Thông báo Thay đổi cách sử dụng mã item

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 18/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bác cứ giảm chi phí rs đi thi sẽ không cần cập nhật IP để giảm chi phí rs cho acc là được mà . Nếu giảm chi phí rs và không cần IP thì người cho mượn acc và cho mã cấp 2 để vào web rs thì sẽ không bao giờ có chuyện mất đồ được .
    Bác @fantasymc xem xét ý kiến trên nhé .

2. Chia buồn với bạn A

3. Fan làm điêu này bon cày thuê cày rác chết cmcmd nhin bọn đso đã thấy ghet đứng tràn ngập sv nonpk

4. anh fan cho em hỏi chút thế này thì không bảo vệ đc acc theo máy tính nữa à,như thế họ chỉ cần biết mật khẩu web là họ có thể lấy đồ của mình rồi đúng không,như thế thì khá là bất tiện

5. Bác Fan thay đổi thì chúng ta lại theo thôi....................

6. A Promise

A Promise Black Mask

Theo em thì giữ nguyên vẫn tốt mà ai muốn gd trêm wed ttì dùng mã ưu tiên là ổn rồi.

7. em hỏi bác fan thế này
    nếu đưa mã cấp 2 để rs thì có thể chuyển khoản hay mua đồ giống như cập nhật IP không

8. Có thể Bỏ mã cấp 2 cũng đc vì ko có tác dụng lắm

9. ko vào Wed dc thì ae cày thuê rs làm sao dc nhỉ cứ để nguyên như cũ cho lành

10. Ủng hộ , thêm 1 phần bảo mật tài khoản , vì có mã cấp 2 mà vẫn bị IP thì cũng không làm gì đc :) vẫn giống như hiện tại thôi
    -1. Ai không muốn thay đổi thì cứ để yên như cũ mk1 = mk 2
    -2. Ai muốn cho mượn acc mà ko muốn ngta biết tk bank ... hay rs hộ ... thì thay đổi mk2 khác mk1 là xong

11. mình đồng quan điểm vs cậucu ip mak gd còn rs thì cứ mk cấp 1 là rs đc
    như hiện giờ mk cấp 2 k cần thiết thì bỏ luôn đi a fan ak :">

12. hiện tại thì vẫn để như cũ đi a. hủy bỏ phần muốn mua đồ thì đn mã cấp 2 ấy. vì đã có ip rồi. nhiều khi vào chợ ảo cứ phải ngồi tính số thứ tự mã c2 phiền quá

13. Tóm lại 1 acc chỉ nên có 1 người chơi.
    Đỡ lằng nhằng.

14. Cái này giống ý tưởng của mình đẫ định góp ý với Fan tư lâu sông thấy Game còn nhiều vấn đề cần giải quyết lên chưa ý kiến. Giờ Fan áp dụng thế này rất là phù hợp.

15. cái này hay đó, ủng hộ

16. Như cá nhân mình thấy cứ để nguyên thế này có khi lại tốt, có thấy phiền hà gì đâu. Có mấy topic ae kêu bị lột đồ là do chủ quan "Gửi Trứng Cho Ác" gửi mà UT thì sao nó chẳng lấy mất! :)

17. e nghĩ là muốn giao dịch được trên chợ ảo thì phải ngồi đúng máy đăng ký và lúc xác nhận bán đồ trên chợ ảo thì dùng mã cấp e để xác nhận

18. qua hay cho anh fan . uppp cho anh fan

19. đợi gửi tn lâu lắm á !!

20. theo em bác FAN cứ để nguyên như hiện tại là an toàn nhất

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi