Thông báo Thay đổi cách xác định tân thủ đỏ và tân thủ xanh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 2 ngày chán không vào diễn đàn thì ra cũng có câu trả lời cho ttd và ttx tuy hơi nản nhưng chỉ xin góp ý là từ ttd là 35k point và ttx từ 50k point đi.

2. đã là TTD 30 và TTX 45k ...................................hợp lí chết wai K3 rôi

3. Bác FAN nhận của em 1 lạy. Thánk ạ :) Bác thật là biết " Bóp " ae :)

4. TTD 30K
    TTX 45K

Ổn rồi đấy

5. như thế này mới đúng nghĩa ttd và ttx chu.

6. vâng bác fan đã fix rồi :))

7. :( đúng là người VN mình rất hay,Fan fix giới hạn poit lên cái là đã hài lòng mà quên đi giá trị của cái acc TTD mình đang có,các bạn có cái acc ttd nhiều pont dame khủng đấy k phải là cái tội,đều phải bỏ tiền vào hết ,cái sai ở đây là chính sách do người cầm cân nảy mực thôi.Làm k đồng bộ,thi thoảng bỏ ra sửa chỗ này 1 tý,chỗ kia 1 tý...người thiệt vẫn là gamer.Tóm lại là k phục,nếu k yêu quý,k thích chơi MU thì tôi đã k gắn bó với nó,nhưng càng ngày tôi càng thấy cách làm việc của BQT khá là "độc tài",toàn làm xong mới hỏi ý kiến của người khác hoặc ép người khác theo ý mình...

Thiên Tôn, BinhMap90gjahao đã thích.
  8. like cho bác. từ khi ttd bị fix sk k cày dc đành phải mua sk đổi ít p dư để cải thiện dc ít dame đánh quái thế mà h nhiều p dư lại bị fix thành ttx thì công sức bỏ ra coi như đi tong

9. bạn thấy ổn à, 20k dư 20k vc mà bạn rs 100 lần thì point của bạn là bao nhiêu mà bạn bảo là ổn

10. Tuyên bố bán acc nghỉ game.
    Quá bức xúc

11. cảm ơn bạn đã ủng hộ ý kiến,bản thân mình cầy rs còn rất chật vật vì các bãi ngon đều có các hàng ttd sp cao đứng hết,nhưng k vì cái cá nhân mình mà phủ nhận công sức của người khác được,bây giờ 1 số bạn thấy fix lại giới hạn point,có thể dame chết quái k3 như vậy là đã hài lòng,mình thấy khó hiểu khi quyền lợi của chính cácbanj thì các bạn lại đấu tranh yếu ớt,mình chả có caí acc TTD nào để phải lo lắng,nhưng vì k hợp lý nên phải lên tiếng,mà mình nghĩ mình nói k sai...1 TTD K TỰ DƯNG MAX POINT DƯ,K TỰ DƯNG MAX POINT VC VÀ MAX SKILL ĐƯỢC

ThienMinh1stMU đã thích.
  12. chỉ được hưởng 24h tăng exp thôi :)

13. bạn đã vì cộng đồng. thế người ta sẽ bỏ 1/2 số tiền đó ra mua hàng không tân thủ cho nhanh, chứ dame TTD đã yếu, đầu tư vào đồ là chủ yếu.

bây giờ mình nói đến 1 mg TTD rs 100 lần 20k dư 20k vc nếu cộng point train quái (str 1k+agi 11k+ene 45k)
    đồ cùi như hàng không tân thủ, thì quái k3 đame được bao nhiêu (đồ sw 15 +2 gậy GD +gaion)
    có tốn hơn là hàng 1k rs không khi ene họ mac 65534 mà giá acc cũng không chênh lệch đáng kể,

bạn không thoát ra thì ex vẫn được hưởng TTD nhé, nhưng thoát ra khỏi game đăng nhập vào mà ko rs thì thành hàng không tân thủ luôn

vậy nếu mạng bi diss liên tục thì đang rs 100 lần mấy bạn vượt mốc 150 lên tân thủ xanh,

Last edited by a moderator: 12/11/14
  14. SS8 đã có nhiều thay đổi nhưng sự thay đổi nay có lẽ là vô lý nhất, đúng như 1 số bạn đã nói ko có mg nào tự nhien mac poi dư và mac sk dc. Ko bằng công sức thì bằng tiền bạc.

15. Thế theo ban ttd phải 80k poit
    Ttx 100 k point chắc

:))

16. tốt nhất xài mấy e nvp ttd dưới 30 point cắm PO sang phòng vip pt cày sk là ok rồi

17. hoan hô lão fan nhà ta phải thế thì hàng gà mới có cơ hội cày với chứ ko thì xuốt ngày đứng ngằm hàng khủng siêu khủng cày nhũng bãi ngon mà chết thèm vì ko co chỗ cày mt

18. bạn nghĩ thế à bạn cầy kiểu gì mà được tới 80k và 100k khi TTD và TTX tôi lậy cậu luôn.
    mình đang nói ở đây để cho TTD như ngày xưa thôi

thế thì vẫn phải cần 2 em không tân thủ để train quái nhé bạn, chứ còn nvp cắm PO thì đơn giản lắm thấp nhất có 2 em train quái được ấy

Last edited by a moderator: 12/11/14
  19. thiệt cái gì đủ max hết rồi thì cày rs đi còn để người khác cày với chứ tham vừa thôi tôi thầy fan làm thết là hợp lý và công bằng với nhũng người mói chơi

20. lần nào mà trả có người kêu nghỉ song rồi rút cục lại có thấy nghỉ đâu vẫn thấy chơi cả đấy thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi