Thông báo Thay đổi cách xác định tân thủ đỏ và tân thủ xanh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như lúc mới ra ss8 fan đã nói( hay ý là như thế) "cảm thấy thích nghi được thì chơi ko thì nghỉ 1 tg rồi hãy quay lại "
    mà mu này của fan , fan muốn làm gì thì làm mà =>> buồn cho những tháng ngày ăn ,ngủ với mu

El Gringo thích bài này.
  2. hoặc bà con vs adm :))

3. quả này cày cuốc và cạnh tranh top sẽ hot hơn đây ;))

4. Haha mấy acc max du mã vc ma TTD bây giờ xuông giá hết rồi. Cash lại đắt hàng rồi :D

5. Quả này vỡ alo rồi chết mấy e tt thoii hix

6. ioioio1

ioioio1 Chiến Binh

tuyệt vời

7. vậy tiền của của game thủ bỏ ra hàng 2m để mua ttd h ai chịu hả a @fantansymc .

8. Thật sự ko hiểu Fan đang làm gi nữa, để có 1 e TTD " siêu khủng ", chủ acc đã mất bao công sức xây dựng. Và rồi vì " siêu khủng " nên các e nó mất đi giá trị.

9. Hai đứa trẻ đều 3 tuổi, 1 đứa được gia đình cho ăn uống tốt, 1 đứa không có gì ăn. Tất nhiên đứa đc ăn uống tốt sẽ khỏe hơn đứa kia nhưng chung quy vẫn là 2 đứa trẻ 3 tuổi. Game cũng thế thôi, lên Fan đừng có làm vấn đề phức tạp thêm.

BÔNG SEN thích bài này.
  10. Tuyệt Vời Ông Mặt Trời.

Này thì MG lấy sp ks anh em nhà Soul nhé

El Gringo thích bài này.
  11. chính sách này là chính sách tiêu diệt TTD :))

12. [​IMG]

Tôi lấy VD thế này nhé: Tôi và bạn bắt đầu chơi MU cùng 1 thơi điểm, 1 tuan sau, tôi dùng bạc mua sk đổi poit du cho MG tôi mac 20k du, còn bạn thi chỉ đầu tư thời gian cày. Suy ra MG tôi khủng hon MG ban. Vậy bạn nói xem ai là người mới chơi??

cautru0168 thích bài này.
  13. cuộc dời tụt dốc không phanh

14. A Fan đang suy nghĩ cho những người yếu.
    Tân thủ là người mới chơi, mà mới chơi không thể khỏe như đã cày tự lâu lắm vậy được.
    AE nên ủng hộ và học cách chấp nhận thôi.

15. Chính xác... Xã hội có ng giầu ng nghèo có ng chăm người lười... Fan bảo 1 lũ trẻ con đều lười là ko đc... Nhjeu đứa con nhà giàu mà nó chăm phết đấy ... K bjt fan có hiểu í m k nhỉ :))

16. Kêu ca cũng chẳng để làm gì khi Fan đã quyết định thì sẽ k thể thay đổi
    Rồi đâu cũng vào đấy cả thôi :))

17. vụ này a,e ttd lại chết dí rồi :)) p/s pt anh em ttd vừa rs lên k3 nào :))

18. tính ra ttd vẫn đc 24k point mà...miễn sao khi rs xong point vc..point dư...point rs cộng lại k quá 20k là đc mà,...24k cày icarus rồng xanh tốt..:v lo ji ae...=))

19. thế chỉ cần mg ttd max dư là đc.cầy đến 150 lại dổi chủng tộc về 4x lần
    thế là xong

20. Tăng dame cho Mg lên là ok chứ có gì đâu . Giải quyết đơn giản mà .

21. đổi dc về 4x lần không thế ? :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi