Thông báo Thay đổi sau bảo trì

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 12/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình nghĩ Fan nên để theo quy định chuẩn của web zen về vấn đề DK cầm 2 tay 2 vũ khí. ngày 1.0 DK cầm đao rồng bằng 2 tay.
    Hơn nữa lẽ thường con người sinh ra có 2 tay. cầm đồ gì bằng 2 tay thì sẽ không còn tay để cầm thứ khác nữa.

2. 11. Giới hạn Max level Master phụ thuộc lần reset và điểm TOP tháng

cái này chưa hiểu lắm. thế tóm lại ttd giờ cắm có lên sk ko các bác hay vẫn vậy anh hiểu giai thích giúp em

3. vậy cho e hỏi là DK e mua 1 Lg với 1 khiên...vậy là khiên tụi e vvứ shop hay thế nào

4. Thể Phát ban QB đi rồi mua Suol

5. Bán đc con pet 2 đc 80k bạc thì ngon thật đấy.

6. không biết tìm cái topic báo cáo lỗi ở đâu, mạo muội báo lỗi ở đây vậy. trước lúc arena + point đánh bình thường nhưng khi hết + thêm point vào thì ôi thôi không đánh được kill nào kể cả buz @@ mà số point tăng không quá 65k :( acc: trunghai DL LamPh0ng adm xem giúp. vào + lại point thì chắc đánh được nhưng muốn báo lỗi để khắc phục.

7. tăng 50% rơi đồ ex
    kiểu này bãi cày rác thì đông thôi rồi :))
    Fan cho tỷ lệ rớt ngọc tím + hồng nhiều tý nữa

8. lại thích voi đòi 2 bà trưng đây.

Yeu3mPro thích bài này.
  9. Bác Fan xem thỉnh thoảng auto hơi ngu ngu :) thấy Zen ko thèm nhặt => mất zen rồi cũng vẫn kệ
    auto lại thì lại dc

10. sau 1 thời gian chơi lại thì vào games thấy toàn là cày và cày, cày acc lên để khủng rồi để ngắm cảnh hay sao. ngày 1 nhiều anh tài từ bỏ games vì đam mê thể hiện mà không có đất dụng võ. góp ý ADM nên cho mở lại các sever và các map pk như lúc trước ở ss4, nếu ae không muốn bị thịt thì chấp nhận ks nhau để có bãi ở các sever nonpk như thế sẽ đông vui :D và nếu được thì cho các sever pk lên các map chung mà vẫn còn pt được như thế sẽ làm tăng số lượng sát thủ hơn ^_^ các bạn không thích pk thì cũng đã có nhiều hơn số các sv pk được nên mình nghĩ là không vấn đề gì.

11. các bạn thấy các tân thu nhặt zen như thế nào? hôm nay có thời gian quan sát, khi có 1 nhúm zen rơi ra, có đến 3 hay 4 chú ttd lao vào nhặt zen. kiểu như 2 con trâu trọi đang chiến đấu. nhìn rất buồn cười, hoa cả mắt. theo minh nên bỏ helper đi cho đỡ phản cảm

NewWays thích bài này.
  12. Cái này thì cứ như đời thực ấy nhỉ :). Thấy gì của ai rơi là nhảy vào hôi của

13. Vũ khí bản ss8 thực sự chỉ thê hiện qua dòng của nó
    ae thử test xem thế nào nhé
    hiên tại ae cứ test VK +15 full và Vk +0 orr 9 full xem dame có to hơn nhiều ko
    ko to hơn nhiều lắm đâu......................

14. Quyền lợi ai cũng muốn đảm bảo. Tuy nhiên phải hài hoà. Cộng đồng game mới phát triển được

15. bạn ko đủ 6 điểm để cộng. đủ 6 điểm để + đc 2 điểm vào skill đó

nếu k cầm đc VK 2 tay thỳ a nên để DK cầm đc khiên vs vk 2 tay thôi ko thỳ sao ăn đc DL

Last edited by a moderator: 13/9/14
  16. cái này mới và hay đây anh fan ak

17. Vậy thì tớ cũng muốn sum x4 máu để ăn được DK. Cậu nghĩ sao??

18. thế mong c ko có bão đỏ nữa là đc

19. Cứ full k5 từ đầu đến đít trừ ring sw3 thì cũng chẳng cần đánh chỉ đứng bơm máu :)

Có ae nào thấy bản này bơm máu chậm ko .
    Các chủng khác thì mình ko bít mà dk lúc pk bơm máu lên rất chậm

Last edited by a moderator: 13/9/14
  20. Cậu nói thế không hợp lý. Bão lửa là chưởng đặc trưng. Ai cũng muốn quyền lợi cho riêng mình, còn người khác thì không quan tâm. Thế sao mà phát triển được

21. Dk chuẩn bị bỏ xó hết rồi...sk gia tăng xọt gió ko len % gì...với lại mua LG+khiên xong..giờ đeo Lg khiên chuẩn bị phi shop

22. thế sao c ko thắc mắc từ ss6 đi, ai chơi char gì cũng muốn quyền lợi về bên mình thôi
    sum đã traint tốt vs có PC rồi còn đồ x4 máu thỳ 2 DK cũng k ăn đc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi