Thông báo Thay đổi Event Boss đợt 1 (11.12.2015)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 10/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mở khóa là sao a ơi. e ko hiểu . mở = PD ah anh. Mà mở có đắt không ?

pyongseng thích bài này.
  2. thế thì săn đc BSL chắc vứt shop r :D tại vì 2 ngày mới có 1 suất mở 1 viên ngọc...để dành slot mở khóa đó cho cre còn BSL kia thì chỉ bán shop thôi :v

3. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Tất cả đều có hạn sử dụng kể cả ngọc, Ngọc thì phải unlock mới xài đc

4. khoái nhất mảng thỏ ra cre :D

5. xin hỏi các adm đã có bảng giá để đổi các loại ngọc + đồ chua ak
    sao em tìm mãi ko thấy ^^

6. Chi phí mở khoá chắc phải thấp hơn giá trị của viên ngọc thấp nhất chư anh nhỉ?

7. Like cho bác phát. @GangterMU đưa ra chính sách này thì 2 ngày ăn đc 2 em thỏ thì cũng chỉ sài đc 1 vật phẩm còn 1 vật phẩm bỏ đi thì lãng phí quá :D.

8. cứ săn đủ 7 viên cre xong nghỉ 2 tuần sau săn tiếp :v

9. ôi rồi. vài bữa nữa lại có mấy bố lập topic kêu than giá ngọc mới giá đồ mất giá trị ngay ý mà.=))

coixuongkk thích bài này.
  10. thế này có vẻ không hợp lý cho lắm giả sử đồ khóa chỉ lên khóa cre còn B S L lên để bình thường để còn sử dụng chứ. 48h mới được mở khóa 1 món vậy chẳng khác nào B S L mặc định là ném shop rồi :))

pyongseng thích bài này.
  11. 20h tối đại ka ơi

12. Hình như ko nhặt được zen nữa. F buff cave mà đội đánh rớt zen không nhặt được

13. Ngọc khóa đập vào đồ thường sẽ biến đồ thường thành có hạn sử dụng, đây là một tính năng vô cùng hấp dẫn và mới mẻ đối với những bạn yêu thích săn boss

14. ko đập đc trừ khi mở khóa

15. Thế hàng lock SOFTBANK hay DOCOMO hả đại ca ,có dùng sim ghép đc ko ạ?

16. ôi đúng là ko sai với cái tên thỏ ngọc

17. PS9

Cái này Cực Hot đấy ACE tham gia Hoạt Động thường xuyên.....Sẽ có ngày lĩnh giai tthưởn lớn..........!
    Tôi có 1 ý kiến Như sau Muốn đưa Ra Mong BQT đọc, tham khảo và cho Ý kiến........tks.......!
    Giả sử một ngày nào đó BQT cho xuất hiện nhiều boss tai 1 nơi ( là Nơi có nhiều cửa để các Team và các thành viên có thể vào để săn như LORENCIA chẳng hạn ), Tại đó Bos ra đủ loại Thật có giả có Tất cả tha hồ mà săn bắn ,đánh nhau..........1 Tuần diễn ra vào ngày và giờ ấn định........Đảm bảo 100% MU VƯƠNG QUYỀN sẽ đi vào Huyền Thoại .......Không tạo được dấu ấn riêng trước tiên là Blcok Acc cuả Tôi và MANG CHẶT ĐẦU TÔI ĐI

18. mấy bác cứ chú ý đến thỏ mà quên con rồng ah.......70% ra đồ 380 ex kìa, kiểu này mấy đại gia chuẩn bị lên 1 tầm cao mới rồi :))

coixuongkkpyongseng đã thích.
  19. PS2 BQT cũng đã ra 1 cái SỰ Kiên tương tự Đó là Hộp QUà may mắn....NHưng ở đó địa điểm hẹp và rất lag không có Bos khủng để vài 3 Team có thể chết vì Boss.......Phần thưởng mọi người Mong đợi như Cre. bless. Life .S........!
    ......Cũng có lẽ ý kiến cá nhân quá..........Nhưng cũng rất Tks BQT và Các ACE đã đọc bài viết này......!

20. lên đó mà ăn rồng đi =)) vãi thánh

pyongseng thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi