thiên thanh hi vào nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kiem_khach, 28/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ý kiến nhất quán thì không nên phải giải thích nhiều lần, mỗi lần cách nói đều nói giống nhau.

2. em_sai

em_sai Hiệp Sĩ

http://forum.gamethuvn.net/showthread.php?t=11176 toppic này này bác ! em nghĩ đâu đến nỗi là spam , hay phá hoại game đâu mà bác close ? không phải như thế sao bác không giải thích cho họ hiểu ? em nghĩ là nên giải thích cho họ hiểu chứ không nên close khi họ vẫn còn thắc mắc !

3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tôi nghĩ chúng ta đều thống nhất trong vấn đề này rồi. Nếu một người khác lập topic và nói về bạn như vậy thì tôi cũng sẽ close, chưa kể topic kia nói về người phát hành game mà có ngôn từ, cách diễn đạt không phù hợp, thiếu lý luận. Nó sẽ gây ảnh hưởng tới các thành viên khác nữa!

Tôi biết nên trả lời, nhưng thời gian của tôi hạn hẹp mà công việc không ít nên tham gia có hạn. Nếu bạn thông cảm và muốn giúp BQT thì có thể đăng kí làm mod để cùng tham gia giúp đỡ, giải đáp thắc mắc cho thành viên.

4. tất cả là cạy quyền .close đc rồi đấy.ồn ào

Last edited: 30/12/09
  5. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Ông nói về tôi, tôi đã trao đổi rõ ràng, vẫn phán được như thế à? Với ông thì ý kiến của mình là nhất, còn lại không cần biết đúng không? Vậy mời lập nick mới!

Dù gặp sự việc giữa BQT và thành viên khó giải quyết, nhưng chúng tôi luôn có điểm chung là không chấp nhận những kẻ lợi dụng, phá hoại!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi