Thông báo Thay đổi sau bảo trì

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 12/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vơ vẩn. thay dổi như ko thay đổi.

2. Ai cũng nghĩ theo hướng tiêu cực . Thíc chủng nào thì chơi chủng ý . Tương sinh tương khắc hết mà .
    Quan trọng là có dám bỏ tiền mua đồ để mà bá đạo hay ko =))
    Có gì sai xin nhận gach đá + cả sỏi để về xây nhà cưới vợ

NewWays thích bài này.
  3. giờ chỉ trông chờ bác Fan fix DK cầm được LG+ khiên....giờ e bỏ xó cái khiên nhìn ngứa mắt quá

4. Thế có hơi thiên vị dk ko đã x4 máu trong khi bản ss6 dk mặc k5 x3 máu đã quá bá đạo
    Dùng kiếm cũng dc . Sợ dam nhỏ ko dam dc dl thì mua con pet cấp 2 ý

5. hì nói như bác thì sao lại để ss6 cầm dc LG+khiên..lên ss8 rồi ko cầm dc thì tụi e tthý vô lý quá...sài 1 kiếm+khiên cái đấy e đồng ý...vậy cái LG k4 k5 của tụi e làm cảnh sao :-?

6. Mỗi bản nó phải có thay đổi khác nhau . Bản này dk đã dc x4 máu
    Vẫn sài dc như bt có bi làm sao đâu =)) ko dùng dc với khiên thì bán rẻ đi
    Anh già có làm bắt cậu giữ nó làm cảnh đâu :)

7. vâng...x4 máu thì e công nhận ko dám cãi....nhưng mà bán đi người khác lại giống e...vậy thà e để trong người còn hơn để người khác ức chế...chứ chơi thế này DK tụi e thua thiệt về đồ quá nhiều

mà toàn bộ có máy bộ đồ DK k5 đâu...

Last edited by a moderator: 13/9/14
  8. Mình cũng là 1 fan trung thành của dk từ ngày biết đến mu hà nội .
    Chẳng qua ss8 cậu chưa trải nghiệm hết thôi . Hom nọ nhìn thấy dk deo pet rong chiên pk nhin thic thế . Bọn dl có muốn cũng chả dám bỏ ngựa đeo pet =))

9. êm đã ra đi 5 vé chao. giờ bác Fan phải có xử lý thoả đáng chứ nhỉ
    acc: phongden
    quay 6 vé chao ko ra hh sk nào cả.
    mong có trả lời thoả đáng cho em

10. tuỳ đối tượng chứ bạn...có phải DK nào cũng khủng bố đâu

11. Tớ không ý kiến vì tớ hiểu mỗi chủng tộc một khác. DK đã quá khủng rùi mà vẫn đòi thêm quyền lợi. Có phải tham lam ko? Cái gì cùng vừa phải mới lâu dài được

Nhà giàu tiếc gì cậu :D quay HP k5 khó lắm đấy

12. nói tóm đi tóm lại ai muốn chung tộc minh đang chơi dame to khoẻ thi tai bản off về cài rồi chỉnh chơi thử rồi hãy kêu ca nhé cái gì cũng co giới hạn của nó thôi dc cái này thì phai mất cai kia làm gì có hoàn hảo tất đc tôi thấy lão fan đã quá triều chuộng các game thủ rồi đấy ở nhũng game khác lam gì có truyện đấy nhưng cang làm thế game thủ lai càng đò hỏi cai gì cũng phai có giới hạn thôi để điều chỉnh 1 phiên bản theo ý mình ko phai là dễ đâu lão fan cũng như các admin khác phải đau đầu trươc khi ra phiên bản mới

NewWays thích bài này.
  13. Chuẩn đấy. Đứng vào vị trí của Adm mới hiểu được cái khó của anh ý. Nếu như ko chiều game thủ một chút là mất dần khách. Nhưng đảm bảo game đúng của webzen, đảm bảo game phát triển lâu dài. Nhưng chiều sẽ sinh tự kiêu tự mãn. Bố mẹ mà nuông chiều con cái thì đến 99%, con cái hỏng. Vì vậy tớ nghĩ, cái gì đúng, chính đáng ta làm.

Chú Gà Con thích bài này.
  14. Đang múm SS8 này Fan cho 1 số acc 2k đổi chủng ko bị trừ rs, giữ nguyên sk, mất poi VC để a e cày cuốc theo sở thick :)

15. Các xếp đã góp ý ngư vậy e cũng ko dám ý kiến gì nữa...vì mọi lầm ae DK tụi e chơi thì phầm thủ và máu là chính..ít người thiên về chiến và xuyên giáp...trước ad Fix ở ss6 cầm dc LG+khiên..DK tụi e bỏ ra 1 lượng thờ gian phân bố và ép vk 2 tay lên để kết hợp dc với khiên..khi lên ss8 rồi LG với khiên ko dc nữa...nản toàn tập..thôi theo bác Fan bảo rồi ( ko nên gây tranh cãi mất đoàn kết ae gia đình MuHN...bạn nên nghỉ 1 thời gian khi nào tương đối ổn định hãy quay lại)

16. quyền lợi gì c. ae DK nào hầu như cũng thế cả
    c phải chơi DK mới thấy nỗi khổ khi cầy

quyền lợi gì c. ae DK nào hầu như cũng thế cả

17. Drift

Drift Chiến Binh

Ai có thể nói rõ hơn về sự thay đổi số 11 giúp mình được không?

18. bac fan cho e hoi ti .sao em cam chuot cu bi is nhi.hien thi bạn đã chơi được ...h ...rồi bị dis

19. nói chung là sự thay đổi đã có nhưng có cảm giác vẫn chưa ổn vì số lượng người chơi mất đi khá nhiều. Fan xem thế nào để ae trở lại với những niềm đam mê của MU ngày nào nhé.

20. quyền lợi gì c. ae DK nào hầu như cũng thế cả

21. Drift

Drift Chiến Binh

Muốn PK khủng nhất trong các chủng tộc, lại muốn cày level ks được các chủng tộc khác nữa thì các chủng tộc khác ai chơi nữa nhỉ?
    Cái gì nó cũng có cái giá của nó chứ! Sao không nghĩ đến những lúc pk mình oai ntn mà chỉ nghĩ đến lúc cầy kéo vất vả khi đòi quyền lợi cho chugnr tộc mình chơi thế?

22. c đọc chỗ nào t muốn DK cày kéo dễ ks đc người khác
    trc khi phát biểu nên đọc kĩ nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi