Thông báo Thay đổi quy định đổi point dư

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 5/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

1. Point dư là point đặc quyền, không bị mất trong bất cứ trường hợp nào, kể cả khi đổi chủng tộc
    2. Point nhận được phụ thuộc vào điểm Master Skill và số point dư hiện có của bạn
    3. Phí đổi 1 lần là 2 tỉ zen
    4. Bạn được phép đổi point dư ở bất cứ level Master nào, miễn là bạn đạt 2 điều kiện:
    _ Có từ 100 điểm Master Skill trở lên
    _ point dư đã có ít hơn 20k

Nếu point dư hiện có và điểm Master quy đổi vượt quá 20k, hệ thống sẽ chỉ trừ phần bạn còn thiếu.
    Để biết cụ thể việc quy đổi, bạn chọn nhân vật rồi click vào nút Tính thử point

Ví dụ:

admin đang có 200 level MT, đổi được 1348 point. Phí đổi: 2 tỉ zen
    admin đang có 19000 point dư >>> Đổi xong sẽ là 20000 point dư
    Sau khi đổi, bạn còn thừa exp và được quy đổi thành 78 level Master

admin đang có 800 level MT, đổi được 164438 point. Phí đổi: 2 tỉ zen
    admin đang có 0 point dư >>> Đổi xong sẽ là 20000 point dư
    Sau khi đổi, bạn còn thừa exp và được quy đổi thành 778 level Master

admin đang có 100 level MT, đổi được 471 point. Phí đổi: 2 tỉ zen
    admin đang có 0 point dư >>> Đổi xong sẽ là 471 point dư

mời anh em góp ý

2. Em rất tán thành, đêm qua định post bài về chi phí den đổi point dư nay Bác làm topic này phấn khởi quá. Tks Bác =D>

3. sao không có các mốc 300 , 400 , 500 ... hả ad

thatdongian9993 thích bài này.
  4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

hơ lại có người thích mốc à, vậy thì tốt quá để tôi sửa lại theo mốc

TruongSo thích bài này.
  5. đấy là adm ví dụ.chứ bạn muốn đổi ở mức nào chẳng đc.hệ thống sẽ tự quy đổi

6. Chắc là có mốc chứ, đây là bác Fan đang lấy Ví dụ cho ae dễ hiểu thôi

7. bó tay với ban này rồi

8. thế anh fa fixx kn cày kill đe để bọn em cày kill/ mà anh fixx lại bảng kill đi rất là phiền phức em có 4 điểm killl nhưng ko sao tang được vào dòng kil dong thứ 5 mà anh đã fixx là từ dòng 1 đến 5 tăng có 1kill.

9. Nhưng hơi thắc mắc một chút là bác Fan chia theo điểm kinh nghiệm hay sao mà đổi 200 Skill hay 100 skill lại được số Lẻ point dư thế? Sao không làm số chẵn cho đẹp. :"> Ví dụ 100 >> 500 point dư, 200 >> 2000 point dư như trước.:-"

10. quy định đổi thì cũng giống như ss6 chỉ thay đổi chi phí 4 tỷ > 2 tỷ
    ý t là muốn biết các mốc MS sẽ đổi dc bao nhiêu p thôi mà

11. có gì mà bó vs ko ,mỗi người một ý kiến mà
    theo tôi thì fan muốn làm gì thì tuỳ (ý kiến cũng vậy, ko cũng vậy)

12. Dòng đấy của bạn yêu cầu bao nhiêu thì cứ đủ số point skill rồi mới được cộng, Ví dụ dòng 5 yêu cầu 5 skill bạn đủ 5 skill để cộng nhưng cộng vào chỉ mất 1 skill vào đó thôi. Hiểu chưa ? ;))

13. tớ biết rồi. thế ko phải phiền hả cậu có 4 kill ko làm sao tăng nổi lại phải đợi 5 kill mới được tăng.

14. À không có mốc bạn à, 100 kill cũng đổi được, 101 kill cũng đổi được, tuỳ theo level MT Kill của bạn có bao nhiêu thôi ( không biết có phải thế không :D)

15. mặc dù bjo không còn cày skill nữa.............nhưng rất tán thành ý kiến của bác FAN..................

16. vào đó sẽ có mục tính thử point trước khi đổi.nói chung cậu đọc kỹ 1 tí sẽ hiểu.ví dụ cậu đang có 400SK và đang có 18k point dư.cậu chọn đổi point dư hệ thống sẽ đổi cho cậu thêm 2k nữa tổng cộng thành 20k point dư.số điểm Exp còn lại sẽ được tự động quy đổi ra số SK còn lại hiện tại của bạn

17. óc heo bạc ợ @@ ! nhưng bác tăng thêm poi cho 100 skil nên đc 500 poi dư chứ ko phải là 471

18. Anh Fan ơi sao sáng nay toi relife acc CongThuan char Empirexs. Nó bảo không đủ 400 skill, trong khi nv đang 401

19. Rất hay cho các bạn ít hơn 20k dư
    Giờ còn đợi bác fan quy chế rl là ok

VipTômLYCần thích bài này.
  20. Theo mình bác Fan quy định point tương ứng với điểm exp master.
    Ví dụ:
    400skil tương đương 122.000.000.000exp đổi đượng 8000point
    => 15.250.000exp= 1point.
    Như vậy điểm skil chỉ để đai điện, còn tất cả tính trên điểm exp tích luỹ là chuẩn và công bằng nhất.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi