Thông báo Thay đổi cách xác định tân thủ đỏ và tân thủ xanh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ủng hộ cả 2 tay cho chính sách này của FAN.

2. bác này đang mơ ngủ sao h này còn đổi chủng tộc từ 150 về 4x meep5

3. mặc gaion 15 hoặc muren 15 mg ttd +4k agi lên k3 vẫn sống sót và ks được không nhỉ

4. Tốc độ nó sẽ như con rùa. Dame thì vẫn tốt, nhưng bị KS thôi ;))

5. bác cho hỏi là mg giờ không cầm được gậy tầm ma và gậy kundun cùng được nữa à ?

6. Suol giờ dễ thở rồi =))

7. Cầm đc, Tâm Ma cầm đặt trc' lên tay cầm Khiên, rồi cầm tiếp kundun lên là OK

8. soul không dễ thở hơn là bao vì 1 bãi cũng chỉ cần 1 mg là vẫn ks ngon soul nhé^^

9. bác FAN nên tang giới hạn point lên tầm 25K thì vừa. ttd it point mà di xin pt rất khó sống sót vì bị quái bem về làng suốt, chả nhẽ cứ cầy ở lost 7 đên khi nào thì mới max được 400 level

10. Ủng hộ bác Fan cả hai tay, tân thủ thì nên chỉ là tân thủ thôi như vậy mới công bằng cho tất cả chứ

11. bao giờ Fan chịu đứng ra thu hồi acc "vượt mức" TTD như quy định và trả bạc với giá trị tương ứng thì đây mới là 1 chính sách hợp lý,bởi vì dù nó có ntn đi chăng nữa thì gamer cũng phải đầu tư $ bạc,time +công sức mới có 1 ttd siêu dame như vậy,có khi nào tự nhiên có không???? còn 1 số bạn bảo là cho nó về đúng với cái tên "tân thủ" vậy mình hỏi ban đầu bạn làm "phép" như thế nào để biến 1 nv ttd điển hình như mg ttd k có gì thành max dư max skill có thể????? trả lời hộ mình với rồi ta nói tiếp....và khẳng định luôn trong tay mình k có 1 con ttd năm trong danh sách trở thành phế nhân cả ,nên mình chỉ đưa ra ý kiến vì nó k hợp lý ok!

cautru0168gjahao đã thích.
  12. quá hay. em thấy anh làm như vầy là chính văn xác

13. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

bạn nè mà có tâm mấy con mg cave siêu vip xem có gian nói như thế nè không

14. mình k có . nhưng mình thấy đi đâu cũng bị mấy con mg ttd ks vãi hàng nên thấy như này là đúng. như vầy mới khuyến khích ae nới chơi

15. Đùng keu ka vo nghĩa. A fan làm nthe la chuan roi.rat cog bang. Để mg ttd lam mua lam gió thế là quá đủ rui

16. Game để phục vụ A/E game thủ để a/e em game thủ đóng góp và cho ý kiến.Mình thấy cái này bác Fan đi ngược lại xo với quyên lợi của a/e Game thủ.thử hỏi bác Fan nhưng acc MG max vc+poi dư đấy nằm ở những người nào.Xin thưa nằm ở những a/e game thủ tâm huyết với bác Fan từ 1.0 đến giờ hoặc nhưng a/e có điều kiện chơi game. cái này bác Fan đi ngược lại quền lợi của nhưng người đó(cày quốc+RL thì chỉ có các a/e này).Mình thấy đến 95% a/e phản đối.và mình cung là một trong nhưng người chơi game tương đối lâu từ năm 2003, mình cũng thấy bản ss8 này còn nhiều cái không đi sâu và đi sát với a/e game thủ, trường hợp này là một ví dụ.làm a/e chán nản không còn thiết tha với game nữa mặc dù còn lưu luyến với em nó nhiều lắm.thử hỏi một ngày nhưng a/e tâm huyết kia chán nản nghỉ khoảng 50% thôi thi game này sẽ đi về đâu?:-ss

gjahao thích bài này.
  17. vụ này vui rồi :)) may mà mình ko để ttd, cày lên đen lâu rùi ^^

18. kể cả không có ttd sieu damge thi cung chỉ cần 1 mg rs cao ks còn lại họ pt 3, 4 con ttd khác đứng chơi thi bạn vẫn bị ks. muốn không bị ks thì bạn phải tìm hiểu xem tại sao họ ks đươc mình mà mình lại không ks được họ hoặc chỉ có admin bỏ hẳn chủng tộc mg và sum đi thì mới có chuyện ks công bằng. hãy trả lời 1 cách khách quan nhé

cautru0168 thích bài này.
  19. bị ks hay k là do bạn nhé ngta mất time mất công láy sp đấy nhá

20. đề nghị a fan cho ae biểu quyết . chứ cứ độc đoán thế này mà k báo trc khiến nhiều ae đập đầu vào tường mà k biết kêu ai. lẽ đương nhiên ai muốn khủng thì phải đầu tư. bản thân mình k chơi MG nhưng cứ đà này ae MG sắp tuyệt chủng r. nhớ ngày đầu có MU,mỗi lần lên Lv,MG đc 7point hot vô cùng. bh thì ngậm đắng nuốt cay sangThái phẫu thuật về làm cave cũng k xong. chắc chỉ còn nước cắm ks zen qua ngày đoạn tháng quá :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi