Thông báo Thay đổi đua GUILD

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tranh cãi làm j cho đau đầu. a fan sẽ tự biết làm ntn. còn g mạnh thì vẫn cứ ăn top như bt thôi

2. chính r
    a đổi về đua tốp như trước nhưng ko cho cánh nữa và cắt giải thưởng lam quai gì cũng đc lại ngon a à. ai thích PK hay chạy đều đc

mrdoan189 thích bài này.
  3. Tháng này mới có 1 thằng kêu đã fix vội fix vàng. Sang tháng ví dụ thằng kia lại kêu tiếp rồi lại fix tiếp cho mà xem :))

4. cứ nói tháng trc HB LC ăn top, nhưng nó là 2 G khác nhau nhé kể cả có LM. ko phải như tháng này nó quy về hết cho các bạn GD nhé. ai cũng nhìn ra điều đó là không hợp lí nên phải kêu thôi. đấy là không làm chứ GD làm thì thêm vài top trong top 10 cũng có khả năng về tay các bạn luôn chứ đừng nói là top 1 2. 100k bạc
    Kể cả fix với tình hình này top 1 cũng ko trật đc tay GD nên bớt nói là fan không có lập trường mới kêu là fix này nọ. top 1 60k rồi nhả cho người khác còn tham gia nữa chứ.

5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Lý lẽ luôn thuộc về kẻ mạnh.
    Guild nào khoẻ, team tốt thì có đièu chỉnh này điều chỉnh nữa vẫn ăn giải thôi.
    Anh em cố lên....

MasterPie thích bài này.
  6. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Câu nói này luôn đúng ở tất cả game đối kháng chứ không riêng MU!

kylexEm Về Đi đã thích.
  7. chuẩn rồi fix cũng GD top 1 chứ ko có cửa cho G khác. kêu là kêu ở chỗ top 1 rồi còn muốn vài top nữa mới phải kêu thôi chứ nhìn dàn ssk của GD thì trụ thế éo nào đc

8. Hãy mạnh dạn đầu tư bạn sẽ như ngt thôi mà. Mình ít đầu tư nên mình k dám ý kiến như bạn đâu:))

9. éo phải kháy =))
    thấy éo ổn thì fan fix liền có cl mà kêu như oan lắm =))

10. Thực ra chỉnh gây ức chế thôi chứ có mỗi tháng chỉnh 1 lần hay 2 lần thì kết quả vẫn thế. Chỉnh nhiều thì càng gây ức chế, rồi có ngày ngt cũng bỏ thôi. Nhiều tấm gương ra đi rồi đó

11. Việc gì t phải kháy, bực là thích chỉnh là chỉnh, đã thế mong sao tháng nào cũng chỉnh cho bọn nó hết khóc.
    Tháng trước không thấy thằng nào kêu ca gì ngoài t kêu cho mấy G yếu. Tháng này tự nhiên lại đòi chỉnh. Cảm giác ngon thì cứ như thế mà bú xem bú đc bao lâu. Hùng mạnh như Battu mà cũng tan rã thì phải biết game như thế nào
    Với lại tôi nói thẳng luôn là chạy đua G lấy cái bạc khoá, nó sỉ vãi lúa. Mất tiền mua zen, mua bùa, mua cash xong nhận lại bạc khoá không biết làm gì. Bạc trắng còn làm con lô hay trận bóng giải trí, bạc khoá để tế thần nông

BoyZone9xTinhDoiDoiGian đã thích.
  12. thì thế không có giải cá nhân mới phải kêu. mọe top 10 mà mình GD nó ăn 2 top rồi. nếu không fixx tháng sau nó không dồn điểm ăn 3 4 top trong top 10 mới lạ đấy đã không có giải cá nhân kiếm cái top trong top 10 mà còn bị nó đẩy ra
    tháng sau giả sử mà không fix thì nó chạy ghi điểm max ping thì cũng phải 600 700 điểm, chưa tính điểm boss, xog nó săn boss nó dồn lại đủ ăn top 1 rồi dồn tiếp như tháng này thì nó thừa điểm để ăn 2-4 top trong top 10 như tháng này ăn top 1 2. Như thế thì 1 lần đua G của nó 100-110k lại quá dễ còn nhiều ae đua bục mặt kiếm cái top 10 lại mõm

13. sao các bạn ko làm cho cno ko được bằng đó điểm đi hay là chạy hơn cno đi :)) ngồi kêu ca làm gì người ta chơi game bằng não nó sẽ khác

14. não cá vàng à :))
    não hay tiền thì cũng bị fix vì fan điều hành game = não thôi kêu cái éo gì :))

15. t đang bảo các bạn kêu cái *** gì ấy ko bằng người khác xong bắt đầu kêu ca sao ko chạy nhiều điểm lên để cno ko chia điểm ra lấy top được , lũ bất tài lại còn mồm to :)) mặc váy vào

16. tao thấy mày mới là thằng kêu ca nhiều nhất chứ ai

17. nói cho chuẩn thì đám liên minh guil hungba laocai home battu bây giờ người và ác mạnh hơn ae cũ strom rất nhiều, tháng trước thua ng ta đâu kêu ca gì đáng lẽ các bạn nên tìm cách khắc chế lại chứ ko phải là ngồi 1 chỗ vào nhóm zalo của Fan khóc như 1 lũ cha chết. Fan có đì đến đâu thì họ vẫn tốp mà thôi chỉ là họ có chấp nhận cái kiểu chơi cứ phải chạy theo người khác ko thôi

mrdoan189 thích bài này.
  18. dankhoi1234

dankhoi1234 Cư Dân

ý kiến của bác giống em Chỉ cần thay đổi luật pk lấy điểm thôi là oke hết như vậy ae yếu vẫn có thể săn bos canh tranh

yadhannaS thích bài này.
  19. thiết nghĩ chỉ lên tính điểm săn boss thôi , chứ pk bị mất điểm thì 1 G có thê ăn 2 3 giải là bt
    bác lên xem xét lại cho những a e ngồi hì hục chạy cả ngày nữa

yadhannaS thích bài này.
  20. FAN càng ngày càng gét những ae yếu mới chơi thì phải, Thử hỏi xem các sự kiện có công bằng cho tất cả các gamethu không ? . Sao sự kiện đua G như thế này mà không cho vào 1 sv 10 đua G săn boss tất cả các thứ ở đó không được PK nhau hay gì thì nó là công bằng cho tất cả gamethu r. còn như này thì cứ mạnh là ăn, lại còn pk bị -1 điểm vậy khác gì FAN nó muốn chỉ 1 2 G top thì mãi mãi là top sao ??? ... Vậy các ae ngồi chạy hì hục cả ngày không bằng săn 1 con boss = 3 lần ghi điểm ...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi