8 về game ThienDe trả lời topic ID ThuMuộn gạ sl SP với TanQuynh cầm TheLiar

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Ngọc Thiên Đế, 27/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi bận đi làm hành chính cả ngày, chỉ có tối về mới onl đc nên giờ mới có tp trả lời.

Trước hết rất xin lỗi phải thông báo đến tất cả ae đã và đang mong ngóng trận solo 20k bạc này rằng Trận đấu sẽ ko thể được diễn ra bởi các lý do sau đây:

1. Khi được ku em TanQuynh pm điện thoại lên xác nhận sl SP cho thì ko biết đối thủ là ai và đồ đạc như thế nào? ( cũng ko cần biết vì sẽ xác nhận vô điều kiện do thắng hay thua thì TanQuynh cũng sẽ chịu trách nhiệm về SP ) Nhưng khi lên biết đó là ID @Thu Muộn lúc đó mượn acc D MrThangPro đang thể hiện giao dịch bằng phong cách vô giáo dục thì sẽ ko đồng ý xác nhận cho nữa vì ko muốn làm việc với 1 nhân cách thấp kém như vậy ( đã ko có acc suốt ngày đi mượn lại còn ăn nói hống hách, vô văn hóa trong khi mang tiếng là thầy giáo )

2. Ku em TanQuynh sẽ cầm TheLiar solo nhưng lại đang sinh sống trong miền nam nên ko thể đến trực tiếp solo tại quán nhà anh @chienchoe như yêu cầu của @Thu Muộn được.

3. DK SomeTime và Sou WESLIFE của @FanMusic là kẻ đáng ghét chuyên đi cắn TM CR, phá phách vô cớ kiểu bệnh hoạn và bắt nạt ttd nên cũng ko muốn làm việc ( Người ta bận chưa vào trả lời đc đã mở mõm nói ko có tiền hay sợ sệt này nọ trong khi mình thì chỉ là thằng culi làm thuê ở nc ngoài chẳng đc ai tôn trọng )

Rất xin lỗi a @chienchoe , a Nghị @SEALI0NS và tất cả các anh em khác vì đã làm mất thời gian của mọi người!

Ấm Poor[D] A.C.E đã thích.
  2. qua'
    qua hay cho ông em thien . like phat

3. trước dùng chung với thiên đế chửi chó suốt ko muốn ảnh hưởng danh tiếng thiên đế lập acc diễn đàn mới vào góp vui với anh em. tao thối ở ngoài ai cung biết nhưng tuỳ từng đối tuợng mà chửi thôi. thằng fan music mang tiếng nhiều tuổi nhưng có ai nể đâu cơ chứ. còn thằng thu muộn mày với với thằng fanmusic nhìn lại nhân cách của mình đi. tao ko có học nhân cách thối nát thì ko nói nhưng mày là người có họ làm thầy giáo nhân cách thối nát thì dạy đc ai. hai đứa mày lúc nào cũng sơn sớt ko chửi bậy. nhưng mày thối nát từ bên trong.trả qua khoác lên mình cái danh tri thức thôi

4. Asukas

Asukas Hiệp Sĩ

làm gì phải giảng dạy nó từng tí 1 như thế

5. Vô văn hoá cái o0o tao đây này, nhà mày có bao nhiêu văn hoá mà khoe cái mẽ hành chính ra đây với tao. Đã rẻ rách còn thích cho nhân cách thối tha.

Tao chốt cho 2 thằng chúng mày luôn: Nếu đếu ra ngoài Bắc được thì gửi tiền tao vào tận trong Nam, đến tận cửa nhà thằng TanQuynh hoặc nhà của mày để solo với điều kiện thuê công an về bảo vệ trận solo. Còn cái loại võ biền, cái mồm trong game thì xoen xoét này nọ của mấy thằng đàn bà tao éo chấp. Hiểu chưa?

6. Ở xã hội cũng vậy chứ đừng lói mỗi cái diễn đàn lày
    Thế có phải mỗi mình thầy Muộn là thầy giáo đâu mà bạn được chê người ta, Lệ Rơi nổi tiếng nên cũng hiểu phần nào từ bụng mình ra bụng người đấy nghe.

7. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Tất cả topic liên quan đến thách thức Solo kiểu này giữa @ThienDe và @Thu Muộn sẽ bị khóa ngay lập tức.
    Để tránh trường hợp xấu xảy ra. Mồm miệng chả đỡ được chân tay thì thôi - Đằng này chỉ kích bác nhau là giởi..
    Mấy đứa thấy thế này tưởng hay lắm đấy hử! Đừng bao giờ vạch áo cho thiên hạ xem lưng..!

FanMusic thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi