Góp ý theo mình lên bỏ chức năng auto khi up lên ss8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi maxaco89, 8/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. có auto coi như đội vệ sinh môi trường thất nghiệp

2. không auto thì những người ít thời gian lấy gì để gì để rs. rs mất bạc rồi thì cái ngọc và zen phải để anh em tự kiếm nó mới vui nhiều lúc không đủ ngoc hay zen có quãng thời gian chờ đợi cũng vui. chẳng lẽ cái gì cũng mua hết thì còn gì là thú vị.

3. Bỏ chết, quay lại thời đồ đá à :">

4. Tất nhiên bạn nói k phải là k đúng nhưng bạn phải nghĩ về 2 phía
    1 bạn đi làm thợ xây hay công nhân viên chức t k biết bạn k có time
    2 những người chủ quán nét người ta có time công việc của ngta chỉ là ngồi vs cái máy tính vì vậy ngta có time đi nhặt ex zen và nhận cày rs kiếm thêm
    3 bạn nói những ng k có time đi nhặt thì k có ngọc rs bạn nghĩ nông quá thế T ?Bạn những ng đi nhặt zen với ex thì ng ta bán cho ai
    Ng ta bán ccho những ng k có tive bạn hiểu chứ

5. lên ss8 ai chơi Đk mà không biết combo thì sướng nhá.

6. Theo mình cái auto nhặt đồ và zen lên hok có thì hay hơn
    - những người cắm chuột rồi di làm hay có việc j hok ngồi màn chôg đc mà vẫn nhật đc đồ thì hơi bất công.
    - những anh em ngồi màn hình gần như lúc nào cũng có mặt để đi nhặt rác thì lúc đó sẽ rất khó khăn.

Người chăm chỉ thì lại trắng tay, còn người hok chăm thì lại giầu lên :)) bất cập bất cập :P

maxaco89 thích bài này.
  7. Thây đổi và thách thức. Lúc ấy những ai hay đi nhặt rác sẽ đi cày thuê chẳng hạn

TomMai thích bài này.
  8. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Anh bạn đã viết cmt trong topic: http://diendan.gamethuvn.net/thread...-nang-cap-truoc-ngay-01-09-2014.674892/page-6 tại # 104 rồi mà, còn lập chủ đề mới nữa là sao!
    Mọi đóng góp xin viết tại topic thông báo trên nhé!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi