Thêm một vụ lừa đảo, không biết đằng sau có phải là một chủ G

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi xCryOnlyx, 31/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. EM mua 40b của HitXongPhe - với giá 50k thẻ dt và thanh toán bằng vtc ebank
    Clip trên đã nói lên tất cả
    Các bạn và ADM xem clip sau đây và nhờ admin kiểm tra, trong thời gian khi em đăng xin trade với HItXongPhe thì HitXongPhe có chuyển B sang Acc DK chủ hội đừng kế bên là BaVUongHAN ko
    Mất b cũng chịu, nhưng mà nếu như đằng sau lừa đảo là một chủ G thì admin xin làm sáng tỏ, nếu không phải xin chủ G thứ lỗi
    và xin block acc đó , nếu có sự tham gia của chủ G
    Gọi điện đến số đó nó còn bảo chửi cả ADMIN, admin giải quyết cho đẹp đạo phát nào

bằng chứng để HIxongphe thì đã quá đủ rồi
    [video]http://mientrungvn.net/luadao.avi[/video]

cần thêm bằng chứng em cho xem lịch sử giao dịch vủa vtc ebank

IronMouse thích bài này.
  2. clip có dung lượng 146m :))

3. Mọi hành vi lừa đảo ,mà có đủ chứng cứ, tất nhiên ADM và các Mod sẽ xử lý ,yên tâm nhé . có điều 146 MB nặng quá ,Post xong mà chưa được xem :))

cần thêm bằng chứng em cho xem lịch sử giao dịch vủa vtc ebank
    Vậy thì bạn cung cấp thêm, càng dễ xử lý chứ ,càng nhiều chứng cứ - càng tốt

Đã xem xong. thế thời gian gd là khi nào ,bạn nói rõ ,để các Mod kiểm tra chứ.Chúc bạn sớm được ADM xem xét :)>-

Last edited: 31/3/11
  4. Thêm một hình ảnh đây

Số điện thoại đã nạp tiền

Thêm 3 hình ảnh trong clip đây

tại sao mình lại nhờ admin kiểm tra có phải chủ G đứng sau vụ này hay ko
    là vì trước đó nick bán B cho mình đã bảo là chủ G BaVuongHAN đứng ra làm TG.

5. Chúc bạn sớm nhận được câu trả lời ,có thể post một bài cách ghi hình ( clip) của cậu không, mình rất thích, và cõ lẽ nhiều người khác cũng vậy,nếu được,xin cảm ơn

6. Ok để mình post hướng dẫn cho

IronMouse thích bài này.
  7. Biết quay clip, biết chụp hình làm bằng chứng thế này chắc không phải hạng vừa đâu ^^!
    Thế mà một điều đơn giản nhất mà không biết đó là nhờ trung gian.
    Một chuyện rất là buồn cười khi Game đã có diễn đàn để anh em tham khảo hỏi han + Yahoo của MOD vậy mà phần đã là Anh em bị lừa rồi thì mới PM hoặc post lên là ANH ƠI EM BỊ LỪA, GIỪ LÀM SAO ANH ?

8. ANH ƠI EM BỊ LỪA, GIỪ LÀM SAO ANH ? tớ ko post cái này nhá

Mà ko ai nhận ra đó là KIngOnly của G AnhEMTHN à

9. Cái bướm. Oánh chết kụ thằng nào lừa đảo đi. ;))

10. ngoisaoleloi

ngoisaoleloi Hiệp Sĩ

onion18
    xem clip mà thấy sợ khi GD =thẻ điện thoại wá
    Em đag chờ kết quả của sự việc zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
    khi anh ""xCryOnlyx"" hầu như cung cấp đầy đủ = chứng kết tội kẻ mua B kia>>>>>>>>>>>>>>>
    và một vài nghi ngờ về NV "BaVUongHAN"(nhờ anh Min coi số B của anh xCryOnlyx có trong thùng đồ của tên này không là bít KQ liền :)):)):)) )
    Hi vong la anh xCryOnlyx nhận định sai không thi Dell acc cua bavuonghan thi tiếc nhỉ ........ mà lại quá đắt cho lần lừa đảo 50k

Hãy mơ về ngày mai tươi sáng
    và nói KHÔNG với bọn lùa dảo

onion30onion30

11. trước khi giao dịch HitXongPhe có nhờ chủ G đó làm TG

12. trời đất. may mà là mạng cáp quang dow mất có 3 phut....Mạng BT thì chịu....luôn ông này.. Cảm ơn đã vạch trần bộ mặt thằng lừa đảo

13. thế admin ko giải quết vụ này sao

14. Cải Lão

Cải Lão Cư Dân

GD phải có trung gian ko có TG ai chịu cho bạn đây?

15. từ khi chơi BV mình kết nhất câu 1m2 10 thằng lừa đảo, ra ngoài đời khôn hơn nhiều nhờ BV :))

16. có bằng chứng dù qua TG hay không admin cũng phải xử cho đẹp chứ

17. admin không xử lý à, làm ăn **

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi