Thông báo Thay đổi cách xác định tân thủ đỏ và tân thủ xanh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Veto fan lên rra thêm nhiều ưu ái cho ae mơi chơi nhé

2. may quá g mình vẫn là ttd

3. Hoan hô Fan thế là các cuộc đua (GUILD, TOP THÁNG, TOP NGAY, ...) mới công bằng

4. haiz.chán thật

5. giờ giá ttd mất giá rồi

6. hình thức thôi. còn đâu bị fix rồi.

7. sum rs 72 lần có tổng là 18k khi max bạn ơi vẫn là ttd mà

8. nhệt liệt phản đối

9. ủng hộ bác Fan ra chính sách này cày H mệt quá bỏ TTD di cũng hay
    em đang định Relife cho 3 acc tốp nhưng phải hoãn có khí để 2 k rs cho đỡ mệt

10. Bán nhà ra đê ở rồi. :(( em có 5 con mg ttd mua với giá khoảng 15k. Giờ thế này thì bán cho ai đc hả trời :(( :((

11. Bác FAN làm này chết nhà em rồi đang có vài em ttd trở thành ttd rồi :))

12. Việc xác định tân thủ (để hưởng exp thưởng trong game) dựa theo số lần reset đã phát sinh ra những "tân thủ" siêu khủng siêu mạnh, có khả năng cạnh tranh với những hàng TOP. Ngoài ra những "tân thủ" đó gây khó khăn trong việc tổ chức những sự kiện hỗ trợ cho anh em tân thủ mới tham gia MU.
    bỏ công sức tiền bạc ra cày kéo thì siêu khủng siêu mạnh là đương nhiên...

người ta bỏ tiền ra đầu tư đồ ngon tất nhiên phải được lợi thế hơn trong các sự kiện thế mà...
    chán^:)^

gjahao thích bài này.
  13. ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^
    em cũng đến chịu :D

14. em là em éo có con ttd max dư nào, nhưng em xin phép cười vào mặt những thằng nói làm như thế mới công bằng với ttd, chẳng hiểu công bằng ở chỗ nào? Tieenf thì đếo bỏ ra mà đòi phải = anh = em. Nói thô tục tí là tiền ít đòi hít...thơm, lại có thằng bảo là đi đâu cũng bị mấy con ttd ks, nói ngu vl, kể cả hết ttd thì ng ta vẫn cày và mấy thăng này vẫn bị ks thôi :)). ah, em co 3 con ttd nhưng ko max dư :)) cắm để lấy 35% thôi:)) sk đến 50 thì phang lô cho có cảm giác phê :D

gjahaoduyphu đã thích.
  15. Đắng à mà thôi.. có con TTD 60k point ko biết lm ji` đây :))

16. vâng...e rất thích ý kiến của bác...mới mua dc MG TTD xong lên luôn nghỉ cho an lành

17. TTD va TTX hết thời rồi hii

18. vừa mua em MG TTD được 4 ngày :(( .

19. Kêu cái gì. Guid holy anh hồng hàng vài chục con ttd anh ý kêu đau :))

TruongSo thích bài này.
  20. ý kiến riêng tôi Fan làm thế này chẳng hợp lí tẹo nào, nói thật từ hồi lên ss8 đến bg tôi chưa thấy Fan làm gì mà để ae ko kêu ca cả, bg đến hàng kéo rs hay master dành cho các chủng tộc cũng bị hạn chế hay nói chính xác hơn la ko hợp lí , người ta bỏ 1 đống tiền để đầu tư hàng kéo mà bg Fan bảo thế này thì thôi , tôi chẳng còn gì để nói . hết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi