Thông báo Thay đổi cách xác định tân thủ đỏ và tân thủ xanh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cũng đã gắn bó với MUHN từ lúc còn là MU97 - 2003 và cũng bắt đầu yêu MG từ khi ấy, vẫn còn nhớ là trong acc phải có 1 nhân vật > 200 lv hay 400 lv gì đấy mới có thể lập được char MG, đam mê MG đến nỗi đi ngủ cũng dành chút time để nghĩ về e nó, cũng vì cuộc sống, điều kiện học tập và gia đình nên đã 3 lần từ bỏ nhưng rồi lại quay lại với MU và vẫn chỉ chơi mỗi MG. Xưa đến với MG vì nó đẹp, tiện lợi khi trian vì có thể phép, có thể chiến, đồ đạc đa dạng lại có giá, cày lv nhanh, MG chiến lại khoẻ pk chuẩn... nay đến với MG vì nó có bão ánh sáng rộng, lấy speed sướng so tài cao thấp cùng các anh em khác, tiện lơi để kéo rs cho anh em, mỗi lần kiếm được bãi cày là kéo cả G, a.e ai nấy đều hứng khởi, buồn bực nhất mỗi khi disconecst....
    Thế nhưng giờ niềm đam mê ấy có lẽ đành phải chấm dứt khi MG ko còn chỗ đứng, có speed ngon cũng chẳng kéo được ai khi ko phải là tân thủ, máy yếu cũng ko thể log nhiều nvp tăng exp, chỉ cần trong game nhìn thoáng qua 1 e MG tân thủ đỏ mang gaion + GGD + sw3 thì trong mắt bao người e nó là vip, ai cũng muốn pt, đi đâu ai cũng nể... thế nhưng vẫn bộ đồ ấy nhưng ko phải là tân thủ đỏ thì e nó sẽ như bao char bình thường khác, MG đã bị thiệt thòi khi pk, trian dame quái cũng kém hơn nhiều chủng tộc khác nay còn bị thiệt thòi hơn nữa... Có lẽ đã đến lúc mình phải chia tay MUHN thực sự khi niềm đam mê đã mất!

PigGold thích bài này.
  2. Tắt điện toàn thành phố. Nói chung 1 chính phủ 1 đảng nhiều cái còn phải :))

3. xét theo lô gíc thì fan làm đúng, nhưng ae mong fan phân biệt rõ ttd không có pon dư, không có pon vc. ae giành bao tâm huyết mới cày đủ 20 k du, 20 k vc và 400 sk, nhưng e nó vẫn là ttd thì vẫn là ttd chứ. nếu cứ áp dụng rs như vậy thì ttd sau gần 1 năm thành tt đen rồi. fan đưa ra chính sách này hơi thiệt thòi cho ae đầu tư tiền của và công sức, nhưng có lẽ như thế này thì có rất it ae cày pon dư và pon vc cho ttd.

4. 2 em ttd cuả mình đã được tặng rs gần 200 lần, giờ em nó đã rs hơn 300 lần. ôi thế này không cần phải cày kéo nữa.

5. Vẫn câu nói cũ bỏ nhiều tiền vào MU thì thiệt hại càng lớn
    Quá buồn cho 1 sự gắn bó và tâm huyết thất vọng vô cùng

6. hết thời r ............................

7. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

em ủng hộ bác Fan.
    hết thế nào được.
    a e kayf lại ttd đê.

8. Vâng các bạn cứ kêu , và chúng tôi cứ thực hiện. Và đã chính thức đi vào hoạt động. Ttd sang xanh hết rồi =))

9. quá đau lòng :D

10. đắng lòng thật mg TTD sẽ ra biển

11. 1 quyết định thật là pro, vào game lại chẳng muốn cày, cho acc đi nhặt zacs hàng ngày cho đỡ nhớ game

12. oh yes =))

13. ttd mà mỗi ngày rs 1 lần thì chắc 1 tháng lên ttx hết ^_^

14. :)))))))))))))))

15. game mà bạn chấp nhận thôi .tôi 1 đống lên ttx hết r kìa ^_^
    toàn rs 14x mac dư 15k vk nên chả dám rs @@

16. Giờ Fan giữ nguyên như cũ . Nhưng bắt A E 1 ngày phải rs 1 lần thì sao nhỉ :((

17. ttx cũng đc 15% :D

18. vâng hàng ttd max dư bây h lại = hàng tt đen 3xx k dư. thế thì công sức bỏ ra cày poin dư lại k = cả bọn cày rs chay khi mà rs 100 lần trong vài ngày đã dc 7k5 poin trong khi cày sk đổi p dư mấy vài tháng trời :)) đắng .... à mà thôi

19. giờ chẳng biết nói thế nào nữa. mình cũng đã nghỉ cày sk và lv lâu rồi vì quá chán, thi thoảng vào pk thôi. quá chán!!!

20. chán với fan . tại sao lại bỏ ttd . khi không 1 ai ý kiến gì. mong fan xem xét lại.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi