Thông báo Thay đổi sau bảo trì

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 12/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình thích nhất điều này. hết thất nghiệp rồi. hehe
    9. Tăng 50% tỉ lệ rớt đồ hoàn hảo

2. Anh Fan ơi, hình như cái này không có tác dụng, mọi lần em pt 3 ttd, đeo thần mã đánh K3 được 4m exp, giờ vẫn pt 3 em ttd nhưng được gần 4m, trong khi 3 em được thêm 15% nữa mà giờ lại thấy thấp hơn. cày master cũng vậy, thấp hơn trước.

3. cắm chuột end 2 lần là bị mất thanh hiển thị máu trên đầu nhân vật cùng nhóm party
    bác fix lại nhé

4. Trước tết thì cũng ngon rồi tks bác fan

5. Vũ khí cầm 2 tay vốn đã mạnh, h cầm khiên nữa thì thấy hơi bất công cho chủng tộc khác. Công đã cao, lại còn khiên tăng thêm thủ nữa.

6. dungbeon có quái rồi sao ae

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Boss đánh tính dame cuối ko phải tổng dame. Như này ko dc hay cho lắm

8. saivado1

saivado1 SuperMan

Để xóa được nhân vật ngồi đúng máy đã đăng ký IP chưa đủ.
    Cần có mã ưu tiên mới có thể xoá vĩnh viễn không thể phục hồi nhân vật mất toàn bộ lần reset, phúc duyên, point dư, point VC, master skill hoặc dãy số bí mật để xoá tạm thời có thể phục hồi nhân vật nhưng mất point VC, master skill.

P/s: Bạn hoàn toàn yên tâm nếu không đưa mã ưu tiên cho người khác.

9. anh fixx cầm dc khiên vs vk 2 tay đi ạ

10. saivado1

saivado1 SuperMan

@giathao : Bạn đọc ở #21 sẽ có câu trả lời cho bạn.

11. e có 1 ý thế này mong a Fan xem xét, vấn đề về PO a Fan lên tăng thêm max PO là 50k PO để ae cắm ttd kéo skill cho những nhân vật chính mong a xem xét !

12. có câu nói này của anh fan ae cũng yên tâm phần nào rồi.thanks bác

13. Bác fan ơi..giải thích dumg e cái sk này với

Các file đính kèm:

Kích thước:
      694.3 KB
      Đọc:
      301
  14. Còn cái lỗi ko hiển thị đúng số điểm cần để tăng ở bảng master. bác Fan fix nữa là ngon..

15. chúc mừng tất cả nhé. những thay đổi này sẽ có ích cho ttất cả gamethu.
    hãy tập chung cầy skill và PK thôi. pet chiến đã thay đổi

16. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

May quá không giảm sức mạnh của Boss Phượng hoàng, mình thích dụ Phuợng hoàng ra săn MG ttd.

17. ADmin quan tâm thêm cho vụ tự động cập nhật IP giúp. Đã đăng ký bảo vệ acc nhưng khi thay đổi nơi chơi (thay đổi IP) thì việc tự động cập nhật có vẻ phức tạp quá. Nhiều khi không thấy tự động cập nhật.
    Như trước đây quá trình tự động cập nhật rất nhanh và tốt. Nay lại không được thuận lợi.

18. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Theo em nghĩ cứ để nguyên bản là Vũ khí 2 tay chỉ cầm được 1, đó sẽ bắt gamer chịu khó tìm hiểu test poi + skill cho thích hợp khi chơi thiên hướng dame hay thủ

NewWays thích bài này.
  19. chỉ mong bac Fan cân nhắc cẩn trọng về việc cho DK cầm LG + khiên. Muốn dame cao cầm giáo 2 tay, thì tất nhiên phải hy sinh cái khiển để thủ giảm xuống. Vậy mà còn đòi cầm cả khiên thì vô lí.....

20. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Thử hỏi ss6 DK nào combo die dl full k5 tầm 160k poi hay soul mặc Thần Ma. Muốn có dame phải mất thủ chứ cả 2 ai chơi. Thay vì cố sửa vk 2 tay @fantansymc : lên để tn và giữ phí rs skill hiện tại cho Ae game thủ chịu khó ngồi test ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi