8 về game Theo bạn bao giờ kết thúc trận chiến HM và 5 Guild LM

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrGiaHuy, 11/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo time trôi qua cũng không phải là dài nhưng cũng được nhiều niềm vui vì PK, nhưng trận chiến có vẻ chưa đi đâu về đâu? Khi ai cũng mang trong cái " tôi " to lớn :D. Chắc mình cũng thế :x. " chờ tý tranh bc cái đã ;;) ".
    Sau khi PK ông nào cảm thấy win cái kêu ăng đi ẳng to vào thật là vào haivl.com =)). Nhưng theo tôi đoán ai cũng mất nhiều time và tiền " chắc cái này là zen thì nhiều đấy tiền tỷ cơ mà @-)" nhưng vì đất nước vì ae vì đồng đội a đành gác bỏ tất cả dành cho tiền tuyến \:D/.
    Ơ nói nhiều thành hâm cmnr chả nhẽ ngồi viết từ nãy giờ xóa đi vl thât. Theo bạn bao giờ kết thúc trận chiến này có thể cuối năm không? Hay các anh tài lần lượt ra đi thì mới chấm dứt :D

Tớ Là ChúcThutiCoi đã thích.
  2. Các G thường kết thúc chiến tranh sau 1 vụ ọp oạch, thả phanh thông đýt nhau toe toét :-<

3. Thế thì phải mua nhiều dầu ăn rồi =))

Thông Lỗ Nhị thích bài này.
  4. chẳng bao giờ kết thúc được

5. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Sao phải kết thúc? Phải chăng bạn đã mệt mỏi hay có dấu hiệu chịu thua đối phương.
    Theo mình thì phải đặt ra chỉ tiêu: Bao giờ đảo Hải Nam thuộc về Việt Nam thì 5 Guild Liên minh ngừng đánh Home.
    Vừa thể hiện tinh thần yêu nước vừa có liên quan. ^(^

ThutiCoi thích bài này.
  6. anh Việt ah
    cái này là canh tranh thể hiện cái tôi mà a^^

7. không liên quan tới nhau nhé ty
    cái nào ra cái đó

8. chủ acc mrgiahuy *** đc vào giahuy đi pk home nên ức chế ấy mà :D

9. @-) nói nhỏ thôi không lộ hàng

10. thằng dk MrGiaHuy thi ăn hôi theo mấy gui kia như chó bám dyt chủ ý mà=))

11. Mình thích cách PK của home 1 mình chọi 5 guil và không thấy kêu ca gì, và rất thích bài viết của chủ top nói chuyện rất hay. :))

12. các trận chiến thường kết thúc khi có 1 bên thua 1 bên thắng
    hoặc 1 bên chán nên bỏ arena
    hoặc 1 trong 2 bên mua lại đa số char khủng bên còn lại

13. cứ túc tắc thôi a Việt ơi. mịa như e nè nc vs thằng bạn 2 thằng bảo a e 2 bên ko pk nhau nữa nói vã bọt mép ra a e mới nghe , rồi đùng phát bên kia chửi nó còn quay ra nói e xin hòa nhục hết cả mặt lại còn bị a e đánh giá nữa => nước chảy bèo trôi kệ cmn đến đâu thì đến a ạ.

MUmylove thích bài này.
  14. Ăn hôi, bạn lên việt đức yêu cầu chụp CT-Scaner nhé xem có vấn đề gì về não không ;;)

15. ^^ e bị nó troll rồi =)). Nhưng đây đang nói lên vấn đề là dự kiến bao giờ tắt nắng chứ chẳng khen chẳng chê ai ở đây mờ meep21

16. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Khi nào thằng Thông Lỗ Nhị thôi chem gió :))

17. Eo ôi dã man =))

18. Giờ chúng nó biết kêu cái gì nữa ngoài việc im lặng mà pk. Ai bảo ban đầu to mồm, haoai cho lắm vào, bị chúng nó LM dập cho ko ngóc đầu lên nổi kêu cái db.

TrungTu thích bài này.
  19. không có câu trả lời:))
    sông có thể cạn.....núi có thể mòn ...............:">

20. 1 chọi 5 thì ăn sao đc.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi