Thông báo Thay đổi cách sử dụng mã item

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 18/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Uk. Cứ thay đổi liên tục. Ae khó mà tiếp thu đc :))

2. Vote cho ý kiến giữ nguyên như bây giờ, đỡ phức tạp ^_^

3. cách của fan làm cho an toàn hơn.nhug tôi thấy để như moi khi cungx ổn.vi muôn an cắp đc đồ chỉ ngồi máy chu của minh.nhug minh co mã ưu tiên muôn huỷ BH đồ lam sao ma an cắp đc chứ

4. xin hỏi @fantasymc phát là làm thế nào để em có thể cập nhật ip cho ông A chơi chính chủ trong game mà ko đưa MUT cho ông ấy?

timlainiemvui thích bài này.
  5. theo e bac fan cu để nhu cũ la đẹp nhất

6. bác Fan làm thế cũng có cái hay :3

7. Áp dụng rồi ae à

8. tuyquan

tuyquan Guest

em quyên mất mã cấp 2 lâu không dùng thì giờ làm thế nào. không đăng nhập đươc qoản lý acc

9. trích fan : Giả sử bạn cho ông A mượn acc >>> bạn đưa mã cấp 1 để A vào game được >>> bạn không đưa A mã cấp 2 nên A không thể vào web để nghịch linh tinh.
    Giả sử bạn có cập nhật IP giúp cho A >>> A cũng chỉ có thể vui vẻ trong Game mà ko thể lợi dung vào quản lý acc (có IP nhưng không có mã cấp 2 nên không vào web được). Cũng nhân tiện nhắc luôn, bạn đưa mã ưu tiên cho A để nhờ hắn cập nhật IP giúp thì xác định acc của bạn bị A lột sạch sẽ.

Mời các bạn ý kiến !
    a @fantasymc. cho e hỏi đoạn này: Giả sử bạn có cập nhật IP giúp cho A >>> A cũng chỉ có thể vui vẻ trong Game mà ko thể lợi dung vào quản lý acc (có IP nhưng không có mã cấp 2 nên không vào web được).
    làm sao để cập nhật ip giúp A mà không đưa mã MUT cho A??? không cho mật khẩu cấp 2 cho A ????

10. Nghe nói cập nhật qua teamvew bạn à

11. fan đổi mã đăng nhập wes mã cấp 2 rồi tien ich qua

12. vậy pet 2 chưa bảo hiểm dc có bị chôm luôn ko :(

13. cai do chiu c hoi a fan y timlainiemvui

14. đã thấy mã đăng nhập quản lý acount thay đổi rồi kìa

15. thay đổi lúc 9h rồi mã cấp 1 dug để rs.mã cấp 2 dug đê giao dich đồ mua bán

16. đã có mục : Reset siêu tốc. dùng mk cấp 1 đăng nhập để rs thế là các bạn rs thuê và người cho thuê yên tâm rồi :) vote Fan

17. Có ip thì lấy dc chứ c

18. Nói thật là mình đang thấy nó rất phiền phức
    Mình đang muốn lấy mã ưu tiên để cập nhật lại pas 2 mà chả hiểu phải ấn vào đâu nữa ?

19. Đăng ký ip rồi thì bị mất thôi c. Tốt nhất là chuyển những cái ko bảo hiểm dc sang bên acc khác hoặc đưa lên hòm đồ ảo. Vì ko có pas cấp 2 ko đăng nhập vào quản lí acc dc nên ko rút đồ dc

20. chán nhỉ sao @fantasymc. chưa cho bảo hiểm pet2 nhỉ ? thần mã +6 bảo hiểm dc mà pet2 thì lại không bh dc :(

Mr.Nguyen thích bài này.
  21. đặt 2 mã giống nhau thà ko lên dùng mã cấp 2 cho xong, cứ fang hteo IP

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi