Góp ý theo mình lên bỏ chức năng auto khi up lên ss8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi maxaco89, 8/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo e nghĩ Fan lên bỏ chức năng auto tự động nhặt zen vs ex di
    những ae đã ghé thăm SVTL thì đã biết những gì mình viết dưới đây
    1 nhìn rất rối mắt
    2 nhân vật cứ chạy đi chạy lại trông rất chán
    3 những ae có time cày và đi nhặt ex sẽ k đc gì như vậy giá ngọc sẽ lại rẻ và rẻ đi rất nhiều và những ae có time đi nhặt zen nhặt ex sẽ nhạt đi vì ngọc và zen sẽ rẻ khi có auto như bên SVTL
    4 game để ae cày quốc chứ k phải auto tự nhạt như vậy rất chắn
    đây là ý kiến của mình có k hài lòng đừng chém mình nhé

mình chỉ nghĩ cho các ae có time đi nhặt zen và ex để kiếm chút bạc rs trong ngày thui chứ đại gia như các pro thì k nhé

Last edited by a moderator: 9/7/14
    DinhLuonghoathantd đã thích.
  2. có vẻ hợp lý.vote cho bác luôn

3. mình k nghĩ cho riêng mình mà nghĩ cho ae bỏ công sức time ra đi kiếm chút bạc để rs qua ngày thui đấy là niềm dame MUHN của các ae

4. like cho bạn 1 phiếu nhé

5. úp cho những ai chung ý kiến vs mình

6. up , vote 1 phiếu

7. úp cho chủ tốp 1vé

8. Bạn nên phân tích thiệt hơn chứ mình thích kiểu auto nhưng mà khoảng cách rộng hơn nữa :))

9. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

lên chỉnh lại độ phân giải 800x600 vẫn nhìn thấy hết thay vì 1024x800 như hiện nay thì đẹp

10. Cũng hay

11. câu này nói chuẩn đấy ai lại cầm chuột cũng naht đc ex thế chết đói mấy e đi nhặt rác ah

12. Có cung ắt có cầu -> tuy nhiên Bác Fan sẽ điều chỉnh không để lạm phát. Nếu tự động nhặt được thì Zen sẽ rớt ít, đồ ex sẽ rớt ít đi, không cho sự kiện tăng 200% zen -> lại trở lại như cũ à. Do Fan điều chỉnh để không lạm phát thôi. Các bạn ko nên lo lắng việc đó :D

13. duyet

14. chuẩn luốn

15. Vote cho thớt 1 phiếu. thế thì các bạn sống bằng nghề nhặt rác ko có chỗ kiếm ăn r :))

16. Cái này khó vì phiên bản đã như vậy rồi khó thay đổi lắm

17. MU là đồ cổ. mà cổ mới hiếm mới quý. có auto thì là hiện đại rồi. thế đâu còn gọi là cổ nữa. ;))

18. lên bỏ đi vì còn ae nữa chứ đâu chỉ riêng mình mình đâu có auto như SVTL ngọc sẽ rẻ đi rất nhièu đang 230b /100ngoc giờ auto sẽ con 115 bạc /100ngoc ak

19. toàn các ông ăn rồi cắm mặt vào game nên chẳng thích không có auto. thế những người ít thời gian không nhặt được đồ ex + ngọc + zen thì lấy gì mà rs?

20. làm và chơi chơi và làm.chứ có phải ai cũng 24/24 ăn rồi cắm mặt vào game đâu.chơi game là để giải trí.mà giải trí sau những giờ làm việc mệt mỏi chứ không phải chơi game là bỏ làm bỏ ăn 24/24 cắm mặt vào game.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi