Thảo Luận Và chia Sẻ Kinh Nghiệm Chơi MUSS4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cubeopro, 13/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. can zen doi 3000bac= 30ty? ai doi nao?

2. các pro toàn spam chứ chia sẻ cái gì. đề nghị mod xóa topic này đi cho lành

3. vantung

vantung Cư Dân

Các anh ơi cho em hỏi cách làm nhiệm vụ 1-2-3 DK SS4 như thế nào là nhanh nhất, giúp em với em cảm ơn.

4. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Cách làm nào cũng vậy,tất cả phụ thuộc vào may mắn của bạn.
    Nhiệm vụ 1-2 : takan có bãi đông quái tỉ lệ rơi đồ nhiệm vụ sẽ cao hơn.
    Nhiệm vụ 3 : phần 1 của nv này rất khó nhưng bạn có thể xem tại đây :
    http://forum.gamethuvn.net/showthread.php?t=13363
    Chúc may mắn !

5. vantung

vantung Cư Dân

eo ôi PK Dk bên SS4 này phức tạp quá các huynh à, 1 lúc dùng gần hết bàn tay mới combo được =:))

6. Các anh cho em cho hỏi cái : E chơi DK mới qua SS4 chưa làm nhiệm vụ gì cả giờ muốn cắm auto để tối về rs có được không các đại ka? giúp em với. cảm ơn các huynh!

7. chuan

chuan Chiến Binh

Đã xuất hiện dịch vụ làm nhiệm vụ thuê, kể cũng hay cái gỉ gì gi cái gì cũng có dịch vụ. Vụ này bọn cơ hội tha hồ mà trục lợi.:))==========:))

8. Mọi người ơi,ss4 kiếm đồ thẩn ở đâu.ss3 nghe nói giết con Kundun trên kalima7 nhưng mình lên k7 mà không gặp nó,lại bị nhân đôi nhân vật (có 1 đứa giống hệt,giống cả tên luôn cứ chạy lung tung). Không thấy con Kundun đâu cả,hay nó cũng xuất hiện theo giờ,nếu có thì rs tầm b nhiêu là ăn đc nó.
    Xin mọi người chỉ giáo

9. txmlay

txmlay Guest

SS4 thy da sao cu nhu the nay ai muon choi ha anh em Gamethuvn.net? Chuyen acc 1.0 sang ss4 the ma ademin lam an the nao ma` do fun 1.0 tro thang do` lom bem ss4? may 2 mon roi hio con 1 cai nua ko giam rut v evi so lai bi mat anh em nao co the tra loi ho cai dc ko vay?

10. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

Ai làm on giúp mình chi tiêt viêc tang master skill voi ! Thank

11. Do hoàn cảnh gia đình đang gặp rất nhiều khó khăn nên chưa có điều kiện "cày cuốc", rất mong anh em nào có lòng hảo tâm có thể cày giúp hoặc có zen thì làm từ thiện cho tuan174h xin ít :)), khi nào trở lại xin được đáp tạ. Trân trọng cảm ơn! (acc: cubeopro)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi