Thông báo Thay đổi cách xác định tân thủ đỏ và tân thủ xanh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ôi bác FAN ơi vậy bác cho mốc đổi đc 20k dư để làm gì vậy ạ ? e cày bục mặt cho 3 con ttd của e mới đc 20k dư vậy mà giờ bác bảo mốc ttd là 17.900

2. Fan nên rõ ràng hơn .ý e không hiểu ở đây là . nhân vật khác pt vào hưởng hay là cả nhân vật chính mà Fan nói đến cũng như vây luôn

3. admin làm thế này ko hợp lý rồi haizzz

4. a FAN đang có chính sách : vì 1 MUHN k có MG TTD.
    Muốn làm TTD ae phải nhớ kỹ cái này chứ k fai là chỉ có <17900 point đâu nhé :
    + Những nhân vật rs<150 lần nhưng số point cao hơn mốc: mỗi lần reset sẽ được hưởng chế độ thưởng exp tân thủ đỏ 24h kể từ thời điểm reset
    + Những nhân vật rs từ 150-300 lần nhưng số point cao hơn mốc: mỗi lần reset sẽ được hưởng chế độ thưởng exp tân thủ xanh 48h kể từ thời điểm reset

5. ko có ttd siêu dame là đúng, ttd làm đảo ngược hết cả ai dè đỏ phải kéo trắng bao giờ :))

6. mg ttd lại rẻ bèo cko ko ai lấy

7. thế thì bác fan tăng exp cày rs lên đi,chứ cày rs như đánh vật thế này thì mệt lắm.

8. trước ttd bị giới hạn sk đã k có sk tăng mt dame đã bé rồi h giới hạn poin luôn thì ttd phé toàn tập
    k cầy sk dc k cày p dư dc coi như vứt đi còn gì

9. có cái dư dư ấy vào mới lắm chuyện + thêm poi VC nữa như kiểu 2 mụ đàn bà cũng thành cái chợ ấy

10. ngày 6 lần đâm ra cũng không quan tâm lắm :D

11. có khii bây giờ bác fan phải cho bán pion dư đấy nhỉ

cầy sk mà bác chứ có phải rs mới cần ttd đâu.

Last edited by a moderator: 11/11/14
  12. vì 1 MU ko có mg bá nữa :))
    em là em ko đồng tình :D

13. mình có 1 acc tân thủ đỏ siêu khủng giờ thế này thì chết mất.
    TTD của mình rs 120 lần 20k dư 20k vc 400 skill ,
    cộng như sau : str 1k_agi 11k_ ene 50k
    acc của mình đang sử dụng gậy GD 5 sk khảm cùi PT +1 mệnh kiếm khảm bt +9 w2.5 luck +13 quần áo rớt zen 40% đeo rồng dame bình thường là 400k dame x2 là 800k
    giờ thế này thì chết à, hôm qua tự nhiên rs lên 4xx, đề nghị anh fan để lại cho anh em như trước

MG đã không PK được ai mà giờ lại còn thế này nữa chứ,
    nếu tình hình như thế này thì mong fan cho không hạn chế thời gian diss game. như ngày xưa cắm đến khi nào mất điện, mất mạng, cháy máy thì thôi, giờ 3 ngày tự động ngắt kết nối mà lại như thế này thì chết

14. her tại anh cày skill chủ yếu là dv và bc lên cũng không rõ arena quay ra cay rs :D

15. Ủng hộ bác Fan cả hai tay luôn..nên để ttd đúng với nghĩa của ttd vậy mới đúng

16. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

a Fan cho giới hạn ttd là 30k may ra còn đánh được quái yếu chứ 20k thì biết kéo ntn nhỉ

17. chắc quái k3 bác fan lại fix xuống bằng quái davias hoặc loencia .để các ae ttd đúng nghĩa có thể giết đc :D

18. Toi thấy ý kiến cua a admin rat chính xác . ttd gi ma ks cả soul rs 600 đến 700 lần . pk nhiều khi còn ko an nổi ttd . admin làm thé la rát dúng. Hãy để ttd đúng nghĩa là ttd

19. Tốt nhất ttd là chỉ cày dc ở lot7 trở xuống thôi cho nó vui..ttd j mà ks ttden chạy toé khói xin pt

20. Mình thấy MU này càng ngày càng ảo.những quy định chẳng giống ai cả.tân chủ đỏ max 20k poi thì đánh quái được ở đâu.atlan2 chăng;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi