NV bác nào rủ cháu sang chơi bắt đền cháu ít zen đi .

17. Nên có quy định không cho trẻ con tham gia....../!

18. nhưng xưng cháu là con nít mà.với lại cấm trẻ con đâu cấm con nít đâu.:)):)):))

19. em_sai

em_sai Hiệp Sĩ

chú Thiên Thanh Hi ơi . cháu vừa vào SS4 chú cho cháu 2 tỷ zen đi . chau hok có zen mua quần áo + kiếm lởm chú mua cháu bộ lởm đc hok ? cho cháu 2 tỷ zen nữa để làm NV . ních cháu là huyhva909 nhân vật là snowit

Last edited: 15/12/09
  20. Cháu xin chú ý 2 tỷ bạc đi, chú ấy làm admin giàu lắm :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi