8 về game Thêm boss thêm hấp dẫn server 7

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi SumManhTrang, 28/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tớ nghĩ là không cần thiết
    Lúc đó thì có boss cũng như không có cho anh em bé nhỏ đâu, các VIP hoặc trong G sẽ đưa hàng nóng từ X1 về X5
    Đánh nhau vì 3/3 đã sứt đầu mẻ trán, tình cảm đã đi xuống rồi, giờ có thêm 1 boss riêng nữa chắc tụi nó nằm vùng đó luôn :)) đến lúc đó lại phải thuê công ty Bảo kê j j đó thì mệt.
    Tớ nghĩ là cậu muốn có thêm hoạt động, nhưng MU thì đã là TOP, KHỦNG NHẤT, ĐỒ VIP NHẤT thì sẽ ăn hết :)) bình dân chơi kiểu bình dân vui vẻ thôi (cầy rs, skill chém gió, săn bos lẻ tẻ), không thể như game khác được vì MU quá chênh lệch nhau (nhìn giá trị đồ khoác trên là biết mà).
    MU cũng nhiều hoạt động và sự kiện rồi mà :) chạy nhong nhong cả ngày còn gì (chơi 1 mình không có team thì cũng nhanh chán lắm)

2. nói thế chuẩn đấy mấy cái thằng rảnh rỗi ko có việc gì làm nó săn suốt . Kéo thêm 5.6 acc thì có boss p7 này thì cũng bỏ thôi . Hôm nọ tớ cũng đi thử săn nhện vừa đến cửa nó bụp cho cái die
    chắn chuyển đi nhặt rác thưà cũng bị bụp die bỏ luôn ý dịnh săn cày master cho được việc

CafeNauDa thích bài này.
  3. cái naỳ p7 mà có thì lúc naò cũng có thằng đứng ở cửa đỏ lòm ai vào mà săn đựơc . Nói đúng thì là chó canh cửa
    bạn 90k ponit liệu có đồ mà pêm nhau với nó ko
    nói tóm lại p7 ko nên có nhện . Nếu thêm huyết qủy cho p8 đỡ pem nhau

L.I.P thích bài này.
  4. Ae cũng pem chứ k phải liên minh

5. trẳng có gì mà được voi đòi tiên cả cậu ơi có những sự kiện này thì ae x5 thì thêm hứng thú đánh nhau nhiều thì pan sỹ có thu nhập thêm chứ sao

6. nói như bạn thì game và giá trị của đồ sẽ sụt giá thảm haị . Mình ko phải người bán đồ chợ aỏ . Chỉ khổ cho mấy ae tầm trung có gắng chờ để đến lượt săn mà giá đồ hiện nay kũng tụt giá thảm hại
    cái này ko nên có nhé . Nhằm ổn định thị trường chợ ảo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi