Thông báo Thay đổi cách xác định tân thủ đỏ và tân thủ xanh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. :D bác fan ơi nếu như thế em có 1 nv rs 120 lần măc dư mac vc .tổng poi 60k poi đc tính là ttden thì còn bị hạn chế cày skill nữa ko bác :D

2. quả này thì nghỉ CMN Game rồi toàn chính sách quá lạc hậu

3. fan làm như thế này không công bằng với ae chút nào,ae đã bỏ công sức ra chơi và sắm đồ mà giờ fan lại đưa ra cái mốc như vậy ae phải đối là đúng rồi,nếu như thay đổi như vậy sao fan ko thay đổi từ đầu tân thủ đỏ hay xanh từ quy định lần rs đi,sau cái thông báo này fan đưa ra tôi nghỉ mất khoảng 90% là anh em chán nản và búc xúc,và củng có rất nhiều thành viên muốn nghỉ cái game này nhưng khổ nổi họ củng vì sự đam mê thôi.
    Nhưng điều gì mà fan đưa ra thì sẽ không bao giờ có sự thay đổi các bạn à,rồi củng phải chấp nhận thôi.

cayxang9x thích bài này.
  4. tôi nghĩ a e se phản đối 100 % ấy chứ tại vì giờ ttd 20k poi thì kayf kéo ai đc chưa lên icarus đã hi sinh rồi ấy chứ....

5. nói cho các bacs hùa theo ủng hộ fan là các bac s đi đâu để cày. tt đen như các bác mà ko có ttd thì vỡ mồm. đừng tường mình ko có ttd thì ko cảm thấy mất mát gì. các bác đi xin pt thì toàn là ttd của người ta đấy. chưa biết lợi hay hại mà cứ oang oang cái mồm

cautru0168 thích bài này.
  6. củng có vài % ghen ăn tức ở sẽ phản đối cậu mà, mình thì có 1 e ttd thôi củng trả quan trọng gì nhưng thấy fan đưa ra thông báo như vậy thì không hợp tình hợp lý chút nào,% chán nản là nhiều,ngay từ đầu ra cái ss8 này ae phản đối phần đa số là nhiều.

7. mà cũng chả hiểu mấy ông ủng hộ phan dc lợi gì. fan cho bạc à. hay dc đồ. rõ ràng là ảnh hưởng đến quyền lợi của mình. làm mình bị thiệt quá nhiều. mà cả tay lẫn chân đều ủng hộ. thật ko hiểu nổi

8. Biết bao công sức mới cày cuốc đc 1 em TTD max dư giờ lại ra cái quy định mới hòng "bóp chết" TTD. Ông gọi TTD max dư max vc là "siêu khủng" là ko công bằng, vậy ông nghĩ rằng 20k poin dư và poin VC đấy bọn TTD chúng nó nhặt đc chắc?

cautru0168, JohnChiangVncayxang9x đã thích.
  9. chính sách như...C bỏ bao công lao cày kéo 1 TTD
    nghĩ sao mà làm vậy hài
    chắc F nghĩ cày kéo đc 1 TTD là đơn giản chơi thủ đi xẽ biết

cautru0168cayxang9x đã thích.
  10. cái này chuẩn nè a e người ta cày mệt mồ hôi sôi nước mắt mới đc như vậy A FAN này lắm trò lắm chắc muốn giải thể MU hay sao đây ra toàn cái qui định vớ vẩn

BÔNG SEN thích bài này.
  11. ngậm đắng nuốt cay lòng ai trao tay giờ anh hết khôn quên cả hướng về :D

12. e ủng hô luôn :))

13. mất công cày quốc này thì skill,này thì poit vc. giờ thì 00000000 .
    m.u hà nội lại có biến ùi. nản với bác luôn,

14. cứ 1 lần rs được 1 master skil thế cho ngta phấn đấu anh à :)

15. mới cày TTd đi 1 chuyến Dv mất 3/4 máu con TM lúc đó F hiểu ko chắc ko hiểu đc đâu làm ăn...

BÔNG SEN thích bài này.
  16. TTD 20k dư lại rẻ như bèo rồi :)

17. bán acc bỏ game gom tiền sang Đồ Son đập phá 1 trận đi em ơi

18. ra cẩm phả rẻ hơn cả Đồ Sơn a à

BÔNG SEN thích bài này.
  19. Cẩm Phả giá 350k 1 slot party mà toàn "cá sấu" thôi em à! anh party mấy lần biết rồi

kienpht thích bài này.
  20. bác nhầm to 1 los bây giờ 100k nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi