Thông báo Thay đổi cách xác định tân thủ đỏ và tân thủ xanh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Việc xác định tân thủ (để hưởng exp thưởng trong game) dựa theo số lần reset đã phát sinh ra những "tân thủ" siêu khủng siêu mạnh, có khả năng cạnh tranh với những hàng TOP. Ngoài ra những "tân thủ" đó gây khó khăn trong việc tổ chức những sự kiện hỗ trợ cho anh em tân thủ mới tham gia MU.

Từ ngày 11/11/2014, việc xác định TÂN THỦ sẽ dựa vào point thực tế của nhân vật sau khi reset (ngoại trừ point nhiệm vụ 3):
    + Tân thủ đỏ : tổng số point <=30.000
    + Tân thủ xanh : tổng số point <=45.000
    + Những nhân vật rs<150 lần nhưng số point cao hơn mốc: mỗi lần reset sẽ được hưởng chế độ thưởng exp tân thủ đỏ 24h kể từ thời điểm reset. Sau 24h sẽ hưởng exp thưởng giống tân thủ xanh
    + Những nhân vật rs từ 150-300 lần nhưng số point cao hơn mốc: mỗi lần reset sẽ được hưởng chế độ thưởng exp tân thủ xanh 48h kể từ thời điểm reset
    + Level Master bị hạn chế được tính toán theo số point thực tế và hiển thị khi bạn đăng nhập vào Game

Kính báo

Last edited: 12/11/14
  2. trời ơi lấy j kéo lv master bây giờ.bác chơi ac ae quá

3. Những Tân thủ "siêu khủng" đủ sức cạnh tranh với cả TOP là những ai vậy nhỉ? :-?:-?:-?

ducmap114 thích bài này.
  4. hm trước mấy thằng đang tâu MG TTD giá trên trời bh thì hết thật rồi :)). MG 17k point thì làm đc j @@

kidsaker01 thích bài này.
  5. Chuẩn chưa. quả này thì mới thực tế này. DL DK quả lày là hộc mặt ra nhé :))
    TTD đủ để tham gia top là những người hay đứng ks bãi k3 đấy =))

6. Thôi xong.tình hình ko ổn rồi. :))

7. thế này đồ MG đồ Suol sẽ lên giá chóng mặt . 1 em MG 29k poiss . đồ cùi thì dame ko đủ đánh quái icarus .
    đồ ngon từ a đến z , sk max hạn chế . thì dame chắc 100k . làm sao đánh được k3

MG TTD 20k dư rs 100 lần . đã vượt số poiss 30k pois rồi

8. Về giới hạn skill mong anh để ở mức 400 skill, còn reset trên 400 thì max 800 anh ạ. :)

kjmhuong98 thích bài này.
  9. ai ns đồ sẽ lên. đồ sẽ rớt giá thảm hại nhé. vì bh cung nhiều mà cầu k có vị bh toàn MG TT thì k cần đồ cũng kiss đc quái nhé

10. haiz. bác lại làm khó ae rồi :(

gjahao thích bài này.
  11. ko có đồ . MG 19k poiss . đánh ở atlan2 ah cậu

TruongSocautru0168 đã thích.
  12. Quá nhiều đầu tư, mất mát quá lớn, fan toàn để cho sự việc trầm trọng mới khắc phục :-ss
    1 acc ttd max max giờ giá cũng tầm 1m5, mà fixx thế này bao nhiêu kẻ phải ôm hận vì lỡ tay ôm ttd về cắm train.

cautru0168BoyZone9x đã thích.
  13. có người trong gui mình . có 6 acc MG ttd 50k pois . để kéo skill kéo rs giờ biến thành tân thủ đen . pt ko tăng ẽpx .

cautru0168 thích bài này.
  14. em mới đầu tư 1 em ttd mà giờ thế này thỳ vớ mồm rồi

ZMaGame thích bài này.
  15. Tân thử mới chơi có sv khác của gamethuvn.net
    Tại sao lại cứ phải đáp ức nhu cầu cạnh tranh với sv tồn tại hơn 10 năm, sự kiện ttd vs đổi point dư bằng lever master đã tồn tại được vài năm rồi, bao nhiêu bạc, thời gian ... tiền điện công sức bỏ ra cày cuốc, dv blood coi như vô vị, không được hưởng thành quả nữa kể từ 11/11
    Fan muốn fixx để các mem mới kịp theo đà, cạnh tranh thì tốt nhất là trả lại bạc cho ae đã từng cày cuốc mua cs cắm skill đổi point dư, tiền bạc bỏ ra để relife acc top thành bac hay vnd đi. Cho nó dễ cạnh tranh

16. Vậy mấy em MG max du max vc chuẩn bị dồn rs thôi, ttd tốt nhất vẫn là mấy cùi ko gì hết! :))

cautru0168 thích bài này.
  17. 19k ponit k bh train đc k3 bạn nhé. 19k ponit thì bạn rs đc bnhieu lần đc bnhieu sk. mà đòi đi ks. vs bạn sẽ k trụ đc lâu nhé. vì đây:
    Những nhân vật rs<150 lần nhưng số point cao hơn mốc: mỗi lần reset sẽ được hưởng chế độ thưởng exp tân thủ đỏ 24h kể từ thời điểm reset
    + Những nhân vật rs từ 150-300 lần nhưng số point cao hơn mốc: mỗi lần reset sẽ được hưởng chế độ thưởng exp tân thủ xanh 48h kể từ thời điểm reset
    chỉ sau khi rs ms đc hưởng thì thử hỏi ban sẽ trụ đc ở ttd + ttx bao lâu. nếu cứ 1 ngày rs 1 lần .

kjmhuong98 thích bài này.
  18. + Tân thủ đỏ : tổng số point <=17.900
    + Tân thủ xanh : tổng số point <=29.000

sặc như thế này là tính luôn cả poin vc hay chỉ poin nv + dư thôi vay ta???

19. trụ đc vài ngày . nhiều thì 1 tháng .
    hỏi kém vậy

20. một quyết định rất chính xác, ủng hộ a fan

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi