Thảo luận về tính năng diễn đàn

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 23/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ừ đúng là công tử đào hoa tiêu tiền đô là

2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Nữ Tặc suýt nữa tạo nên kì tích với 13k zen, nhưng ham hố quá nên còn 13 zen =))

p/s: Chữ kí của FeedingFrenzy vượt quá qui định rồi đó, chỉ được phép đặt 4 dòng thôi.

3. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

Kưng à, thế không có tính năng nào chuyển sang Việt Nam Đồng ư? Chị hai chỉ thích có tính năng đó thui à.

4. Ý kiến hay nhưng khó khả thi (lần sau bạn trình bày quan điểm của mình thẳng thắn ra nhé, không được hỏi BQT)=))

5. Ken

Ken

>>>>>>>>>>>>:D dc >>>>>>>>>>>>>

6. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

BQT, nhưng là em gái em anh zai à.
    Người ta chẳng nói là: người trong nhà đóng cửa bảo nhau còn gì. Vậy nên khi đưa ra ý kiến trước công chúng, thì em hỏi qua ý kiến của em gái em cho chị em "đồng lòng" đó mà anh.

7. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Cấp độ có thể :
    Vỡ lòng, lớp 1,lớp 2,..., đại học, sau đại học,...nghỉ hưu. :))

8. Thiên Thanh Hi

Mới thêm chức năng Donate ở mỗi bài viết. Khi gặp một bài viết hay bạn có thể gửi tiền để ủng hộ họ. Chức năng này có cần thiết không nhỉ?

9. đã sữa lại chữ ký rồi anh Hi ởi

10. Master

Master Thần King

Con mẹt lợn này, cộng kiểu khốn nạn đêk chịu được... Donate trên kia kìa =))

Last edited: 23/5/10
  11. Chức năng donate là ko kần thjết đâu, bởi sẽ có người rãnh rỗi lập nhiều nick ( nick phụ ) rồi cứ thế mà click donate cho nick chính của mình . :D

Last edited: 23/5/10
  12. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Em được hơn 4k bài viết sao mới có Sơ Sinh thế :(

13. Em đặt title miễn phí! Anh Hi Vào Chấp Nhận Giùm Em Với

14. Cái này hay đấy, nhưng khi phát hiện được bài hay mà bank hết zen thì chán nhỉ. Thêm chức năng này nhưng vẫn để chỗ cảm ơn đề phòng "lực bất tòng tâm" thì cảm ơn suông em ạ.

15. Thiên Thanh Hi

Họ lấy tiền ở đâu ra mà donate cho nick chính :P Khi Donate mất phí giao dịch 0,02%. Nếu thế chỉ dùng nguyên 1 nick farm còn nhanh hơn.

16. Chức năng Donate nên sắp xếp xa nút Quocte ra chút (tốt nhất đưa nó sang bên trái) không ngộ nhỡ mình QT ai cái lại ấn nhầm nút Donate thì oan uổng.(vào bài bình thường đỡ tiếc, nhỡ vào bài mình QT chứng cứ buộc tội thì phí zen).

17. anh Hi ơi em Đặt title anh chấp nhận đi

18. Thiên Thanh Hi

cubeo: Hiện nó nằm xa mà anh, cách nút quote 2 nút Trả lời nhanh và Cảm ơn thông thường; mà nếu click nhầm cũng không mất gì, vì nó sẽ hiện ra 1 bảng hỏi muốn tặng bao nhiêu, điền lý do... nếu không muốn tặng thì tắt bảng đi.

FeedingFrenzy: Title miễn phí chỉ tặng cho ai đăng hình trong box Hình thành viên thôi. Hoặc em kiếm thêm 700 zen rồi vào Mushop mua vật phẩm đổi title nhé ^_^

19. Quá hay,
    Ủng hộ nhiệt liệt.
    Còn Mushop thì tui nghĩ nên update thêm một số item dạng như đổi màu nick, thay title... cho nó đẹp chút :D

20. vào chổ nào anh anh để cái web đó ở đây cho em bấm vào đi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi