Thông báo Thay đổi sau bảo trì

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 12/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái này không hiểu. tính trong tháng nào cao nhất hay sao, hay qua tháng khác lại về từ đầu.
    vi nếu đang chạy rs để đi top thì làm sao mà cày skill được chứ, hết tháng lại trở về như ban đầu thì có mà bó hand

2. em rất mong bác sửa vì MG hoặc soul chư dk nếu cầm dc LG+khiên hoặc 2 LG có khi dk se siêu khủng mất em không chơi dk nhưng thấy bảo x4 máu.

3. theo em biết thì K1, k2 khi lên SS8 là map chung, nên cũng khó khăn cho anh khi muốn thay đổi về như SS6
    Nếu đã là nguyên bản của webzen cũng tha thiết mong anh cho K1 là nonpk để anh em có thể cày skill, chứ hiện nay các bãi ko thể cày vì đông người quá, mà anh lại cho thêm phòng 6 thành PK thành thử tụi em giờ lại càng ko có chỗ để cày skill. Trong khi giờ cày skill quá cực hơn ss6 nhiều.

4. Ss6 có tận 3 phòng pk tất vẫn ổn đấy thui. Như này là được rồi

5. cậu nói quá chuẩn , cái loại giấy than bao nhiu hơi mà tỏ ra nguy hiểm.

6. sao bác fan ko cho thêm 1 phòng pk hoàn toàn nua đi ạ,1 phòng cũng tạm đc rồi nhung chua vui cho lam:D

mai ai thích giải tri để xả stret thì cú vô phòng 6 nhé ae,có khả nang giao luu o đấy rất là vui tại các máp thuong=))

Last edited by a moderator: 13/9/14
  7. hic giờ mới đọc - hôm nay cắm p6 bị bọn nó sơi mất TM, cắm skill ttd thấy max lv mặc dù chưa đến lv max hôm qua thông báo :)

8. giới hạn master đã bị thay đổi. hôm trước mg ttd còn có thể cày lên 160 hoặc hơn 160 để đổi sk, giờ lại quay trở về vị trí cũ giới hạn sk = đúng số lần rs. vậy thì nhân vật rs 2k giới hạn của nó là 2000 sk hay sao? đấy là giả thiết, vì thấy ttd và ttx cũng nnư rs dưới 800 đều quy định sk = đúng số lần rs. riêng đối tượng trên 800- 2k thì sao nhi?

9. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

Đk vs Dl làm ông hoàng lâu rồi giờ phải cho có sự cân bằng chứ
    Bọn dk chúng mày mới có thế đã kêu loạn lên chết vs cả không chết nó đã theo thiết kế ắt phải có cái này bù cái kia đằng này muốn đòi cả 2 eo ai mà lm theo ý các ông mãi đc.

10. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

Nói như bạn thế fan lên ss8 làm gì
    Ss8 phải khác với ss6 chứ

11. saivado1 Để xóa được nhân vật ngồi đúng máy đã đăng ký IP chưa đủ.
    Cần có mã ưu tiên mới có thể xoá vĩnh viễn không thể phục hồi nhân vật mất toàn bộ lần reset, phúc duyên, point dư, point VC, master skill hoặc dãy số bí mật để xoá tạm thời có thể phục hồi nhân vật nhưng mất point VC, master skill.
    mình bị hách với dãy số bị mật nó không xoá được nhân vật nhưng đồ nó cho qua 1nhân vật ly1 để xoá bạn ah
    1bộ thần long+15 1hoả vươn kiếm +13 5sk luch nhé
    mình cũng thử là bảo vệ ip ngồi sang chỗ khác để xoá nv vẫn được nhé

12. theo mình thấy nếu là công bằng thì số phòng pk = non pk là đẹp nhất. các phòng pk khi move lên map chung không bị mất pt nữa thì càng đẹp :D ADM nên khuyến khích ae pk, chơi game để xả street mà không pk thì có j vui, những ae chăm cày cuốc thì đã cắm chuột phòng nonpk chịu khó KS :D

13. em là em chỉ khoái phần rơi ex thôi nhưng thấy anh fan bảo tăng 50% tỷ lệ thế ma theo em thấy vẫn thế vân k có bóng dáng đồ ex đâu

14. ai cũng nói DK này nọ vậy mn thử cày DK xem có hóc không

15. thì tối đa là cày đc 800skill,ko thấy fan quy định à

16. The pet no co chet nhu tm CR ko bác?

17. có chứ nhưng phục hồi máu cho pet = ngọc sinh mệnh cậu ah

18. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

Chỉ Fan ơi sao không giảm ở aida2 nhiều quoai mà không thấy ai chơi cả Hữu

19. mọi người cho hỏi là map Acra là map nào nhỉ
    trong game thấy thông báo là có phù thuỷ ở map này mà chẳng biết map này ở đâu cả

20. lỗi hiển thị đồ thần bác fan ạ. mong bác sửa lỗi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi