Thi Đại Học và cày game, cái nào nặng hơn?

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi xuanvedem, 21/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. xuanvedem

xuanvedem Guest

cái nào tốt hơn cái nào.....

2. Rất là đúng với tình trạng của tôi hiện nay. Tôi đang học lớp 12 một trường rất là có tiếng tăm ở tỉnh Đồng Nai- nếu ai ở miền nam chắc sẽ biết trường này - trường THPT Ngô Quyền. Chỉ còn hơn 1 tuần nữa là thi tôt nghiệp rồi mà bây giờ tôi vẫn còn đam mê MU, đang cày điểm PD và point VC ....8->
    Ko biết là tình trạng này có thi đậu tốt nghiệp hay ko, chứ chưa nói gì đến đại học.onion6

3. giống tình cảnh mình quá . đã đi 1 năm vì game rồi

4. Chụi khó học đi các bạn trẻ ! không rồi hối hận không kíp đâu !
    lời nói trân thành của những người đã qua !

5. =)), đã có lịch sử có ng bỏ học vì game rồi

6. Nhiều rồi ấy chứ :D

7. Thi đại học nặng hơn còn có 1 tháng thui cậu nên ôn thi đại học xog thì thao hồ mà chơi đỗ đại học bố mẹ mua cho laptop kiếm dcom về cày game cả ngày ấy chứ đỗ đại học thao hồ mà chơi game đó là kn của tui đấy

8. Mấy thằng em dại, game ăn được ko sống bằng game được ko giải trí thôi. Đừng làm giầu cho becmin nhiều nhé e

9. Thi dh nặng hơn chứ nhỉ. mình ngĩ game 1,5 năm để luyện DH đấy.

10. Mình vừa thi DH vừa cày game, kết quả là đc có 21 điểm :((

11. Mình dc có 20,5 vào DH sư phạm kĩ thuật TPHCM mà rớt độp độp. 19,5 DH Tôn Đức thắng rớt tiếp phải xét nv2. thật là chán.

12. xuanvedem

xuanvedem Guest

Từng và đã từng...............

13. thi DH đ i bạn. gắng học giỏi mở hẳn 1 sever riêng rồi tạo 1 Char khủng nhất sever di bém chúng nó cho đã =))

14. Her tùy từng người thôy

Nói là 1 chuyện còn làm đc hay ko lại là chuyện khác

15. Không hẳn thi đại học là khó đâu các bạn ạ.
    Chỉ cần biết sắp sếp Time gian học và Online sao cho hợp lý là bạn có thể vừa OL thoải con gà mái, lại học tốt.
    Mình cũng đã chết mê chết mệt vì Game bỏ cả học. Nhưng khi gia đình biết tôi ham Game đã hướng nghiệp cho tôi vào trường đại học công nghệ
    kể ra thì dài lắm nhưng sẽ có dịp mình kể cho các bạn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi