8 về game Thêm boss thêm hấp dẫn server 7

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi SumManhTrang, 28/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Fan fix cho con nhện p7 là may lại còn đòi cả kundun nữa thì chắc là không thể.cũng mong Fan thả thêm nhện p7 là ok cũng muốn săn thử :P

2. Có sv7 cũng đc gọi là sv free rồi
    Có chố để mà pk ko rs còn muốn gì nứa
    Ạ lại còn đc chửi x1 vào sv7 pk với tao nứa
    H lại đòi cả boss với nhện nứa
    Bạn có thấy quá tham lam ko

le duc thích bài này.
  3. tao điều kiện làm giàu cho nhân vật phụ
    p7 mà ko phai hàng top à
    chuyển đồ pen qua nvp dưới 100k poin chả top là j:D

4. Thích nhất săn Bóng Ma kundun
    Săn cái được lên truyền hình tất cả các phòng ^^

Chiêu Quân thích bài này.
  5. thêm boss thêm huyết quỷ đi anh @fantasymc

6. cũng chỉ 1 vài hàng top có đồ khủng sang săn thôi dân quèn làm gì có của mà săn

7. đưa ra điều kiện săn boss là nhân vật chính của acc dưới 100k poi. có sự kiện kích thích người mới chơi, hoặc ac chính < 100k poi có sân chơi bạn à

8. Các thánh có acc <100k point nhưng cũng có log vào p7 đâu mà cứ lên đây đòi có nhện mấy có kundun. . giả sử có nhện rồi k săn được lại có ông đòi 1 ngày 1 char chỉ săn đc 1 con cho xem.

9. thế Gấu lại vui rồi.được thế còn gì bằng

10. mình là đàn ông nói 1 là 1 chứ bạn. đâu phải đàn bà nay thế nọ mai đòi thế kia. thêm boss thêm kịch tính cho người poi ít không đuổi kịp top ấy. cũng là một cách thu hút người chơi hơn.

11. Thế xin luôn 1 arena riêng biệt p7 luôn đi chủ top :))

12. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Nó xin cho p7 mà ae toàn gạch đá, xin xong lại thi nhau săn, pk đẫm máu xong lại cảm ơn

13. kiểu nó phải thế bạn à. khổ lắm.

14. Săn mấy con bos ngày qua p7 đã thấy khoai sắn lắm rồi, toàn hàng KCC bảo kê các em bé bé xinh xinh :)):)) sợ lộ mặt hàng có để lúc chính chủ có ai hỏi thì có thể việc cớ là bạn mượn acc, tớ có biết gì đâu :))))

mrdoan189 thích bài này.
  15. Như hiện tại tạm ổn rồi, giờ cho HQ về p7 nữa thì đẹp. Chứ lắm boss lại pk nhau. Không thể để 1 số ông trùm x5 làm mưa làm gió được. =))

16. HQ P8 thì 10h-11h vắng rồi mà :)) chuyển về làm j nữa :)))

17. HUYẾT QUỶ NÓ KHÔNG CÓ PHẦN THƯỞNG VẬT CHẤT NÊN KHÔNG KÍCH THÍCH TINH THẦN LẮM Ý.

CafeNauDa thích bài này.
  18. chỉ cần có bos cho p7 train là đc rồi. k cần nhện nhẹc ji đâu bác :D

19. Người ta cày top có nhiều lý do. Có người để đi pk có người chỉ để vui do rảnh rỗi và cũng có người để đi săn boss khủng. Bây giờ bạn không đầu tư không chịu khó cày kéo mà lại muốn được như người ta thì đâu có được. Bạn góp ý rất hay nhưng đây là ngu kiến của mình. Là phòng tân thủ dành cho những người ít point (hiện giờ là những người có point tầm trung) thì cũng sẽ có cái gì đó giới hạn. Theo mình hiện tại là bác Fans đã quá rộng rãi với ae p7 rồi nên không cần thêm bớt gì nựa. Mình chơi cũng khá lâu nhưng chưa được nhìn thấy rất nhiều boss. Cũng muốn thấy 1 lần cho mở mang đầu óc cũng muốn săn 1 con cho biết mùi đời nhưng người nhỏ làm việc nhỏ thôi nên không mơ những cái đấy

mrdoan189, c0iGaCafeNauDa đã thích.
  20. ý tôi là một con boss nào đó như SELUPAN. không cần to, nhiều đồ giá trị như sv 20 Fan đang để. Nếu như một con boss vừa phải, đồ rơi ra phù hợp mà kích thích nhiều người chơi, tạo điều kiện cho game thêm sôi động, mang lại lợi nhuận mà còn kích thích cho bạn có poi tầm trung thì tại sao mình không làm?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi