Thực ra MUBV này có max MNS ko?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi bibo, 6/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bibo

bibo Tân Thủ

mình vẫn băn khoăn khi GM nói là 70% là max MNS, mình đã tăng đến 105% MNS rồi mà chưa max, mong GM giải thích lại anh em được rõ.

2. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Chắc là không max được. Max được DW trum quá

3. cái 105% đó ko phải là tránh đòn được toàn bộ (hấp thụ 105% sát thương) ;)) ko tin bạn chơi mu khác tăng mns cũng ghi vậy nhưng thực chất thì nó chỉ có hạn thôi :)
    MNS ở Bv mã là tránh đòn được 70%

4. em thấy bác MIRAC được 215% ??? nghĩ mà như thế thật thì ma nào đánh ???
    Hoá ra là điểm ảo thật ạ?

5. covenduong

covenduong Hiệp Sĩ

mình chơi mu fpt. agi khoảng 3k lv 400 thỳ max, agi 3k6 thỳ rs vào là max, muốn phá chỉ có đồ 380 GC tím mới đâm thủng, ở BV mình tăng 3k6 lv 370 ma đi cc6 còn tốn 200 bình máu
    mns 215% là do hack anh agi, mns đó cung chỉ ảo thui, ko có tác dụng
    nếu dw max 100% thy` dk sv này chỉ có đứng nhìn rùi chết thui, chưa có DQN mà

6. haicyber

haicyber Hiệp Sĩ

đừng nghĩ đến chuyện max mns.
    Khi cân bằng sức mạnh của các chủng tộc Găngter đã làm lại rồi.
    Đúng như MU của Webzen thì 3k agi là đã max

7. mu bv ko có max mns đâu.nó cứ tăng theo điêm mình cộng vào agi và năng lượng thôi.hiện tại tui đã 110%

8. đó là nhanh nhẹn ảo thôi bạn ah

9. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Đâm vô MNS mà miss thì ai dám bẻm nhau với Soul , hack agi 65k thì con số kia ko nhỏ vậy đâu :D . rs top mới được hơn 30 lần , các bạn tính + kiểu gì cho max :D hơn nữa max ở đây có nghĩ là khả năng hấp thụ sát thương lớn nhất , chứ không phải là khả năng tránh đòn . Còng công bằng các chủng thì không có đâu , 1 anh MG pro đến đâu cũng không dám mơ đến việc pk 1 Soul hoặc 1 BK pro , BV này còn có Sum @@ phản dame khiếp luôn.

10. MNS MUBV ko mac đc:D. Bình thường nếu tính mac MNS thì chúng ta chỉ cần tăng 99% la ổn, 100%++ thì ngồi cho cả SV bem cg ko vấn đề=)). Tuy nhiên nên tránh VK 380 vì nó op đc dòng phá MNS

11. 0ngTrum

0ngTrum Guest

MNs max hay ko đối với Trùm này ko quan trọng vì cũng toàn thua trăng :))
    Có DW nào chưa biết đến Trùm thì vào sv3 pm 0ngTrum sẽ có câu trả lời

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi