TheLove - HappyDay - 2013 và những khoảnh khắc đáng nhớ !

Thảo luận trong 'Hình ảnh MU' bắt đầu bởi DominicPr0, 28/1/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhân vật trong game của tôi: MinConU91 + GermanyDY
    Cụm máy chủ: Phục Hưng
    Số điện thoại nhận thưởng (nếu bạn không chơi game): 0989391168
    Nơi tôi sinh sống: TP. Nam Định
    Liên lạc với tôi tốt nhất qua: Diễn đàn

Xin chào các bác !
    em tên là Hiếu hiện em đang sinh sống và làm việc tại Nam Định.Nhân vật của em đang chơi là MinConU91 và GermanyDY thuộc cụm máy chủ Phục Hưng ^^!
    Được biết BQT MuHn có tổ chức sự kiện Khoảnh khắc- ấn tượng 2013 để Ae cùng chia sẻ những ấn tượng, khoảnh khắc đáng nhớ trong năm qua của mình mà em lại có quá nhiều khoảnh khắc ấn tượng trong năm 2013 nên em bắt buộc phải tham gia chia sẻ với mn không chia sẻ thì hơi phí với tiêu chí vui là chính phần thưởng là chủ yếu không được cũng không sao ,anh em vào ủng hộ là được :D
    dạ vâng ạ như các bác cũng thấy Xuân đã về mang theo tiết trời se lạnh + những hạt mưa bụi bay nhẹ trong gió , trăm hoa đua nở chim hót líu lo làm cho lòng người cũng trở nên tươi mới đem lại cho chúng ta những cảm giác hân hoan lạ thường :v nhưng riêng em thì lại thấy 1 chút man mác buồn khi mà năm 2013 tuyệt vời lại sắp qua đi - 1 năm với bao kỉ niệm đẹp của cuộc đời Gamer MU - 1 năm đầy thành công của Ae Liên Minh HappyDay + TheLove +FamilyHn.nói đến đây chắc các bác cũng đoán ra là những khoảnh khắc em sắp chia sẻ dưới đây sẽ Liên quan đến Mu và Liên minh Thelove cũng những người anh em trong thế giới ảo mà tc lại rất thật.thật thà mà nói thì khoảnh khắc ấn tượng bên ngoài cs và công việc của em cũng nhiều vì em là Sv năm cuối cũng mới ra trường nhưng ở đây là em yêu tiên số 1 cho Game MU đấy ạ ^^ tc của em dành cho Game và Ae Mu nó dạt dào lắm :v thôi mở bài dài quá em đi vào nội dung chính nhé các bác :">
    - Khoảnh khắc đầu tiên mang tên - Tình Anh Em ảo mà quá đỗi chân thật cũng là Khoảnh khắc tuyệt vời mở màn cho 1 năm 2013 đầy thành công với Ae Thelove về mọi mặt.Khoảnh khắc đó là khoảnh khắc của tất cả anh em dưới mái nhà TheLove cùng tụ họp về 1 điểm để cũng nâng ly mừng Xuân bởi skill triệu hồi thành viên thần chưởng của Mr Kiên (anh em cùng cha cùng mẹ với em) tức chủ G TheLove mới công tác ở Đức về Vn nghỉ phép :D ( 15/1/2013 âm ) sở dĩ khoảnh khắc đó để lại ấn tượng với em là vì em trân trọng tc đáng quí của anh em.game là ảo nhưng tc anh em là thật.ae chơi game chém gió tâm sự với nhau 2 năm trong game nay được ra ngoài gặp mặt cùng trò chuyện vui vẻ ôn lại những kỉ niệm những kẻ thù ảo trong game rồi cùng chia sẻ những kinh nghiệm pk xoay đồ đi cc ig ... pk nhau / bàn nhậu thì đối với những con người cùng 1 niềm đam mê Mu còn gì quý hơn ^^
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG][​IMG][/URL][/IMG]
    - Vâng nói tiếp khoảnh khắc trên là combo 1 loạt những khoảnh khắc sau ấn tượng không kém mang tên Hội tụ đam mê.cứ 1 tháng 1 lần vẫn là những con người ấy ( số lượng tăng lên theo thời gian các bác ạ) những con người có chung niềm đam mê Mu.họ đều có cs riêng công việc riêng nhưng cứ đến thứ 7 + Cn thứ 2 của tháng không ai bảo ai họ gác hết công việc các cuộc hẹn khác lại và niềm đam mê từ con tim của họ lại trỗi dây thôi thúc đôi chân ho bước đi từ khắp miền của tổ quốc sum họp về 1 mối để cùng tham gia những trận CTC ngộp thở ( khoảnh khắc tiếp theo sẽ là CTC và hương vị của chiến thắng ) vào thứ 7 và Liên Hoan vào sáng chủ nhât.và mỗi lần offline như vậy tc anh em càng gắn bó hơn càng hiểu nhau hơn , vui vẻ đaòn kết hơn. thấm thoắt cứ như vậy anh em nhà em cũng đã duy trì cái tình cảm tốt đẹp được 1 năm và hi vọng nó sẽ còn kèo dài nhiều năm nữa :v
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]
    - Khoảnh Khắc tiếp theo để lại ấn tượng không phai trong em mang tên Công Thành Chiến & Hương Vị của Chiến Thắng
    như em đã nói ở trên thì cứ thứ 7 giữa tháng anh em nhà em lại tụ họp ở quán nét Lê Ngà - Gia Lâm Hn để bàn mưu tính kế để cùng thể hiện bản lĩnh của Liên minh mình trên bàn phong ấn.em cũng xin kể tóm tắt tình hình chiến sự của MUPH lúc bấy h.MUPH có 2 thế lực mạnh nhất là THeLove và KingofMu.KingofMu liên tục dành chiến thắng trong những lần CTC trc đó.nhưng mà con giun xéo lắm cũng quằn :)) thất bại là mẹ của thành công mà thành công là ông của ngu dốt :v sau 1 tg đúc kết được kha khá kinh nghiệm CTC Ae nhà em đã đứng lên 1 cách mạnh mẽ sau 1 chuỗi thất bại nặng nề và giành được chiến thắng liên tiếp trong các trận CTC kể từ tháng 2/2013 đến h :D còn gì sung sướng hơn khi em được sát cánh chiến đấu cùng anh em của mình , nếm trải nhưng giây phút căng thẳng đến nghẹt thở tim nhẩy ra ngoài , mỏi đến gãy cả ngón tay khi ôm phong ấn , giẫm ngựa Dl để rồi đến giây phút quyết định thì vỡ oan lên sung sướng khi có dòng chữ Liên Minh TheLove đã phong ấn Thành công ! Chúc mừng THeLove đã Là chủ thành mới ! Chúc mừng Liên Minh TheLove đã bảo vệ thành thành công ! ... hiện lên trên màn hình . Anh em ai cũng vui vẻ rạng rỡ cùng nhau ăn mừng và tận hưởng hương vị ngọt ngào của chiến thắng ! ^^
    [​IMG][/URL][/IMG]
    - Khoảnh khắc cày đêm ăn mì gói dịp event cũng để lại cho mình những cảm giác và ấn tượng khó phai của 1 thời ăn MU ngủ Mu :D
    >>> trên đây là những khoảnh khắc phút giây ấn tượng mà mình sẽ nhớ mãi trong cuộc đời của 1 người chơi game online.cảm ơn các anh em nhà mình như : a Linh ,a Thắng ,a Quý ,a Thắng , a Đông ,a Thế , khểnh , Hoàng ,Kun , Bi ,Quyết ,Hải ,Hiếu , Minh ,... đã mang lại cho em những khoảnh khắc đáng quý ntn.em mong ae ta sẽ mãi đoàn kết gắn bó với nhau để cùng tạo nên những khoảnh khắc rực rỡ hơn trong tương lai :D
    Khoảnh khắc ấn tượng thì nhiều để mà kể thì hết ngày các bác ạ.trên đây là 1 số khoảnh khắc double rich ấn tượng khó phai của em đấy ạ :D em xin dừng bài dự thi tại đây có gì sơ suất mong Ae góp ý ,bỏ qua và bình chọn cho em :D thank all :D

Bonus thêm khoảng khắc lúc em nhận bằng cử nhân Học viện tài chén đánh giấu sự kết thúc của 1 đời sinh viên - e buồn lắm các bác ạ
    Cuối cùng em xin chúc các bác và gia đình sang năm mới 2k14 luôn được vạn sự như ý - mã đáo thành công !!!
    Chúc cho MUHN luôn tồn tại và phát triển vững mạnh + tạo nhiều sân chơi bổ ích cho Ae gamer !!!

Em xin chính thức nộp bài .>:D<
    Hết !

Last edited: 28/1/14
  2. Vote!!!
    .......................

coixuongkk thích bài này.
  3. TheLove Number1

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi