Thông báo Thay đổi từ ngày 1/7

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Duyệt vote pic này. Ko cho đổi nhẫn và vòng cổ sk thì ae chuẩn bị găm hàng

2. Nếu cái này xảy ra thì sẽ có nhiều hệ lụy cái này ae sẽ biết time tới nếu áp dụng, tất nhiên lên áp dụng những hàng đã RL còn những ai chưa RL thì vẫn cho đua top bình thường để nhanh đạt tớ mức 2k để RL chứ không thiệt và thòi cho ae chưa được RL lần nào. Em chỉ đóng góp về ý kiến này

cauchuong thích bài này.
  3. Có chơi đâu mà hỏi đồ mới chả đồ cũ :-?

4. ko ss7 muk lên thẳng ss8 ak?

5. sao cái top nào cũng thấy cái mặt chú mày vào la liếm nhỉ. :)) :))

6. Bác lại thích cmt lệch chủ đề. Đây là topic của fantasymc đó bác, không phải của member đâu :))

7. :D đồ full ơi em ở đâu :P

8. vậy là tháng sau rs 10 lần xong là đi phá dc rồi.. khỏi mất công chạy tóp thức cả đêm mệt mỏi^^

9. bác fan ra chính sách quá tuyệt. nhưng những cha rs trên1k ko được đua tốp tháng lên cho rs 1ngày được 8 lần thì ngon hơn^^

10. Hay lắm bác fan ơi

11. ai có hàng thì nhanh nhanh đổi pendan với ring đi ko thì lại tiếc :))

12. em nghĩ vẫn để chính sách đổi vòng và nhẫn socket . Tránh tình trạng giá đồ leo thang :( .

13. chính sách này sẽ ít rl hơn và đồ full sẽ được điều chỉnh giá hơn. vote

14. thê' nay` thiêt thoi` cho cac' ban chua ri fe nhi? theo em thi` bac hj chi? han chê' nhunng nhân vât trên 50k du thi` hop ly' hon hj

15. thế này càng k được, chẳng thà là hạn chế số lần rl, chứ hạn chế poit dư lại k được

16. thế này thì a lại cho snow đỏ lòm ảena suốt ngày dc rồi :))

17. Em bắt đầu chơi lại thì bác lại fix đua top hàng <1k, cuối tháng lại không có việc để làm rồi. Cũng thêm một đề nghị:
    Viper hãy fix 100% tuyệt đối không auto hack cheat bug game, để một số thành phần đỡ thể hiện rồi đi vu người khác.

18. Mình chỉ thích mỗi cái này :))

maxplayboy thích bài này.
  19. Tranh thủ gom đồ, chờ thời cơ tung hàng ra bán nào. các bác buôn :D

20. Có rất nhiều member là thành viên lâu năm (gọi là lâu thôi cùng lắm 2 năm đổ lại) vẫn mắc sai lầm, thử hỏi có tha thứ được không :)) Học sinh của em mà láo nháo như này em chẳng bao giờ như fantasymc đi QUOTE lại từng cmt rồi trả lời đâu, em cho vài cái vả, tống ra góc lớp 1 mình 1 quyển sách đọc cho thông não ra.
    Nghe qua có vẻ hơi phũ nhưng đó là cách rèn luyện tính tự lập, kỷ luật cao, ý thức được rèn luyện, khả năng thích nghi sẽ tốt hơn.....chứ ko có kiểu nuông chiều như fantasy đâu :))

P/S: sau này các bác dạy con cũng thế mà.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi